ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2009
ตอบ: 3471
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 09:40
[RE: เมอร์สัน: ผมคงช็อกหาก อิกฮาโล่ ลาผี, อาร์เซนอลต้องมีแข้งแบบ ไรซ์, เข้าใจ เชสก์ ทิ้งปืน]
Spoil
P4RK พิมพ์ว่า:
SUMMER79 พิมพ์ว่า:
P4RK พิมพ์ว่า:
ผมมองเรื่องโฮลดิ้งเหมือนมอร์สันเป๊ะๆเลย

ย้อนไป 10 ปี เอาจริงๆ คนส่วนใหญ่เย้ยหยัน พวกตำแหน่งนี้ และมักจะบอกว่าเล่นง่ายๆ ไม่เห็นต้องทำอะไรมาก

กลางมันต้องไวแบบกาก้า บ้าพลังแบบเจิด ยิงคมแบบแลมพาด สกิลจัดจ้านแบบดินโย่ เด็กๆคิดแบบนี้หมดเลย

คิดถึงปลักคาร์ริคเลยคับ เล่นเงียบๆ นิ่งๆ ง่ายๆ คือโคตรสำคัญแต่ดันไม่เด่นไม่ดังเลยจริงๆ
ได้รับบทตัวประกอบตลอด 555  

ผมได้ดูคาริคเยอะอยู๋พอสมควรนะครับ ผมชอบเป็นการส่วนตัวจากเด็กหงษ์

ไอที่ว่าเล่นง่ายๆ นิ่งๆ มันเล่นยากอยู๋นะครับ 555  

ใช่ครับ แต่ยังไงก็ไม่ได้เป็นพระเอกครับ จำได้ว่าช่วงนั้นนักข่าว SS เองก็เล่นประเด็นนี้
ชอบเอารูปแบบแกเป็นตัวประกอบมาแปะในข่าว 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3838
โพสเมื่อ: Wed Apr 01, 2020 21:07
[RE: เมอร์สัน: ผมคงช็อกหาก อิกฮาโล่ ลาผี, อาร์เซนอลต้องมีแข้งแบบ ไรซ์, เข้าใจ เชสก์ ทิ้งปืน]
กับเชสผมเฉยๆไม่ได้รัก และไม่ได้เกลียด เจเนอเรชั่นรุ่งเรืองของเชส ผมชอบแบบพี่แป้งมากกว่า เคล็บ ฟลามินี เชส โรซิกกี้ กับดีแรน ไรซ์อันนี้เห็นด้วยว่าควรจะมี
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel