ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52805
โพสเมื่อ: Tue Mar 17, 2020 19:48
[RE: WWE ออกแถลงเรื่อง Wrestlemania]
crammySTR พิมพ์ว่า:
Glamorous_Sky~* พิมพ์ว่า:
ERROR 404 พิมพ์ว่า:
devildog พิมพ์ว่า:
สำหรับผมอะ มันหมดยุคไปนานแล้ว

แต่คนรุ่นใหม่ เด็กๆ ยังชอบดูกันอยู่นะ

ซึ่งบางที หลานๆมันก็จับผมไปดูด้วย ซึ่งก็แปลกๆ

พล็อตเรื่องห่วยๆ การแสดงเฟคๆ แต่ดูไปดูมาก็สนุกดี เหมือนดูละครไทย  

ผมว่าพล็อตมันก็เดิมๆ แต่เราโตขึ้น  

เอามันส์ ใส่ท่ากันตูมตามต้องดู NXT กับ AEW ครับ

RAW กับ Smackdown มันไม่สนุกเหมือนเดิมแล้ว  

ผมแนะนำให้เพิ่มคือฝั่งมวยปล้ำที่ญี่ปุ่นด้วยพวก NJPW

ยังโกรธ WWE ไม่หายที่ทำให้คู่ AJ Styles vs Shinsuke Nakamura

มันดูกร่อยมาก ทั้งๆที่ 2 คนตอนปล้ำที่ญี่ปุ่นมันดูสนุกมาก  

เพิ่งมารู้จัก NJPW ก็ตอนน้าติงช่องสามวันอาทิตย์นี่ละ ดูญี่ปุ่นแต่ละคนละแม่งปล้ำโคตรดีเลย
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2553
โพสเมื่อ: Tue Mar 17, 2020 21:06
[RE: WWE ออกแถลงเรื่อง Wrestlemania]
crammySTR พิมพ์ว่า:
Glamorous_Sky~* พิมพ์ว่า:
ERROR 404 พิมพ์ว่า:
devildog พิมพ์ว่า:
สำหรับผมอะ มันหมดยุคไปนานแล้ว

แต่คนรุ่นใหม่ เด็กๆ ยังชอบดูกันอยู่นะ

ซึ่งบางที หลานๆมันก็จับผมไปดูด้วย ซึ่งก็แปลกๆ

พล็อตเรื่องห่วยๆ การแสดงเฟคๆ แต่ดูไปดูมาก็สนุกดี เหมือนดูละครไทย  

ผมว่าพล็อตมันก็เดิมๆ แต่เราโตขึ้น  

เอามันส์ ใส่ท่ากันตูมตามต้องดู NXT กับ AEW ครับ

RAW กับ Smackdown มันไม่สนุกเหมือนเดิมแล้ว  

ผมแนะนำให้เพิ่มคือฝั่งมวยปล้ำที่ญี่ปุ่นด้วยพวก NJPW

ยังโกรธ WWE ไม่หายที่ทำให้คู่ AJ Styles vs Shinsuke Nakamura

มันดูกร่อยมาก ทั้งๆที่ 2 คนตอนปล้ำที่ญี่ปุ่นมันดูสนุกมาก  

AJ นี่ย้ายมาแล้วโดยรวมยังอยู่ในระดับสูงอยู่

เสียดายน้าเมามาก อาจเพราะภาษาแกไม่แข็งแรงด้วย แต่การปล้ำ คุณภาพแมตโดยรวมโคตรดรอป อาจเพราะข้อจำกัดของ WWE ด้วย
"สถานที่อันมืดมนที่สุดในนรก สงวนไว้สำหรับผู้ที่ธำรงความเป็นกลาง ในโมงยามแห่งวิกฤตทางศีลธรรม"

จาก เดอะดิไวน์คอเมดี , ดันเต อาลีกีเอรี
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel