ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 631
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:08
[RE: ขนาดหล่อรวยยังโดนมีชู้]
https://www.khaosod.co.th/special-stories/news_650736

เค้าว่ากันว่า make ประวัติตัวเองให้ดูรันทดตอนเข้าร่วมรายการ let me in
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4355
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:11
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3646
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:11
ไอ้เรื่องที่ผู้ชายกล้าจับถุงยางนี่ผมว่าไม่แปลกนะ อารมณ์แบบคงโมโหสุดๆแล้ว ส่วนผู้หญิงก็รับกรรมไป กล้าทำก็ต้องกล้ารับแล้วละ
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 12003
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:13
Jae_Ball พิมพ์ว่า:
https://www.khaosod.co.th/special-stories/news_650736

เค้าว่ากันว่า make ประวัติตัวเองให้ดูรันทดตอนเข้าร่วมรายการ let me in

เหมือนเคยอ่าานดราม่านี้อยู่นะ คนออกมาแฉเพียบเลยตอนนั้น
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 22300
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:14

ชื่อนามสกุล ก็เปลี่ยนหมดแล้วตอนนี้
1
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 6000
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:14
เจอล่ะ ผ ช คนนั้นก็หล่อไม่ธรรมดา เช่นกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดย INFINITYUP เมื่อ Fri Feb 21, 2020 09:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1206
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:18
ก็อปข้อความมาจากเฟส ผญ ครับ สุดจริง

Spoil
อะ มา ... ก่อนอื่นเค้าไม่มีอะไรจะพูดนอกจาก ใช่ค่ะ เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นมันเป็นแบบนั้นจริงๆ เรานอกใจแฟนเราจริง โดยการสร้างโลกอีกใบให้กับอีกคน โดยที่เขาไม่ได้มารู้เรื่องอะไรด้วยเลย เขาไม่เคยรู้ถึงการมีอยู่ของอีกคน เราผิดเองคนเดียว ด่าได้เต็มที่แรงๆเลยก็ได้ เพราะยอมรับผิด ไม่งั้นคงหนีไปแล้ว เพราะฉะนั้น ขอร้องว่า เขาไม่ได้มีส่วนรู้เห็น หรือสมรู้ร่วมคิดกับความเลวของเค้าในครั้งนี้ อย่าไปด่าเขาเลยนะคะ เพราะเขาก็รู้เรื่องพร้อมทุกคนเหมือนกัน ที่เขาก็ไม่รู้เรื่องอีกนั่นแหละว่าเรามีแฟน ยอมรับดลยค่ะว่าทำไปเพราะะกิเลสตัณหาและความโง่ชิบหายของตัวเองล้วนๆค่ะ แฟนคนนี้เป็นแฟนที่ดีมากที่สุดแล้วจริงๆค่ะ เหมือนที่เขาโพสต์เลย เขาทุ่มเททุกอย่าง ใส่ใจทุกอย่าง รักเรามากๆ และแคร์ความรู้สึกเรามากๆ เราขี้งอน ขี้เหวี่ยง ขี้โมโหเขาก็ยังทน เราผิดเอง เราเหี้ยเองกับความไม่รู้จักพอ ซึ่งเราได้ขอโทษไปแล้ว และรู้ว่ามันเป็นความผิดที่ให้อภัยไม่ได้ และการออกมาโพส์ในครั้งนี้ เราไม่ได้มีเจตนาอะไรแอบแฝง นอกจากจะยอมรับผิด ถ้าทำให้ใครนอกเหนือจากที่กล่าวไปข้างต้นโมโห หัวร้อน โกรธแทน ก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ ผิดไปแล้วจริงๆ ยอมรับผิดทุกประการ ไม่เถียงเลยค่ะ

ปล.ขออนุญาฟ้องคนที่เอารูปบุคคลที่เกี่ยวข้อวมาโพสต์นะคะ ขอบคุณค่ะ

1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: - ปะป๊า ของ Hargreaves -
เข้าร่วม: 02 Nov 2014
ตอบ: 1125
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:19
BlaCKWarrioR พิมพ์ว่า:

ชื่อนามสกุล ก็เปลี่ยนหมดแล้วตอนนี้  

ตอนมา let me in แต่งรูป before ซะน่ากลัวมาก ทั้งๆที่ ในคลิปภาพเคลื่อนไหว ก็ยังดูดีและปกตินะ
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2014
ตอบ: 3952
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:31
ฮีเคียวอีหลี

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19248
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:41
succubuzz พิมพ์ว่า:
ผู้หญิงเพื่อนแฟน ผมครับ

เอาจริงๆผู้ขายแมงก็ไม่เบานะ ทำร้ายผู้หญิงบ่อย จากที่แฟนผมเล่านะครับ55  

ดูทรงจากในคลิปนี่ไม่น่าใช่เลยนะ

แถมบอกรู้มาจากแฟนที่เป็นเพื่อนกับฝ่ายหญิงอีก จะรู้ได้ไงว่าไม่ได้โดนใส่ความมา
0
0

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Sky is the limit.
เข้าร่วม: 19 Jan 2009
ตอบ: 7892
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:49
ที่แท้คนดังคราวก่อนนี้เอง แมร่งเอ้ยทำไปได้ ผู้ชายหาใหม่ซะ รู้ตอนนี้ดีกว่าสายไปมากกว่านี้

0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2009
ตอบ: 1104
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:51
ติ่งโล้น พิมพ์ว่า:
succubuzz พิมพ์ว่า:
ผู้หญิงเพื่อนแฟน ผมครับ

เอาจริงๆผู้ขายแมงก็ไม่เบานะ ทำร้ายผู้หญิงบ่อย จากที่แฟนผมเล่านะครับ55  

ดูทรงจากในคลิปนี่ไม่น่าใช่เลยนะ

แถมบอกรู้มาจากแฟนที่เป็นเพื่อนกับฝ่ายหญิงอีก จะรู้ได้ไงว่าไม่ได้โดนใส่ความมา  

ก็ว่างั้น ร้องไห้ฟูมฟาย ถ่ายคลิปแค่นี้เอง หน้าผู้หญิงก็เห็นไม่ชัด

ถ้ามันอารมณ์ร้อนจริง มันไม่ร้องไห้หรอก น่วมไปแล้ว
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8972
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:56
JustpioN พิมพ์ว่า:
ก็อปข้อความมาจากเฟส ผญ ครับ สุดจริง

Spoil
อะ มา ... ก่อนอื่นเค้าไม่มีอะไรจะพูดนอกจาก ใช่ค่ะ เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นมันเป็นแบบนั้นจริงๆ เรานอกใจแฟนเราจริง โดยการสร้างโลกอีกใบให้กับอีกคน โดยที่เขาไม่ได้มารู้เรื่องอะไรด้วยเลย เขาไม่เคยรู้ถึงการมีอยู่ของอีกคน เราผิดเองคนเดียว ด่าได้เต็มที่แรงๆเลยก็ได้ เพราะยอมรับผิด ไม่งั้นคงหนีไปแล้ว เพราะฉะนั้น ขอร้องว่า เขาไม่ได้มีส่วนรู้เห็น หรือสมรู้ร่วมคิดกับความเลวของเค้าในครั้งนี้ อย่าไปด่าเขาเลยนะคะ เพราะเขาก็รู้เรื่องพร้อมทุกคนเหมือนกัน ที่เขาก็ไม่รู้เรื่องอีกนั่นแหละว่าเรามีแฟน ยอมรับดลยค่ะว่าทำไปเพราะะกิเลสตัณหาและความโง่ชิบหายของตัวเองล้วนๆค่ะ แฟนคนนี้เป็นแฟนที่ดีมากที่สุดแล้วจริงๆค่ะ เหมือนที่เขาโพสต์เลย เขาทุ่มเททุกอย่าง ใส่ใจทุกอย่าง รักเรามากๆ และแคร์ความรู้สึกเรามากๆ เราขี้งอน ขี้เหวี่ยง ขี้โมโหเขาก็ยังทน เราผิดเอง เราเหี้ยเองกับความไม่รู้จักพอ ซึ่งเราได้ขอโทษไปแล้ว และรู้ว่ามันเป็นความผิดที่ให้อภัยไม่ได้ และการออกมาโพส์ในครั้งนี้ เราไม่ได้มีเจตนาอะไรแอบแฝง นอกจากจะยอมรับผิด ถ้าทำให้ใครนอกเหนือจากที่กล่าวไปข้างต้นโมโห หัวร้อน โกรธแทน ก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ ผิดไปแล้วจริงๆ ยอมรับผิดทุกประการ ไม่เถียงเลยค่ะ

ปล.ขออนุญาฟ้องคนที่เอารูปบุคคลที่เกี่ยวข้อวมาโพสต์นะคะ ขอบคุณค่ะ

น้องผู้หญิงอย่าไปคบใครเป็นแฟนเลยครับ สงสารผู้ชาย
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 09:59
ขนาดหล่อรวยยังโดนมีชู้
รู้จักพอก่อเกิดสุข

ดูนางให้ดูแม่​ เหมือนที่เคยอ่านผ่านตาว่าคนที่มาจากครอบครัวแตกแยกมีแนวโน้มจะแยกทางสูงกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 27217
โพสเมื่อ: Fri Feb 21, 2020 10:06
ผมไม่บอกใครผิดใครถูก

แต่ผมจะบอกให้ว่าเหตุการณ์นี้เกิดจากอะไร

เพราะเพื่อนสนิทผม เจอมาแล้วทั้ง 2 แบบ

คือทั้งไปนอกใจเค้า แล้วก็โดนเค้านอกใจ

ผมบอกได้เลย ถ้าคุณทะเลาะกันบ่อย เข้ากันไม่ค่อยได้

คุณจะค่อยๆหมดรักอีกฝ่ายไปเอง โดยที่คุณไม่รู้ตัว

แล้ววันนึง คุณเจอคนที่เค้าเข้ากับคุณได้มากกว่า อยู่แล้วมีความสุขกว่า

มันไม่ใช่เรื่องยากที่คุณจะไปรักคนใหม่จนถึงขั้นมีความสัมพันธ์ลึกซึ้ง

แต่คนบางคนนะครับ มันไม่กล้าพอที่อยู่ดีๆจะไปบอกเลิกอีกฝ่ายได้ง่ายๆ

โดยเฉพาะอีกฝ่ายเค้าไม่ได้ทำผิดต่อเราก่อน เราไม่กล้าหรอก บอกเลิกกันนะ เจอคนใหม่แล้ว

มันก็เลยต้องแอบมีชู้กันแบบนี้แหละครับ

ถ้าไม่โดนจับได้ ก็นู่นแหละ ทะเลาะกันเรื่อยๆจนกว่าจะทนกันไม่ไหวแล้วเลิกกันไปเอง

คนที่เห็นว่าเลิกได้อาทิตย์นึง เดือนนึง แล้วเปิดตัวแฟนใหม่

ไอ้แฟนใหม่ที่ว่า บางทีแอบเป็นชู้กันมาเป็น 3 4 เดือนแล้วก็ได้

แต่เรื่องแบบนี้นะครับ พวกคนโดนนอกใจมักจะคิดว่าตัวเองไม่ผิด อีกฝ่ายมันไม่เคยพอเอง

แต่ต้องเปิดใจดูดีๆครับ ว่านอกจากที่คุณทุ่มเทให้เค้าแล้ว คุณเป็นคนที่เค้าอยู่แล้วมีความสุขหรือเปล่า

โอเค คุณทุ่มจริง จริงใจ แต่เวลาโมโหคุณขึ้นเสียงมั้ย คุณเคยทำใจจิตใจอะไรมั้ย

บางคนลืมเอาตรงนีัมาคิดไง คิดแค่ว่าเราทุ่มแล้ว เราทำดีแล้ว

แต่ด้านแย่ๆไม่เคยเอาคิดเลย
2
0
สสจ ที่ย่อมาจาก สะใจจัง

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel