ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1646
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 15:34
ถูกแบนแล้ว
[RE: [ 7 บาป ]]
ผมเลิกเล่นละครับ เพื่อนผม แม่งสุ่มได้หมด ผมแม่งเกลืออยู่คนเดียว เกมส์หัว..........
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: YOU MAD???
เข้าร่วม: 18 Jul 2009
ตอบ: 14521
โพสเมื่อ: Thu Apr 02, 2020 20:10
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
GludMunZ พิมพ์ว่า:
ผมไม่เกลือแค่ตู้เมอลิน เปิดเล่นๆครั้งแรกได้เลย นอกนั้น 300 เพชร ไม่มี ssr เลยด้วยซ้ำ เลยรีเล่นใหม่แม่งละ

รีจนได้เกาแดง ละเปิดได้บันเขียวเฉย  

บันเขียว เข้าตู้ธรรมดาแล้วหรอครับ กดดูไม่เห็นมีเรทขึ้น  

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: YNWA
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 883
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 10:39
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
ngeazye พิมพ์ว่า:
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
มีใครเกลือทุกตู้แบบผมบ้างไหมครับ คือโคตรหงุดหงิดเลย เปิดมากี่ตู้ๆ เกลือตลอด แถมยังได้แต่ตัวห่วยๆ อย่างน้อยๆถ้าได้ ssr มายังพอเอาเหรียญไปแลกได้ แต่นี่แม่มออกแต่ sr โคตรหงุดหงิด โมโหโคตรๆ เกมแม่มโคตรมั่ววววว บ้าเอ้ยยยยยยยยยยย หงุดหงิดดดดดดดดดดดด หาเพรชไม่ได้ละด้วย เคลียร์หมู่บ้านไปหมดละ และไม่คิดจะเติมด้วยเกมนี้  

ถ้าไม่คิดจะเติมควรรีให้ได้ตัวที่อยากเล่นก่อน แล้วค่อยเล่นครับ แนะนำเล่นใหม่เลยครับ สบายๆ  

ตอนนี้ก็มีแค่เกาอะครับที่อยากได้ ตอนนี้ผมมี

ดัสเขียว บันเขียว เจริโก้เขียว สเลเดอร์ฟ้า เฮาแดง คิงฟ้า(อันนี้ต้องมีอยู่ละ)

ค่อนข้างครบนะ ถามหน่อย เกาแดงจำเป็นขนาดว่าต้องทิ้งไอดีเลยไหม

ผบจบเนื้อเรื่องหมดละนะ  

จำเป็นครับ แต่เดี๋ยวมันก็เอาเข้าร้านค้าเหรียญให้แลก ค่อยแลกเอาตอนนั้นก็ได้ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel