ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Dec 2008
ตอบ: 14036
โพสเมื่อ: Mon Mar 02, 2020 12:08
[RE: สุภโชคแตกเย็บ 19 เข็ม]
งงว่าทำไมถึงชอบคิดว่าไอเพียวมันตัวเล็กกัน มันสูง 180 ซม.นะนั่น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Mon Mar 02, 2020 13:34
สุภโชคแตกเย็บ 19 เข็ม
เมียผมชื่อแทนอน พิมพ์ว่า:
wowzayoyo พิมพ์ว่า:
ยังหวะเลือดพุ่งน่ากลัวมาก หัวใจกำลังสูบฉีดเลือดพุ่งแบบ ฉูดเลยผมคนกลัวเลือดนี่แทบเป็นลม หายไวๆนะครับ  
มีขลิปไหมครับ  

ไม่ได้เป็น​อิสลาม​ ก็ไม่แน่ใจครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3723
โพสเมื่อ: Mon Mar 02, 2020 16:55
เมียผมชื่อแทนอน พิมพ์ว่า:
wowzayoyo พิมพ์ว่า:
ยังหวะเลือดพุ่งน่ากลัวมาก หัวใจกำลังสูบฉีดเลือดพุ่งแบบ ฉูดเลยผมคนกลัวเลือดนี่แทบเป็นลม หายไวๆนะครับ  
มีขลิปไหมครับ  

ไฮไลท์ในยูทูปก็มีครับ
1
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: อยากไปหา ตอนนี้เลย!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 17555
โพสเมื่อ: Tue Mar 03, 2020 04:50
มิชูเอว พาตินี่ พิมพ์ว่า:
จังหวะแตก นักเตะทุกคนเจ้าใจเหตุการณ์ว่ามันอุบัติเหตุ
แต่มีอยู่คนนึงวิ่งข้ามฟากมาฟ้องให้แจก สุดจริงตัวนี้
ยิ่งเล่นยิ่งกร่าง  

ใครคับ? พอดีไม่ได้ดูสด
0
0
Dave Grohl NIRVANA (1990–1994)
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: อยากไปหา ตอนนี้เลย!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 17555
โพสเมื่อ: Tue Mar 03, 2020 04:53
Spoil
WORZX! พิมพ์ว่า:
xzinsomnia พิมพ์ว่า:
WORZX! พิมพ์ว่า:
TheBeatles29 พิมพ์ว่า:
PaNuNu พิมพ์ว่า:
ท่าเรือหาโกลใหม่ได้เเล้วคนนี้ตัวเล็กตัดสินใจไม่ดีด้วยตั้งเเต่นัดที่เเล้วละ ถ้าตัดสินใจดีๆ ลูกนี้ไม่น่าเสียประตู ศุภโชคก็ไม่น่าโดนปะทะด้วย  

ผมก็เคยคุยกับเพื่อนที่เป็นแฟนท่าเรือว่าทำไมไม่ดึงพีระพงษ์ เรือนนินทร์มา ตอนที่ระยองยุบทีม  

ปีก่อนปัญหามันยังไม่โผล่เท่านี้ครับคือโกล์ทั้ง วรวุฒิ กับ รัตนัยก็โอเค

แต่แฟนท่าเรือรู้อยู่แล้วแหละว่ารัตนัยตัวเล็กมีปัญหาเรื่องลูกโด่งกับการตัดสินใจ

แต่พอมาปีนี้ดันมาผิดฟอร์มทั้ง 2 คนเลย เสียดายเหมือนกันที่ไม่เสริมใครมาเลย

แต่รัตนัยแย่ทุกนัดเลยปีนี้คงถึงเวลาของ วัชระ แล้วซึ่งจริงๆก็ไม่น่าจะดีกว่าเลย  

ในสามคนผมเชื่อมือ วรวุฒิ ที่สุด แต่ก็ไม่เพียงพอจะวางใจได้ ตอนมีข่าวจะเอาเฮียตี๋ ผมนี่โคตรหวังให้มาจริงๆเลย ดีกว่า 3 คนที่เรามีแน่ๆ แต่ก็แห้วไป
ตอนนี้ขอวรวุฒิกลับมายืนมือหนึ่งก่อนละกัน สบายใจกว่า นิ้วแกน่าจะหายสนิทดีแล้ว
ถ้าเป็นไปได้ก็หาคนใหม่ โปรไฟล์ดีๆ แต่มองไปตอนนี้ใครเขาจะปล่อยหว่า  

วรวุฒินี่กลัวใจแกนี่แหละตั้งแต่พลาดนัด ACL ไปตลอดช่วงพรีซีซั่นเหมือนแกจะมีจังหวะเหวอๆนัดละลูกสองลูกตลอด

ถ้าแกเรียกฟอร์มให้กลับมานิ่งๆแบบปลายปีก่อนที่ไม่ได้หวือหวาแต่คงเส้นคงวาได้ก็ถือว่าโอเคกว่าใช้รัตนัย

ถ้าโกล์ไทยฟอร์มดีๆตอนนี้ผมว่ามีที่ลงหมดละนะเหลือแต่ดาวรุ่งที่ยืมไปลีกล่างซึ่งก็ไม่แน่ว่าต้นสังกัดจะปล่อยมั้ย

อาจจะต้องลองหาตัวอาเซียน สมมุติได้อย่างฟาลเคสการ์ดนี่โคตรคลาสเลยนะช่วยได้ชัวร์ๆ

ป.ล. หาหลังใหม่ก็ดีครับเบื่อกัปตันมาก ใจนึงก็รักแกในฐานะกัปตันมากๆนะแต่ผมว่าฝีเท้า+ฟอร์มแกไม่เหมาะกับทีมจะลุ้นแชมป์แล้ว  

กัปตันเนี่ย หลายๆนัดเลยที่ดูแล้วไม่ไหว
แต่ทำไมหลายๆคนในสโมสรชอบฝืน
อยากบอกว่าทีมอื่นเค้าเอาตัวต่างชาติแบกทีม
ไม่ใช่ให้ทีมมาแบกตัวต่างชาติ
0
0
Dave Grohl NIRVANA (1990–1994)
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel