ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21978
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 12:44
[RE: เผยบอร์ดสิงห์เริ่มกังขา 'แลมพ์' ทำทีม-ไม่ปลื้มจับ 'เกป้า' สำรอง]
แฟนผีบางคนก็ด่าเยอะเกินไป ไม่เกี่ยวยังเรียกมาด่า

แต่บางคนก็คงลืม แพ้ 3 นัดก็จริง แต่แลมพ์ทำทีมแต้มนำอยู่โดยที่ ไม่ได้ซื้อตัวของตัวเองเลย

พอกันอะ เหอะๆ ถ้าเราแซงเขาด็ว่าไปอย่าง

ผมเข้ามาอ่านนึกว่าแมนยู อยู่ที่ 4 แล้วนะเนี่ย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 864
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 13:51
[RE: เผยบอร์ดสิงห์เริ่มกังขา 'แลมพ์' ทำทีม-ไม่ปลื้มจับ 'เกป้า' สำรอง]
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
ใครบอกแลมพาตทำผลงานดี ผมขอเถียงนะ แล้วถ้าใครบอกผลงานแย่ผมก็เถียงเหมือนกัน

คือแลมพาตทำผลงานได้ปรกติไม่ดีไม่แย่ตามแบบโค้ชระดับนี้คือจะบอกอยู่ที่ 4 ไปดูคะแนนเอา 41 แต้ม

คะแนนเท่านี้ฤดูกาลก่อนอยู่อันดับ 7-8 แล้วที่อยู่ 4 เพราะทีมอื่นมันกากเอง คือถ้าหวังจะไป UCL ต้องเลิกหวังทีมอื่นมาโฟกัสกับตัวเองได้แล้ว

ส่วนที่ด่าบอร์ดกันผมก็เห็นนะ แลมอยากได้ตัวก็ไม่จัดให้ ก็ งง ว่าทำไม ตอนนี้คงทองได้อย่างเดียวว่า บอร์ดไม่ได้จิงจังอะไรกับแลมพาตอยู่แล้วเอามาแค่เป็นไม้กันหมาเฉยๆ เพราะแฟนบอลตื่นเต้น ได้เห็นตำนาน + ไม่คาดหวังอะไรมากมาย สุดท้ายพอผลงานห่วยก็เฉือด เอาจริงๆเห็นใจแลมพาต เพราะเหมือนเขาเป็นเหยื่อให้บอร์ดเซลซีนั้นละ  

จริงครับเหมือนเอามาเพื่อช่วงเปลี่ยนผ่าน
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2009
ตอบ: 22079
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 13:54
ฤดูกาลนี้ผมให้ free hit แกนะ แต่ท็อป 4 (5 ถ้าแมนซิโดนแบน) ได้ก็ดี นักเตะดังๆจะได้ยังอยากมาอยู่
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2323
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 13:55
RooneY_SalvO พิมพ์ว่า:
ONCEMANUTD พิมพ์ว่า:
แลมป์ยังไม่ทันได้เสิรมทัพเลย ให้เเลมป์ได้ใช้ตังค์ก่อนไหม ผมว่าเเกเก่งกว่าโซลชาเยอะนะ รายนั้นใช้ตังค์ไปตั้งเท่าไร เเถมที่เเพ้มา3 นัดนี่ รูปเกมเเลมป ดูดีกว่าเยอะเเต่โชคร้าย หน้าไม่คมเเค่นั้น  

ห๊ะ!! เก่งกว่าโซลชา แต่เจอกันนี่ 3 นัดรวดแล้วนะ

แล้วทำไมเราอยู่ที่7 ละครับ โซลชาใช้ไป 200 ลป ละนะ เเลมป์ใช้ 0 บาท เเต่อยู่ที่4 นะจ๊ะ

อ่ะเเล้วเเต่คนเราจะคิดละกัน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Chelsea fan since 2001
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 9291
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 14:15
ไม่ใช่ข่าวจริงหรอก แลมพ์เนี่ยแหละทำให้บอร์ดปลอดภัยสุดแล้ว ไม่กล้าหือ ไม่ซื้อตัวให้ก็ก้มหน้าทำงานไป แถมผลงานแย่ก็มีแลมพ์เป็นตัวรับดาเมจให้อีก แฟนบอลก็ไม่กล้าด่าแลมพ์

ส่วนเกป้าควรกลับมาตัวจริงเกมหน้าได้แล้ว น่าจะตั้งสติได้ระดับนึงละ เพราะเห็นแล้วว่ากาบาลงก็เท่านั้น ปัญหาไม่ได้อยู่ที่โกล โดนแต่ละลูกกาบาก็ทำไรไม่ได้
แก้ไขล่าสุดโดย LordFirst เมื่อ Wed Feb 19, 2020 14:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52590
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 14:43
โดนยิง10ครั้ง เสีย5-6ประตู %เซฟได้รั้งท้ายๆท็อปลีคของยุโรป ไม่ดร็อปบ้างซิแปลก
1
0
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9462
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 14:45
ถูกแบนแล้ว
ให้ป๋าได้ลองเสริมก่อน หน้ากระจอกจริงๆ โอกาสไม่ใช่ไม่มี เสริมหน้า เสริมหลัง เสริมกลาง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 18:46
The promised พิมพ์ว่า:
แลมป์ยังไม่ทันได้เสิรมทัพเลย ให้เเลมป์ได้ใช้ตังค์ก่อนไหม ผมว่าเเกเก่งกว่าโซลชาเยอะนะ รายนั้นใช้ตังค์ไปตั้งเท่าไร เเถมที่เเพ้มา3 นัดนี่ รูปเกมเเลมป ดูดีกว่าเยอะเเต่โชคร้าย หน้าไม่คมเเค่นั้น  

ผมติดใจแค่ตรงทีว่าเก่งกว่าเยอะเนี่ยละ55 ผมว่าฝีมือก็คงไม่ต่างกันขนาดนั้นหรอกมั้งครับ
แล้วก็เรื่องใช้เงินถ้าดูจริงๆแมนยูเหมือนไม่ได้เสริมความแข็งแกร่งจากปีที่แล้วเลยนะครับ เผลอๆ ขนาดทีมลดลงอีกด้วยซ้ำ บางเกมแมนยูต้องใช้นักเตะดาวรุ่งเป็นตัวสำรอง 3-4 คนเลยด้วยซ้ำ เอ่อแล้วก็ช่วงแรกของโซลชากับแลมป์ โซลชาน่าจะดีกว่าด้วยซ้ำนะครับ  

ชนะ เขา3 นัดอันนี้เเพ้ทางไหม ผมไม่รู้นะ เเต่ที่เเน่ๆ โซลชาใช้เงินก้อนโต 200 ลป อยู่ที่ 7 นะครับ เเลมปใช้ 0 ปอน 0 บาท เเต่อยู่ที่ 4 มันคงเห็นอะไรบ้างแหละครับ ผมว่า
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Feb 19, 2020 18:49
มีดโกนอาบน้ำผึ้ง พิมพ์ว่า:

เก่งกว่ายังไง เจอ 3 ครั้ง เเพ้ 3 ครั้ง
ทรงดีไม่มีเเต้ม ไม่ไหวอ่ะ  

เเล้ว ที่4 ใช้เงิน 0 กับที่ 7 ใช้เงิน 200 ล้านป. ให้ตอบยังไงดี ?
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 864
โพสเมื่อ: Thu Feb 20, 2020 11:38
The promised พิมพ์ว่า:

ผมติดใจแค่ตรงทีว่าเก่งกว่าเยอะเนี่ยละ55 ผมว่าฝีมือก็คงไม่ต่างกันขนาดนั้นหรอกมั้งครับ
แล้วก็เรื่องใช้เงินถ้าดูจริงๆแมนยูเหมือนไม่ได้เสริมความแข็งแกร่งจากปีที่แล้วเลยนะครับ เผลอๆ ขนาดทีมลดลงอีกด้วยซ้ำ บางเกมแมนยูต้องใช้นักเตะดาวรุ่งเป็นตัวสำรอง 3-4 คนเลยด้วยซ้ำ เอ่อแล้วก็ช่วงแรกของโซลชากับแลมป์ โซลชาน่าจะดีกว่าด้วยซ้ำนะครับ  

ชนะ เขา3 นัดอันนี้เเพ้ทางไหม ผมไม่รู้นะ เเต่ที่เเน่ๆ โซลชาใช้เงินก้อนโต 200 ลป อยู่ที่ 7 นะครับ เเลมปใช้ 0 ปอน 0 บาท เเต่อยู่ที่ 4 มันคงเห็นอะไรบ้างแหละครับ ผมว่า  

ในมุมมองของผมนะครับ ใข้200ล้านไปในการทดแทนนักเตะที่ออกไปมากกว่าเพิ่มความแข็งแกร่งนะครับ แล้วก็ทดแทนได้ไม่หมดด้วย แล้วนักเตะที่เก่งที่สุดของแมนยูก็แทบจะไม่ได้เล่นทั้งฤดูกาลเลยนะครับ มันจึงทำให้ขุมกำลังแมนยูอ่อนลงไปอีก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel