ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11029
โพสเมื่อ: Tue Mar 31, 2020 19:35
[RE: [7บาป] ตัวที่จะเข้าวันอังคาร เทพๆ ทั้งนั้น]
wilshere พิมพ์ว่า:
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
THE LEGEND 17 พิมพ์ว่า:
เพิ่งรีได้
อาเทอร์แดง กับ เมอเขียวมา ต้องรีใหม่ไหมครับ

ถตัวดีแล้วครับ เป็นผมไม่รีนะไม่เสี่ยง อาเธอร์แดง อย่างเทพเลย ส่วนเมอเขียวนี่ตัวใหม่เลยถ้าไม่นับที่จะเข้าวันนี้

ปกติถ้ารีได้ SSR 1 ตัวคือเกลือหรือปกติครับ พอดีไม่รู้เรทกาชาเกมนี้ เลยอยากรู้ว่า รีประมาณไหนถึงน่าพอใจ แบบ อาเธอร์แดงตัวเดียวพอไหม หรือต้องอาเธอร์แดงกับ SSR อีกตัว  

รอบแรกเปิดฟรีได้ ssr แค่ตัวเดียวครับ ส่วนอีก 2 รอบแล้วแต่ดวง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel