ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1220
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 11:16
[RE: ++ ผมไป Camp nou มาครับ++ มาแชร์ภาพ]
fallinz พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องครับ มีคำถาม 18+
Spoil
ได้จัดสาวฝรั่งยังครับ ข้างล่างกลิ่นติดมันเนยจริงไหม  

โอโห ท่านอุตส่าห์ตั้งใจเขียนมู้ยังลากไป 18+ได้

Spoil
ขอใส่ spoil 2 ชั้นเลย
Spoil
เคยครับ แฟนผมก็คนดัตซ์ ไม่มีกลิ่นะเนยนะ555 ไปเอามาจากไหน สาวเอเชียอะผมยังไม่เคยจัด เป็นยังยังบ้างยังไม่รู้เลย TT อยู่ที่นี่มาตั้งแต่อายุ 17-18 ละครับTT เคยมีแฟนตอนอยู่ มัธยมที่ไทยแต่ตอนนั้นยังเด็กครับ  

5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1817
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 11:30
[RE: ++ ผมไป Camp nou มาครับ++ มาแชร์ภาพ]
ขออนุญาตกดอิจฉาครับ

รอชม เชลซีนะครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 12:36
ถูกแบนแล้ว
REDROBIN พิมพ์ว่า:
fallinz พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องครับ มีคำถาม 18+
Spoil
ได้จัดสาวฝรั่งยังครับ ข้างล่างกลิ่นติดมันเนยจริงไหม  

โอโห ท่านอุตส่าห์ตั้งใจเขียนมู้ยังลากไป 18+ได้

Spoil
ขอใส่ spoil 2 ชั้นเลย
Spoil
เคยครับ แฟนผมก็คนดัตซ์ ไม่มีกลิ่นะเนยนะ555 ไปเอามาจากไหน สาวเอเชียอะผมยังไม่เคยจัด เป็นยังยังบ้างยังไม่รู้เลย TT อยู่ที่นี่มาตั้งแต่อายุ 17-18 ละครับTT เคยมีแฟนตอนอยู่ มัธยมที่ไทยแต่ตอนนั้นยังเด็กครับ  

Spoil
ผมเคยจัดคนดัชอยู่คนนึง ข้างล่างกลิ่นมันจะทมึนๆแบบอาหารฝรั่งไงไม่รู้ คือมันไม่ได้เหม็นหรืออะไรนะ แต่กลิ่นมันแบบอบๆอธิบายไม่ถูก ที่ถามเพราะอยากรู้ว่าผมคิดไปคนเดียวไหม  
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16325
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 13:54
เข้าใจอารมย์เลยใครๆ ก็อยากสัมพัสกับเมสซี่ใกล้ๆ ซักครั้งในชีวิต
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: Love Me Love My Dog
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1914
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 14:17
อิจฉาท่านมาก อยากไปสักครั้งเหมือนกัน
0
0

(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 14:56
ถูกแบนแล้ว
Terre Replica พิมพ์ว่า:
เห็นภาพแล้วเสียดาย ผมก็จะไปบาเซโลน่าเหมือนกัน แล้วต่อไป ลิสบอน และ ปอร์โต้ มาเจอพิษโควิด ทริปล่มเลย  

มาลิสบอนปอร์โต บอกผมได้นะฮะไว้พาเที่ยว
1
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20785
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 15:04
quepidkyu พิมพ์ว่า:
เห็นภาพแล้วเสียดาย ผมก็จะไปบาเซโลน่าเหมือนกัน แล้วต่อไป ลิสบอน และ ปอร์โต้ มาเจอพิษโควิด ทริปล่มเลย  

มาลิสบอนปอร์โต บอกผมได้นะฮะไว้พาเที่ยว  

ได้เลยครับ ท่านมาทำงานที่นี่หรอ ตอนแรกผมวางไว้ ลิสบอน 2คืน ปอร์โต้2คืน แล้วระหว่างวันในลิสบอน นั่งรถไฟไป Sintra ด้วย เสียดายมากๆเลย
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: แคน คนป่า
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 535
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 15:14
จขกท.ชื่ออ๊อดป่ะ อ๊อดศรัน
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Hail Hydra! Hail Hydra! Hail Hydra! Hail Hydra!
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 641
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 16:13
อิจฉาจัง
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: แข้งดัทช์ลีก
เข้าร่วม: 26 May 2009
ตอบ: 12982
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 16:24
อยากไปบ้าง
0
0

นักเตะเทศบาล
Status: กากโป้ไปดีแล้ว 55 ^^
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3038
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 16:53
เมสซี่ตัวเป็นๆผมก็เห็นมาละครับ

ตอนที่มาเตะกับไทยที่ราชมังไง

สะดุดบอลหัวทิ่มไปทีนึง ผมตบมือหัวเราะดังลั่นเลย

คนหันมามองทั้งแสตน สงสัยติ่งเมสจะเยอะ
1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11615
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 17:04
เคยไปมาเมื่อกันครับเมื่อ 2 ปีก่อน ไปดู ucl นัดเจอโอลิมเปียกอส ตอนเปิดเพลงยูฟ่าเป็นอะไรที่สุดยอดมากๆ ผมนั่งอยู่ชั้น 2 ตรงกลางเลย เห็นชัดมาก แล้วอยู่ฝั่งที่เขาสไลด์ผ้ายูฟ่าลงมา โคตรขนลุก แต่เสียอย่างเดียว ฝนตกหนัก กล่องกระดาษที่มากับเสื้อแข่งตอนซื้อขาดหมด
0
0
"FERNANDO & MSN"

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2009
ตอบ: 730
ที่อยู่: Trafford, Sir Matt Busby Way, Old Trafford M16 0RA United Kingdom
โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 18:03
pingziie พิมพ์ว่า:
โห สุดยอดครับ ขอบคุณสำหรับการรีวิว

ผมเคยไปดูบอลที่เยอรมันมา พอเทียบราคาแล้ว ที่เยอรมันถือว่าราคาถูกไปเลย  

ทีมไหนครับ

ตั๋วAjax ก็ ราคาเริ่มต้น ประมาณ 30 ยูโร แพงสุดมีไปจนถึงเป็นพัน (แต่สนามเต็ม 55,000) ที่นั่งทุกนัด
ส่วนตั๋วบาร์ซ่า ถูกสุดน่าจะ 49 แพงสุดมีไปถึงเป็นพัน(พันยูโร นะ 555)เหมือนกัน ส่วนใหญ่ตั๋วถูกสุดจะหมดเร็วมากเกมใหญ่ๆอย่าง เอลกลาซิโก้ หรือ เจอ กับ แอต ตั๋วก็เกลี้ยงตลอด ทั้งถูกทั้งแพง

(ราคานับเฉพาะในลีกนะ บอลถ้วยกับ UCL จะอีกราคานึง UCL แพงมาก แต่เกลี้ยงตลอด )  

ผมเคยไปดูมา 2 ครั้งครับ

ครั้งแรกเอเนอกี้คอตบุส กับ ไมนซ์ เกมเดเอฟเบโพคาล ตอนนั้นผมได้ไปเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนที่คอตบุสพอดี ผมซื้อตั๋วยืนถูกสุดราคา 15 ยูโร (ยืนตลอดเกมนะครับ)

ครั้งที่สองเบรเมน กับ โวล์ฟบวร์ก เกมบุนเดสลีก้า ตอนนั้นผมไปประชุมวิชาการที่เมืองเบรเมน แล้วมีเกมลีคเตะพอดี ไปแบบไม่ได้วางแผนเลยครับ ผมไปซื้อที่เคาเตอร์หน้าสนามแบบโชคดีสุดๆ เป็นที่สุดท้ายด้วย เพราะคนที่ต่อหลังผม ผมได้ยินเจ้าหน้าที่ขายตั๋วบอกว่าหมดพอดี ได้ที่นั่งบริเวณเดียวกับที่คุณไปชมบาซ่า ผมจ่ายไป 50 ยูโร
0
0

โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 18:07
ถูกแบนแล้ว
quepidkyu พิมพ์ว่า:

ได้เลยครับ ท่านมาทำงานที่นี่หรอ ตอนแรกผมวางไว้ ลิสบอน 2คืน ปอร์โต้2คืน แล้วระหว่างวันในลิสบอน นั่งรถไฟไป Sintra ด้วย เสียดายมากๆเลย  

อยู่เยอะหน่อยครับถ้ามีเวลา เชื่อผมแล้วจะหลงรักครับ

ผมไปอยู่นู้นเลยครับ 5555 หนีเมืองไทย
1
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

โพสเมื่อ: Thu Mar 19, 2020 18:08
ถูกแบนแล้ว
โห สุดยอดครับ ขอบคุณสำหรับการรีวิว

ผมเคยไปดูบอลที่เยอรมันมา พอเทียบราคาแล้ว ที่เยอรมันถือว่าราคาถูกไปเลย  

ทีมไหนครับ

ตั๋วAjax ก็ ราคาเริ่มต้น ประมาณ 30 ยูโร แพงสุดมีไปจนถึงเป็นพัน (แต่สนามเต็ม 55,000) ที่นั่งทุกนัด
ส่วนตั๋วบาร์ซ่า ถูกสุดน่าจะ 49 แพงสุดมีไปถึงเป็นพัน(พันยูโร นะ 555)เหมือนกัน ส่วนใหญ่ตั๋วถูกสุดจะหมดเร็วมากเกมใหญ่ๆอย่าง เอลกลาซิโก้ หรือ เจอ กับ แอต ตั๋วก็เกลี้ยงตลอด ทั้งถูกทั้งแพง

(ราคานับเฉพาะในลีกนะ บอลถ้วยกับ UCL จะอีกราคานึง UCL แพงมาก แต่เกลี้ยงตลอด )  

ผมเคยไปดูมา 2 ครั้งครับ

ครั้งแรกเอเนอกี้คอตบุส กับ ไมนซ์ เกมเดเอฟเบโพคาล ตอนนั้นผมได้ไปเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนที่คอตบุสพอดี ผมซื้อตั๋วยืนถูกสุดราคา 15 ยูโร (ยืนตลอดเกมนะครับ)

ครั้งที่สองเบรเมน กับ โวล์ฟบวร์ก เกมบุนเดสลีก้า ตอนนั้นผมไปประชุมวิชาการที่เมืองเบรเมน แล้วมีเกมลีคเตะพอดี ไปแบบไม่ได้วางแผนเลยครับ ผมไปซื้อที่เคาเตอร์หน้าสนามแบบโชคดีสุดๆ เป็นที่สุดท้ายด้วย เพราะคนที่ต่อหลังผม ผมได้ยินเจ้าหน้าที่ขายตั๋วบอกว่าหมดพอดี ได้ที่นั่งบริเวณเดียวกับที่คุณไปชมบาซ่า ผมจ่ายไป 50 ยูโร  

ราคาน่ารักมากครับ พอๆกับโปรตุเกสเลย 55555

ตั๋วบอลไม่แพงหรอกถ้าซื้อตรงกับสโมสร ที่มันแพงคือซื้อต่อนี่แหละ

ส่วนบอลอังกฤษนั้น...ทำใจครับ 55555
1
0

YNWA

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel