ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Feb 2007
ตอบ: 1988
โพสเมื่อ: Thu Mar 26, 2020 14:30
[RE: 'อาบัง' เอาฮาบอก 'โด้' เด็กปั้น สอนสเต๊ปเทพมาเองกับมือ]
ThekobLiv พิมพ์ว่า:
seeaui พิมพ์ว่า:
pohihi188 พิมพ์ว่า:
rooney8 พิมพ์ว่า:
Draz พิมพ์ว่า:
Steve G พิมพ์ว่า:
ช็อตนี้ยังติดตา

ตอนนั้นดูอยู่ด่านานี่เลย ไอ้... โมโหแทน
โด้โยนปลอกแขนเลย ไม่งั้นน่าจะเป็น1ในลูกที่สวยสุดของโด้  

ผมบอกเลย ในบรรดาลูกโอเพ่นเพลย์ ลูกโซโล่เดี่ยวของโด้ลูกนี้สวยสุดของโด้ละ

ผมให้พอๆกับตอน R9 โซโล่ ไปยิงเองลย แบบ เพื่อนหยุดดูโด้โซโล่แล้วอะ มีแต่อาบัง

ที่กระโดดเหินอยู่คนเดียว เอาจริงๆ ถ้าลูกนี้ไม่ล้ำโด้อาจจะเซ็งนะ แต่ไม่ออกอาการใดๆ

ไม่งั้นคงไม่วิ่งดีใจ เย้ ทีมยิงได้แล้ว แต่พอล้ำหน้าเท่านั้นแหละ ตามภาพ ไอ... แ... เอ้ยย

#ถามควาเรสม้าได้ ภายมือไปที่บัง What r u doing ??? จริงๆคงพูดโปรตุกิสแหละไม่ใช่ ENG หรอก

โด้โกรธนานี่ หรือโกรธกรรมการครับ  

นานี่แหละครับ คือถ้าไม่ล้ำ อาจจะเซ็งหน่อยๆว่าบอลกำลังจะเข้าแล้วเนี่ย

แต่พอล้ำ กลายเป็นว่า ทั้งเซ็งเป็นการส่วนตัว ทั้งเซ็งในเรื่องของทีม

เจอสเปนยุค Tiki taka ด้วย อุส่ามีโอกาสทำประตูได้ แถมยังสวยอีก

ลูกนี้รู้สึกจะเป็นลูกแฮตทริกนะ ถ้าบังไม่โหม่ง 555555555555

ปล. คิดถึงบังชิบ ปีกที่มีอยู่ ผลงานสู้บังยังไม่ได้สักคน  
ไม่น่าใช่ลูกแฮตทริกครับเพราะยัง 0-0 อยู่  

ข้าน้อยมีตา หามีแววไม่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7801
โพสเมื่อ: Thu Mar 26, 2020 21:11
[RE: 'อาบัง' เอาฮาบอก 'โด้' เด็กปั้น สอนสเต๊ปเทพมาเองกับมือ]
ลูกนั้นนานี่ทำโด้แสบจริงๆ แต่เอาจริงๆนานี่วันองค์ลงนี่คือผ่านได้ทุกคนจริงไปนะ

เรื่อง 1-1 ผมว่าเหนือกว่าโด้เลยในวันองค์ลง แต่นอกนั้นโด้ก็กินหมด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel