ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1006
โพสเมื่อ: Fri Mar 20, 2020 22:18
[RE: [ROV] RoV Pro League l Last week (DAY1)]
thekopsir พิมพ์ว่า:
สุดจริงบุรีรัมย์ ถ้าหาออฟเลนที่เข้มกว่าsmer แชมป์โลกนอนมาอ่ะ  

วันนี้ไม่ค่อยมีไรให้ติเลยนะท่าน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 933
โพสเมื่อ: Fri Mar 20, 2020 22:18
[RE: [ROV] RoV Pro League l Last week (DAY1)]
LIFE OF DEKCHAAI TON พิมพ์ว่า:
doxdox พิมพ์ว่า:
สุดจริงบุรีรัมย์ ถ้าหาออฟเลนที่เข้มกว่าsmer แชมป์โลกนอนมาอ่ะ  

Summer ก็เล่นดีนะครับวันนี้ ฟลอเรนนี่อย่างเอา 5555  

ซัมเมอร์เป็นอีกคนที่เหมือนโดนเนิฟนะครับ อาจด้วยเราชอบโอเวอรฟลายมากกว่าตอนยังอยู่ แล้วติดภาพแกทำเสียบ่อย แต่พอตอนนี้เป็นตัวจริง เอาจริงหลายๆเกมที่แกแบกก็บ่อยนะ ผมว่าตอนนี้ก็ระดับท้อปแล้วแหละในไทย ทีมก็สม่ำเสมอขนาดนี้  

คิดงั้นเหมือนกันครับ ผมว่า Summer เล่น แบบให้ช้อมูลเพื่อนเป็นหลักรับให้ เพราะมีเนสกะไม้คอยทำดาเมจอยุ่แล้ว แต่บทจะต้องเอาอย่างเกมส์ที่จับฟลอเรน ผมว่าได้เรื่องอ่ะ ไม่ขี้เหร่เลย
นักเตะอบต.
Status: MAKE US DREAM
เข้าร่วม: 18 Aug 2008
ตอบ: 4348
โพสเมื่อ: Fri Mar 20, 2020 22:21
[RE][ROV] RoV Pro League l Last week (DAY1)

Summer ก็เล่นดีนะครับวันนี้ ฟลอเรนนี่อย่างเอา 5555  

คหสต ผมว่าโปรใครจับฟอเรนก็โหดอ่ะครับ แต่ที่กล่าวไปไม่ได้จะบอกว่าซัมเมอร์ไม่เก่งนะครับ 555 แต่บุรีรัมย์ตอนนี้เหมือนทีมซุปตาร์ แต่ละตำแหน่งนี่ท็อป1 ท็อป2 ละ แต่มีออฟเลนที่เหมือนยังไม่สุดเท่าไหร่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16392
โพสเมื่อ: Fri Mar 20, 2020 23:07

คหสต ผมว่าโปรใครจับฟอเรนก็โหดอ่ะครับ แต่ที่กล่าวไปไม่ได้จะบอกว่าซัมเมอร์ไม่เก่งนะครับ 555 แต่บุรีรัมย์ตอนนี้เหมือนทีมซุปตาร์ แต่ละตำแหน่งนี่ท็อป1 ท็อป2 ละ แต่มีออฟเลนที่เหมือนยังไม่สุดเท่าไหร่  
ออฟเลนที่เข้มกว่าซัมเมอ จะมีใครบ้างละเนี่ย สำหรับผมคงเป็นจอมวิคคนเดียวแหละ
Do you hear the people sing ?
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2009
ตอบ: 1638
โพสเมื่อ: Fri Mar 20, 2020 23:08

ผมกลับมองว่า ทีมเค้าสมดุลมากๆเลยนะ ดูเกมส์แรก ตอนแรก ทุกอย่างไปอยู่ F1 แต่พออ่านเกมส์แล้ว ต้องจ่ายเงินให้ 007x แทน แล้วตัวอื่น คอยซัพ คอยซ้อนเค้าไว้ F1 แยกเครียร์ ลิปโป้เกมส์แรกคือ คอยกัน คอยบวกทัพหน้าก่อนตลอด

เกมส์แต่ละเกมส์เค้าแยกกันเด่นได้เลยนะ เช่นเกมส์ 3 เล่น ฟอเรน ซัมเมอร์ก็รับทัพหน้า ซึ่งทำได้ดี ไม่มีใครกล้าไปยุ่งกับเค้าเลย ถอยห่างหมดเลย คนอื่นเล่นง่ายหมด

หลายๆเกมส์ นุนุ ก็แบก แต่ SS นี้ เหมือนมี 007x มา เลยไปทางซัพ ทางป่วนมากกว่า. คงมีบทเรียนตอนเจอทีม flash เพราะ ตัวหลักมาอยู่ที่ F1 คนเดียว เลยจับทางได้ง่ายเลย

แล้วถ้าให้ JJak มาเล่นให้ บรร ผมว่า เละอะ เพราะเค้าโรมผู้นำ เพื่อนต้องเล่นตามเกมส์เค้า เพราะ บรร ที่เล่นตามเกมส์. F1

ยังไง ถ้าฝีมือ ก็วัดกันยาก อยู่ที่ความสมดุลของทีมมากกว่า ความเชื่อใจกัน ถ้าทุกคนอยากเด่นหมด ไม่ต่างลงแรงค์เลย แล้วไม่ดูเพื่อน

แล้วประเด็นซัมเมอร์ ที่เค้าพลาด ผมว่าเพราะเค้าจะเข้าไปวัดรูนแหละ เลยพลาดโดนซ้อนบ่อยๆ ถ้าเดี่ยวๆ เค้าไม่ค่อยพลาดนะ

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 699
โพสเมื่อ: Sat Mar 21, 2020 06:49
ผมว่า ทาลอน ป่ายังไม่โหดพอ
นักเตะกลางซอย
Status: การเมืองกับแมนยูไม่รู้อะไรเน่ากว่ากัน
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1737
โพสเมื่อ: Mon Mar 23, 2020 09:22
ผมว่าทาลอน ซัพพอร์ตยังไม่โหดพอ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel