ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13692
โพสเมื่อ: Fri Mar 27, 2020 14:44
[RE: Rov แร้งคอนวันนี้]
Spicky พิมพ์ว่า:
DariusXalan พิมพ์ว่า:
GuRu_Anakin พิมพ์ว่า:
DariusXalan พิมพ์ว่า:
GuRu_Anakin พิมพ์ว่า:
จะสื่ออะไรอ่า งง

จะสื่อว่าป่าไม่ออกของเหรอ ผมว่าเค้าโยนเกมป่าว ขายไอเท็มแล้วกดซื้อแบบนั้นเพื่อประชด

ไม่นะครับ มีคนพยายามบอกว่าของมึงเต็มมึงซื้อของไม่ได้ ต้องขายก่อน ตั้งแต่กลางเกมละ แล้วมันก็ใช้ของเซ็ตนี้แหละจนจบ

แรกๆ คนก็บอก แต่มันไม่ทำไร หลังๆ จะแพ้เลยด่า มันเลยน้อยใจบ่นตามนั้นแหละ

ผมแค่คิดว่ามันเป็นอีกขั้นของ rov ละ กากหรือแจกหรือไรธรรมดาไปเลย  

อย่าว่าแต่คอนเลยครับ เล่นถึงโกลด์ก็คงไม่มีหรอกป่าที่ไม่รู้ว่าช่องเต็มแล้วออกของเพิ่มไม่ได้

นอกจากว่าเค้าออกมาไว้ก่อนแล้วค่อยทำเป็นชิ้นใหญ่ แต่โดนเพื่อนบ่นหรือพูดจาไม่ดี เลยประชดเล่นไปแบบนั้นซะเลย

อย่างที่หลายๆ ท่านบอกแหละ ต้องเอาสกอร์ทั้งหมดมาให้ดูถึงจะพอวิเคราะห์ได้  

บอกอะไรได้ไหมครับแบบนี้

คือจริงๆ ก็ตามที่คนอื่นบอกนั้นแหละว่าแร้งบรอนมันยังไม่ทำเลย แต่นี่ผมต้องมาเจออะไรแบบนี้

ปล.ถ้าบอกอะไรไม่ได้อีกก็ปล่อยฟรีละกันครับ คงไม่มีไรบอกได้ละ เพราะผมก็ไม่ได้ save replay ไว้ด้วย  

อันนี้มัน AFK เลยนิครับ เค้าออกไปตอนไหนของเกมอ่ะ

รีพอทยาวๆไป  

ผมไม่พลาดอยู่แล้วครับ แต่ไม่ได้ลดคะแนนอะไร

เพราะมันไม่ออกครับ แต่มันเริ่มมามันเข้าช้าเฉยๆ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมขึ้น afk สองคน แต่ตอนสรุปหลังเล่นมันไม่ขึ้น afk นะ ได้ 5.8 คะแนน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Don't tell mom I'm in Succersuck

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ถ้าคุณกรีดเลือดผมออกมา มันคงเป็นสีฟ้าแน่ๆ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 7944
โพสเมื่อ: Fri Mar 27, 2020 15:07
ของผมล่าสุดเล่นคิวกรอทออฟเลน ต้องมาชนกับฟอเรนที่เล่นเป็น แค่ประคองเลนไม่ให้แตกก็หนักละ
พอฟอเรนเคลียครีปหมด มันก็เดินไล่แก๊งเลย ในขณะที่เราต้องเคลียครีปในเลนก่อนถึงจะตามไปเติมได้
พวกแม่งก็ไปแจกกันชิปหายตายห่าหมด เจอป่ากระจอก เมจขยะ เมจ 2-9-2 งี้ ป่า 2-7-1 งี้
พอกลางเกม ฟอเรนเกิด มูราจเกิด ไวโอเกิด เสือกมาโทษเรา ว่าเรากดฟอเรนไม่ได้ ฟอเรนโคตรเกิด
ทั้งๆที่เอาจริงๆต้นเกมเราไม่ได้ตายกับฟอเรนเลย (3 ครั้งตายในไฟต์หมด)
ใกล้จบเกมเริ่มหาแพะ ก็มาโทษผม ว่ากดฟอเรนไม่ได้ก็อย่าเอามาเล่น(คิวกรอทมันสู้ฟอเรนไม่ได้อยู๋ละไหม)
ว่าผมเติมไฟต์ช้าบ้าง เล่นไม่สนใจทีมบ้าง แล้วก็คุยกัน 3-4 ตัวว่าจบเกมรีพอร์ตคิวกรอทนะ
แล้วก็มารุมกดรีพอร์ตผมจริงๆ แล้วระบบห่วยๆของเกมก็ลบคะแนนผม 6 คะแนน เพราะมีคนรุมรีพอร์ต

พวกฝีมือขยะแล้วยังไม่โทษตัวเอง รีแรงค์รอบนี้ลงไปจมโกลด์ไม่ต้องเสร่อขึ้นมาคอม มาคอนหรอกไอ้พวกขยะแบบนี้

1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Sep 2013
ตอบ: 12
โพสเมื่อ: Fri Mar 27, 2020 16:49
[RE]Rov แร้งคอนวันนี้
ที่ผมเข้าใจคือเขาน่าจะซื้อของ(ชิ้นเล็ก)ก่อน แต่พอเล่นเพลินจนลืมขายของออก ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ เพื่อนในทีมบอกเขาลืม เขาก็คงงง ด่าไรกู น่าจะนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 699
โพสเมื่อ: Fri Mar 27, 2020 17:37
ผมว่าเขาดูซื่อๆ เชื่อว่าไม่โยนครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Vice-Chairman
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1507
โพสเมื่อ: Fri Mar 27, 2020 17:38
ใกล้จะรีแรงค์ก็แบบนี้

เมื่อวานก็เจอ ป่าจริงๆ คือมันอยู่แต่ในป่า
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13692
โพสเมื่อ: Fri Mar 27, 2020 18:07
ภายใต้ท้องฟ้าสีดำ พิมพ์ว่า:
ที่ผมเข้าใจคือเขาน่าจะซื้อของ(ชิ้นเล็ก)ก่อน แต่พอเล่นเพลินจนลืมขายของออก ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ เพื่อนในทีมบอกเขาลืม เขาก็คงงง ด่าไรกู น่าจะนะ  

ใช่เลยประมานนี้แหละ ทีแรกไม่ได้ด่า เพื่อนร่วมทีมบอกดีๆ ด้วย ว่าให้ขายของทิ้งอะไรแบบนี้ แต่สักพักด้วยเกมมันเริ่มตึงขึ้นด้วยก็ด่ากันเละ ผมยังด่าไปทีแม่มไม่ไหวจริงๆ

0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15960
โพสเมื่อ: Sat Mar 28, 2020 13:09
-Terry- พิมพ์ว่า:
ถามด้วยความไม่รู้

แร้งคอนยังมีคนจับซานิสมาป่า เอากังก้ายืนกลางอีกหรอครับ

พอดีเพิ่งกลับมาเล่น มันบัฟมาหรอครับ

เอาจริงๆตัวเลือกอื่นน่าจะดีกว่าไม่ใช่เหรอ  

มากังก้ายืนกลางนี่ผมเจอบ่อยเหมือนกัน 555

อันนี้คือในกลอเรียสเลยนะ

มันมีอยู่สองคนชอบเล่น
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel