ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ขอบคุณ ขอโทษ พิมพ์ง่ายๆ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 890
โพสเมื่อ: Thu Mar 26, 2020 08:17
[RE: จบครึ่งแรก : มนุษยชาติ ๐-๓ โควิด-๑๙]
สองประโยคสุดท้ายของพี่เบนมันช่างตราตรึง

สวัสดีครับพี่หมอพ่อใหญ่แห่งบ้านอินเตอร์ ติดตามมาตั้งแต่ยุคแรกๆครับ พี่หมอบอกรุ่นๆแกได้ดิบได้ดีไม่ว่างลาบอร์ดไปหลายท่านละ ฮาาา

ในช่วงเวลานี้ ทุกคนก็ทำหน้าที่ของตัวเองให้ดีที่สุด
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 505
โพสเมื่อ: Thu Mar 26, 2020 08:35
[RE: จบครึ่งแรก : มนุษยชาติ ๐-๓ โควิด-๑๙]
เป็นกำลังใจให้บทความดีๆครับ เราดูที่เจตนามากกว่า ขอให้เราผ่านพ้นช่วงเวลานี้ไปได้ครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 363
โพสเมื่อ: Thu Mar 26, 2020 12:52
สู้กันต่อไปครับ และเป็นกำลังใจให้คุณหมอด้วยครับ
ขอบคุณสำหรับบทความครับ คุณหมอที่มีแฟนแล้ว อิอิ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เหรียญมันยังมีสองด้าน
เข้าร่วม: 22 Jun 2007
ตอบ: 18159
โพสเมื่อ: Fri Mar 27, 2020 11:47
กำลังใจแสดงออกมาได้ทุกบทบาทครับ เวปนี้คอบอล คนรักฟุตบอลเล่นเป็นส่วนใหญ่ จขกท.ก็เทียบให้เห็นในทางฟุตบอล เป็นกำลังใจให้ครับ ทุกๆคน และขอแสดงความเสียใจต่อผู้สูญเสียและครอบครัวด้วยครับ

เราจะผ่านเรื่องร้ายๆนี้ไปด้วยกันครับ
1
0
จะเพื่อนกิน..หรือเพื่อนตาย..ก็เพื่อนเรา..แล้วเราจะไม่เดินเดียวดาย....

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel