ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Nov 2008
ตอบ: 1997
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 16:01
[RE: ได้เวลา 'เฮนเดอร์สัน'!หึ่งผีวางแผนขาย 'ลามะ' สมทบทุนซื้อแข้งใหม่]
สมทบทุมซื้อแข้งใหม่ ขายปอกบา ลินการ์ด โจนส์ สมอลลิ่ง ก็ได้เกือบๆ 150 ล้านละ จะไปขายเด ทำไม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2627
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 16:12
ถูกแบนแล้ว
[RE: ได้เวลา 'เฮนเดอร์สัน'!หึ่งผีวางแผนขาย 'ลามะ' สมทบทุนซื้อแข้งใหม่]
Mighty Red พิมพ์ว่า:
"นอกจากนั้น ยูไนเต็ด ยังมีโรเมโร่ ที่ได้รับการยกย่องว่าเป็นหนึ่งนายประตูสำรองที่ดีที่สุดในลีก ให้เลือกใช้งานอีกต่างหาก"

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ เข้าใจว่าแปลมาตาม source แต่อยากรู้จริงๆครับใครเป็นยกย่อง

ผลงานในสนามครับ โรเมโร่ลง เหนียวนะ ผมไม่รู้ใครยกย่องแต่ส่วนตัวผมเห็นด้วย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1014
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 16:32
ถูกแบนแล้ว
Apiban2526 พิมพ์ว่า:
"นอกจากนั้น ยูไนเต็ด ยังมีโรเมโร่ ที่ได้รับการยกย่องว่าเป็นหนึ่งนายประตูสำรองที่ดีที่สุดในลีก ให้เลือกใช้งานอีกต่างหาก"

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ เข้าใจว่าแปลมาตาม source แต่อยากรู้จริงๆครับใครเป็นยกย่อง

ผลงานในสนามครับ โรเมโร่ลง เหนียวนะ ผมไม่รู้ใครยกย่องแต่ส่วนตัวผมเห็นด้วย  

ครับผม ผลงานดีจริงครับ

แต่คำว่า "หนึ่งในโกลสำรองที่ดีที่สุดในลีค" มันฟังดูขี้โม้หรือไปเนิฟโกลสำรองทีมอื่นไปหน่อยนะครับ

นี่ขนาดว่า ตั้งแต่ซีซั่นก่อนลากยาวถึงซีซั่นนี้ "ยังไม่ได้ลงในลีคซักนัด" เลยนะ ! แต่ยกย่องเป็น "หนึ่งในโกลสำรองที่ดีที่สุดในลีค"

สมมุติถ้าได้ลงในลีคซักนัด ไม่ยกย่องเป็นมือ 1 ของลีคเลยเหรอ
แก้ไขล่าสุดโดย Mighty Red เมื่อ Thu Feb 27, 2020 16:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 7624
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 16:34
อยู่ด้วยกันยาวๆนี่แหละ รองกัปตันเด
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: ไปกัน!!!
เข้าร่วม: 20 Nov 2007
ตอบ: 2209
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 16:51
ขายป็อกก่อนครับ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Present Perfect
เข้าร่วม: 03 Apr 2006
ตอบ: 949
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 17:07
พึ่งต่อสัญญาไปไม่ใช่เหรอ ช่วงหลังๆก็ไม่ได้เสียประตูอะไรน่าเกลียดแล้วนะ อยู่ด้วยกันไปนี่ละเด
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 2182
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 17:41
[RE]ได้เวลา 'เฮนเดอร์สัน'!หึ่งผีวางแผนขาย 'ลามะ' สมทบทุนซื้อแข้งใหม่
ข่าวหมดป่ะครับ555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

❤️❤️ NO TWICE NO (G)-IDLE NO LIM YOONA NO LIFE ❤️❤️

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 2442
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 17:55
[RE]ได้เวลา 'เฮนเดอร์สัน'!หึ่งผีวางแผนขาย 'ลามะ' สมทบทุนซื้อแข้งใหม่
ไม่จริงหรอก ข่าวปั่น seo
0
0
var goodman = 0
if owen <> `ตำนานสโต๊ค` {
goodman = 1
fmt.println `Owen is legend`
}
if torres <> `ตอไม้` {
goodman = 1
console.log "Torres is legend"
}

if goodman == 1{
system.out.println `you are gentleman`
} else {
echo `brain is err`
}
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12800
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 18:01
ยังไงก็ต้องขายไอ้บิ๊กป็อกอยู่แล้ว จะยังขายเดทำไมอีก 5555
0
0
#ThankyouSirAlex
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 5460
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 18:08
ให้มันมี story หน่อยสิ
อย่างเช่น รอเดมันพลาดง่ายๆ หรือฟอร์มตก ค่อยเล่นข่าวนี้ก็ได้
มาดื้อๆแบบนี้เลยไม่ค่อยน่าสนใจ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15322
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 18:25

น่าจะคนเขียนข่าวคิดเองนี่แหละครับ 55555

แต่มันก็จริงนั่นแหละ ดีสุดมั้ยไม่รู้ แต่คิดว่าคงต้นๆในมือสอง

จนแฟนผียังมีเสียงแตก อยากให้ยึดมือ 1 เดเกอาเลย

ผมว่าแกเก่งกว่ามือ 1 ของหลายทีมอีกนะ

สมมุติไปเชลซีตอนนี้ผมว่ายึดมือ 1 ได้ล่ะทีมนึง

อยากให้ขายไปนะ อยากเห็นแกเป็นมือ 1 ทีมใหญ่มากกว่า
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: David Beckham
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 90
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 18:38
Apiban2526 พิมพ์ว่า:

ครับผม ผลงานดีจริงครับ

แต่คำว่า "หนึ่งในโกลสำรองที่ดีที่สุดในลีค" มันฟังดูขี้โม้หรือไปเนิฟโกลสำรองทีมอื่นไปหน่อยนะครับ

นี่ขนาดว่า ตั้งแต่ซีซั่นก่อนลากยาวถึงซีซั่นนี้ "ยังไม่ได้ลงในลีคซักนัด" เลยนะ ! แต่ยกย่องเป็น "หนึ่งในโกลสำรองที่ดีที่สุดในลีค"

สมมุติถ้าได้ลงในลีคซักนัด ไม่ยกย่องเป็นมือ 1 ของลีคเลยเหรอ  

เอ แต่ผมว่าเค้าบอกมือสองนะครับ ลีคไมาได้แต่พิสูจน์บอลถ้วยนะครับ ก็ดูอยู่นะครับ ถ้าถามว่าเทียบมือหนึ่งของทีมอื่นได้ไม๊ ผมว่าได้นะจริงๆมีทีมเค้าติดต่อเหมือนกันที่จะเอาไปมือหนึ่งนะครับ ส่วนมือหนึ่งของลีคยกให้เอลิสันเบคเกอร์ครับ ก็ลองหาคลิปดูนะครับว่าโรเมโร่ลงเล่นเป็นไงนะครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status: ~Drama_Addict~
เข้าร่วม: 03 Oct 2008
ตอบ: 983
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 18:40
หลังๆเดมันก็ไม่ได้เท่าไหร่แล้ว ลองคนอื่นดูบ้างก็ได้
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1132
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Manchester M16 0RA สหราชอาณาจักร
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 18:58
จะขายเด แล้วใช้เด็กที่ยังไม่เคยพิสูจน์อะไรกับทีมใหญ่ๆ
เอิ่มมมเป็นมือโกลผีแดงมันกดดันนะจ้าาา
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23331
โพสเมื่อ: Thu Feb 27, 2020 18:59
ที่เป็นไปได้ก็น่าจะ อินเตอร์ ยูเว่
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel