ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 963
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 14:41
การซื้อนักเตะยุค JK ไหนข่าวมากน้อย
Devil_May_Cry พิมพ์ว่า:
ฉี่เฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:
Little magic พิมพ์ว่า:
ท่านลืม Femino ได้ไง ตอนนั้น ในบอร์ดยังเอามา Vs กับ เดปายอยู่เลย ตั้งหลายกระทู้เเหนะ  

โน่มาปี2015 ยุคบีอาร์ครัย  

เฟมิโน่นี่ ใช่ตัวสุดท้ายในยุค BR หรือเปล่าครับ เเล้วมรดกที่ BR เหลือไว้นี่มีกี่คนครับ ผมลืมเลย  

ตอนนี้เหลือ Henderson Firmino Lallana Origi Lovren Clyne Milner Joe Gomez

Firmino Clyne Gomez Milner มาตอน Summer 2015

Joe Gomez ตอนนั้นอายุแค่ 18 19 ไม่ได้กะให้เป็นชุดใหญ่อยู่แล้ว  

มาชุดใหญ่เลยครับนัดแรก เล่นแบ็คซ้าย พรสวรรค์นี่คล้ายๆพวกอัลบีนี่แหละดาวรุ่งพุ่งแรงจากลีกรอง แต่เจ็บนานกว่าจะเข้าที่เข้าทางก็นานหน่อย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 2214
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 14:54
[RE: การซื้อนักเตะยุค JK ไหนข่าวมากน้อย]
ตอนนี้ ก็มีแค่แวเนอร์ กับปีกเบรเมน และที่ซุ่มอีก555
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4108
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 17:09
[RE: การซื้อนักเตะยุค JK ไหนข่าวมากน้อย]
Sirking พิมพ์ว่า:
Little magic พิมพ์ว่า:
ท่านลืม Femino ได้ไง ตอนนั้น ในบอร์ดยังเอามา Vs กับ เดปายอยู่เลย ตั้งหลายกระทู้เเหนะ  

โน่มาปี2015 ยุคบีอาร์ครัย  

เฟมิโน่นี่ ใช่ตัวสุดท้ายในยุค BR หรือเปล่าครับ เเล้วมรดกที่ BR เหลือไว้นี่มีกี่คนครับ ผมลืมเลย  

ปีสุดท้าย ก่อนที่จะคุมได้แค่ครึ่งฤดูกาล BR ซื้อ Bogdan Ings Milner Clyne Firmino Allan Benteke คับ

นักเตะจากยุค KD มีคนเดียวที่อยู่มาได้คือ Henderson

จากยุค BR ที่อยู่มาถึงยุคนี้ได้คือ Firmino Lovren Milner Gomez Lallana Origi Clyne

ถือว่าเยอะพอควรครับ  

ลูคัสก็อยู่ถึงไม่ใช่เหรอครับ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2008
ตอบ: 1760
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 17:58
i-ka พิมพ์ว่า:

โน่ นี่ยุค BR รึเปล่าครับท่าน  

ผมเข้าใจว่าายุค JK นะครับเนี่ยยย  

JK บอกว่าดีเลย ตัวนี้กำลังอยากได้พอดี
เคยสัมพาส ประมาณนี้
1
0
Let's put a smile on that face!

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel