ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คิดอย่างไรกับโครงการนี้ครับ ตัดสินใจเลยมั้ย.. ?
เลือกโครงการนี้เลย
???
ดูไปเรื่อยๆก่อน
???
คะแนนทั้งหมด: 24
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Dec 2008
ตอบ: 431
โพสเมื่อ: Mon Mar 30, 2020 13:52
[RE: เป็นท่าน จะตัดสินใจเลือกโครงการบ้าน โครงการนี้เลยมั้ยครับ ?]
partuooan1 พิมพ์ว่า:
Delkaizer พิมพ์ว่า:
อยากให้ดูบนถนนราชพฤกษ์ ตัดใหม่เป็นทางเลือกครับ

บ้านถ้าตัวบ้านเล็กแนะนำให้ซื้อที่ดิน กว้างหน่อยครับ อนาคตถ้าเราพร้อม เราสามารถขยายได้ครับ
ราคาผ่อนไม่ต่างกันมาก  

ถ้าตามคำแนะนำของท่าน บ้านหลังนี้ที่ผมเอามาเป็นโจทย์ น่าจะตรงพอดีครับ
เพราะ พื้นที่ดินทั้งหมด 50 ตรว แต่ตัวบ้านเล็ก มีพื้นที่ใช้สอยแค่ 113 ตรม. ครับ  

ถ้าทำงานแล้วต้องเข้าเมือง อยากให้ลองสำรวจดูช่วงเช้าและเย็นด้วยนะครับ ว่าไหวไหม แค่วิ่งเข้าไปทางด่วนรถก็ติดมากแล้วครับ

จากใจคนอยู่แถวนั้นครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel