ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1279
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:22
ถูกแบนแล้ว
[RE: กลัวไม่ได้แชมป์ขนาดนั้นเลยเหรอ]
เป็นความเห็นส่วนตัวเขานะ ไม่น่าหัวร้อนไปเรื้อนเขานะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13238
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:25
[RE: กลัวไม่ได้แชมป์ขนาดนั้นเลยเหรอ]
ใช่ครับผมกลัว
0
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13238
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:25
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
สังเกตุมั้ยครับ พวกนี้กลับมาพร้อมๆกันยกแก๊งค์

ลื่น
เล้า
รุด
เจิดเห็นควร
แชมป์ที่น่าภูมิใจ

และอีกหลายยูส ที่เตรียมออกมา เพื่อแขวะหงส์
เหมือนพวกนี้มีปมด้อยอ่ะ ปมในใจน่าจะเยอะ
เวลาเจอพวกนี้ปั่น บางทีก็หัวร้อนตามก็บ่อยนะ วอร์กันยันโดนแบน

แต่นานๆไปเริ่มสงสาร เวทนา ปนสมเพช กับสิ่งที่พวกนี้ทำ มันดูกระจอก แต่มันคงเป็นสิ่งเดียวที่ทำให้พวกนี้มีความสุขในชีวิต.

เอานะ พยายามเข้า 555  
ขยะคัมแบค
1
0
นักเตะอบต.
Status: เพราะเจ็บปวด...จึงทำให้รู้ว่าเรายังมีชีวิตอยู่
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 955
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:30
ประโยชน์ของลูกกระจ๊อกคือเอาไว้เลียพวกหัว ๆ

แต่มู้นี้เหมือนจะมีลูกกระจ๊อกพยายามสร้างโปรไฟล์ให้ตัวเอง
สู้ ๆ นะลูกกระจ๊อก เรารู้ว่านายทำได้
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2020
ตอบ: 419
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:31
ถูกแบนแล้ว
[RE]กลัวไม่ได้แชมป์ขนาดนั้นเลยเหรอ
โมชิสายเลีย ทำไมมันฟังดูกระจอกจัง

ใครก็ได้ เล่าวีรกรรมให้ผมฟังหน่อย เพิ่งเริ่มเล่นบอร์ดนี้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 17 Apr 2009
ตอบ: 7988
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:41
คิดได้แค่นี้หรอ ?????
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1474
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:45
เจอกระทู้แนวนี้ มาดูว่าวอร์กันสนุกหรือป่าว เสพพอได้ยิ้มมุมปาก(ผมชอบเข้ามาอ่านนะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ 555 ) แล้วก็กดกากบาทออก
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 18832
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:52
ถูกแบนแล้ว
RhodriGiggss พิมพ์ว่า:
โมชิสายเลีย ทำไมมันฟังดูกระจอกจัง

ใครก็ได้ เล่าวีรกรรมให้ผมฟังหน่อย เพิ่งเริ่มเล่นบอร์ดนี้ครับ  

เป็นพวกพยายามมีซีน แต่ไม่กล้าออกหน้าแบบพวกเดอะ แก๊งค์ไลน์

มู้ไหน เดอะ แก๊งค์ ปั่นได้ จะเข้ามาเลียรัวๆ เม้นท์นิดหน่อยประมาณว่าพวกกูชนะนะ

แต่ถ้ามู้ไหน เดอะ แก๊งค์พัง จะหายหัวไม่กล้าเม้นท์ ทำได้แค่เลียให้กำลังใจพี่ๆ เดอะ แก๊งค์

เลยเป็นที่มาของโมชิสายเลียนั่นเองงง คือเป็นพวกที่ไม่ควรลดตัวลงไปวอร์ด้วยอ่ะ ไม่มันส์เท่าวอร์กับเดอะ แก๊งค์ ปล่อยให้หนูโมชิ เขาคอยเลียพี่ๆ ไปเรื่อยๆ ดีล่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย Glamorous_Sky~* เมื่อ Sat Mar 28, 2020 18:54, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2011
ตอบ: 18064
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:54
มันเข้ามาตอบว่ะ หาว่ามันเลียไข่ มันทนไม่ได้เข้ามาตอบโต้ว่ะ

แสดงว่าที่ปั่นใส่ ได้ผลนะ มันต้องเห็นนะไม่งั้นคงไม่โต้ตอบ

ก็มันขี้ขลาดอ่ะ อยากจะเจ๋งแต่ไม่เก่งพอ รักตัวกลัวตาย คนอื่นจะล้อ เรื่องไอดีไม่มีเสียดาย

ที่มันบอกว่าทำไรไม่ได้ก็มันขี้ขลาดแบบที่เค้าว่ากันไง ถึงรอดมาได้

ที่ยังอยู่ ก็เพราะที่คนอื่นๆพูดมาอ่ะ ถูก ยืนยันในตัวเอง

"Erised stra ehru oyt ube cafru oyt on wohsi"

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 12504
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 18:57
คนดีๆบางคนที่ชอบบอกอย่าเหมารวมเวลาเขาล้อโมฆะยูไนเต็ด ไม่เห็นในกระทู้นี้เลยโว้ยย
แก้ไขล่าสุดโดย JoOz เมื่อ Sat Mar 28, 2020 18:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 19:01
-Tumnn- พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่มีกระทู้แบบนี้ คำว่า โมฆะ ยูไนเต็ด คงไม่เกิดขึ้นใครเร่ิมก่อนก็รู้ๆกันอยู่
พอปั่นกลับแซวคืนว่า โมฆะ ยูไนเต็ด ก็โดนยัดเยียดว่าหัวร้อนอีก ต้องอยู่เฉยๆนะ
เพราะพวกพี่ๆ เขาแค่พูดเล่นๆ เพลียย  

อย่าเหมารวม พวกเขาเป็นคนดี ไม่อยากให้โมฆะมีแค่แฟนลิเวอร์ทีมเดียว อะไรก็แฟนลิเวอร์
1
0

Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3903
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 19:21
JoOz พิมพ์ว่า:
คนดีๆบางคนที่ชอบบอกอย่าเหมารวมเวลาเขาล้อโมฆะยูไนเต็ด ไม่เห็นในกระทู้นี้เลยโว้ยย  

เขาก็พูดถูกแล้วไม่ใช่หรอ​
แฟนผีส่วนใหญ่ก็อยากให้แข่งต่อ​ หรือหูหนวกตาบอด
มองเห็นแต่ความเห็นขยะของพวกแก๊งไลน์

หรือคุณชอบให้โดนเหมารวม​เวลามีเกรียนขยะที่เป็นแฟนลิเวอร์พูลออกมาเกรียน​ จะได้จำไว้ว่าเหมารวมคุณไปกับขยะพวกนั้นได้
1
0

Status:
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 19:56
Legend18 พิมพ์ว่า:

แฟนผีส่วนใหญ่ก็อยากให้แข่งต่อ​ หรือหูหนวกตาบอด
มองเห็นแต่ความเห็นขยะของพวกแก๊งไลน์

หรือคุณชอบให้โดนเหมารวม​เวลามีเกรียนขยะที่เป็นแฟนลิเวอร์พูลออกมาเกรียน​ จะได้จำไว้ว่าเหมารวมคุณไปกับขยะพวกนั้นได้  

นี่ก็เป็นอีก 1 ความเห็นของคุณ เป็นแบบที่ผมสื่อเลย แทนที่จะด่าว่า จขกท. เหมือนที่ชอบโดนด่าว่าเหมารวม แต่แฟนทีมตัวเองบางคน เหมารวมคนอื่น ไม่ต้องถามนะแก๊งไลน์เชียร์ทีมอะไร

งั้นผมขอจำคุณไปใน 1 พวกแก๊งไลน์แล้วกันนะครับ

ปล. เวลามีแฟนหงส์บางคนมาโพสแซะไม่จบ ผมก็พิมพ์ด่ารำคาญแฟนทีมตัวเองบางคนเหมือนกันครับ
2
0

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4333
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 19:59
Legend18 พิมพ์ว่า:

เอาหน่าใจเย็นๆ ผมเข้าใจคุณนะ แต่บางทีบางยูสเค้าก็ทนไอ้พวกแก๊งไลน์ไม่ได้เหมือนกัน แต่ผมชินและ 55555 ไม่มีแฟนผีคนไหนหรอกอยากให้ยกเลิกอ่ะ เพราะตัวเองก็ยังมีลุ้นอยู่

และก็ไม่มีแฟนบอลของทีมตัวจริงคนไหนหรอกที่หายไปเกือบปีตอนทีมย่ำแย่แล้วมาโผล่หน้าตอนเวลาทีมเล่นดี อันนี้ต่อให้เชียร์ทีมเดียวกันผมก็ไม่นับเป็นพวกอ่ะ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: 4 แชมป์ยังไงให้โลกจำ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4799
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 20:03
ความตลกของแก๊งนี้คือ มันมาคนเดียวไม่ได้

จะออกมาทีหนึ่งต้องนัดกันออกมาเป็นหมู่คณะ

ชีวิตจริงไม่ต้องบอกหรอกว่าเขาจะเป็นคนลักษณะไหน

อยากจะเกรียนยังไม่กล้ามาคนเดียวเลย ต้องนัดกันออกมา

จริงๆกระทู้นี้ผมสมเพช มากกว่า

ของหงส์ยูสเกรียนๆ มันยังไม่เห็นไปนัดใครมาเลียไข่เลยวะ บอกต่งต๊ง

0
0

อิอิ มีความสุข อิอิ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel