ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ซารี่ กับ กรี้ แฟนยูเว่ชอบคนไหน
ซารี่ แผนเดียว
???
กรี้ 100 แผน
???
คะแนนทั้งหมด: 92
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 7122
ที่อยู่: ชนบทห่างใกลความเจริญ ไฟฟ้ายังเข้าไม่ถึง ใช้เเสงเทียนให้เเสงสว่าง หลังบ้านติดภูเขา เป็นบ้านไม้ยกสูง ม
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2020 18:40
[RE: [โหวต]แฟนยูเว่ ถ้าเลือก ซารี่ กับ กรี้ ชอบคนไหน]
โหวตกรี้เเต่เลือกซารี่ กรี้เเทคติคหลากหลายจริงครับ เเต่ป่อดบ่อยเกิน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status: R
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 7152
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2020 18:57
[RE: [โหวต]แฟนยูเว่ ถ้าเลือก ซารี่ กับ กรี้ ชอบคนไหน]
ก็อย่างที่สเตฟานเคยบอก ไม่ว่าโค้ชเป็นใคร

ก็เปลี่ยนบอลสไตล์ยูเว่ไม่ได้
0
0

ꜰᴏʀᴇᴠᴇʀ ᴛᴏ ᴛʜᴇᴇ | 38-0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9182
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2020 20:27
ความเชื่อมั่นในแนวทางซาร์รี่ในช่วงหลังๆเนี่ย เริ่มค่อนข้างจะเป็นความเชื่อแบบลึกลับ อะไรงี้มากกว่ามีคำอธิบายทางแทคติคที่ชัดเจนแล้วนะ

หรือบางที ระบบมันก็เป็นของมันยังงั้นแหละ อาจจะดันขึ้นไม่ได้มากกว่านั้นแล้ว ทางแก้ไขเพิ่มเติมก็ยังไม่เห็นนะ (นับแค่เกมรุกก็พอ )
อันนี้ รวมไปถึง ตอนที่แผนของเขาอยู่ในจุดสูงสุดที่นาโปลีเลยนะ ที่มักคนมีแก้ต่างให้ว่า ผู้เล่นของเชลซีและยูเว่ ทำแบบที่นาโปลีชุดนั้นทำไม่ได้ ซึ่งยิ่งน่าแปลกใจเข้าไปอีก

สิ่งที่น่าคิดต่อก็คือ จุดสูงสุดของแผนของเขา มันถือว่าพอหรือยัง
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15965
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2020 20:55
นอกจากหงส์ก็เชียร์ยูเว่มาตลอด เพราะชอบเดลปิเอโร่มากกก แต่ปีนี้ไม่เคยคิดจะเชียร์เลย ไม่ชอบแทคติคซารี่อย่างแรง
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9417
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2020 22:06
Ekwangsoo พิมพ์ว่า:
momijiroo พิมพ์ว่า:
ให้เวลซารรี่หน่อย พึ่งปีแรกเอง  

งั้นผมขอถามกลับเอาคล๊อปแลกซารี่ คุณเอาไหม  

คล็อปมาปีแรก คนบ่นเหมือนกันนะครับ แผนแกดูมั่วๆ เพราะนักเตะยังไม่เข้าใจวิธีการวิ่ง ทำให้เสียประตูง่ายมาก ตอนนั้นเริ่มมีคนบอกของปลอมรึเปล่าด้วยซ้ำ

เรื่องแก้เกมนี่ นาทีที่ 80นู้นอะกว่าจะเปลี่ยนตัว บ่นกันทุกนัดเลยมั้งแก้เกมช้าอะ
แก้ไขล่าสุดโดย heyheymymy เมื่อ Fri Feb 14, 2020 22:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 15370
โพสเมื่อ: Fri Feb 14, 2020 22:50
heyheymymy พิมพ์ว่า:
ให้เวลซารรี่หน่อย พึ่งปีแรกเอง  

งั้นผมขอถามกลับเอาคล๊อปแลกซารี่ คุณเอาไหม  

คล็อปมาปีแรก คนบ่นเหมือนกันนะครับ แผนแกดูมั่วๆ เพราะนักเตะยังไม่เข้าใจวิธีการวิ่ง ทำให้เสียประตูง่ายมาก ตอนนั้นเริ่มมีคนบอกของปลอมรึเปล่าด้วยซ้ำ

เรื่องแก้เกมนี่ นาทีที่ 80นู้นอะกว่าจะเปลี่ยนตัว บ่นกันทุกนัดเลยมั้งแก้เกมช้าอะ  

ปีแรกคล๊อปมาคุมช่วงเดือนตุลา ถามว่าผลงานขี้เหร่ไหม รองแชมถ้วยเล็ก รองแชมleague cup แถมช่วงตลาดหน้าหนาวซื้อได้แค่ตัวเดียว เอาตรงๆคือแทบยังไม่ได้ซื้อตัวผู้เล่นเองเลย ใช้ตัวเดิมที่เหลือมาจากร๊อดเจอร์ กลับกันซารี่ได้ลงตลาดนักเตะตั้งแต่ซัมเมอร์ ผลงานก็อย่างที่เห็นเปล่าครับ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9417
โพสเมื่อ: Sat Feb 15, 2020 02:25

ปีแรกคล๊อปมาคุมช่วงเดือนตุลา ถามว่าผลงานขี้เหร่ไหม รองแชมถ้วยเล็ก รองแชมleague cup แถมช่วงตลาดหน้าหนาวซื้อได้แค่ตัวเดียว เอาตรงๆคือแทบยังไม่ได้ซื้อตัวผู้เล่นเองเลย ใช้ตัวเดิมที่เหลือมาจากร๊อดเจอร์ กลับกันซารี่ได้ลงตลาดนักเตะตั้งแต่ซัมเมอร์ ผลงานก็อย่างที่เห็นเปล่าครับ  

อย่าไปเอาตอนจบดิครับ ต้องดูผลงานแต่ละนัดด้วย โดนด่าไอแว่นยังมี เกิดซารี่ทำทีมได้แชมป์ก็ไม่ต่างกัน แถมบอลซารี่เหมือนเป๊ปต้องใช้การฝึกฝนระบบให้ได้แบบตอนนาโปลีอีกใช้เวลาเยอะ คล็อปปีที่มาเน่ไปเตะแอฟฟริกัน เนชั่นคัพ ก็ผลงานไม่ดีนะครับ ครึ่งฤดูกาลหลังนักเตะเจ็บล้ากันเพียบ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 15370
โพสเมื่อ: Sat Feb 15, 2020 02:26

อย่าไปเอาตอนจบดิครับ ต้องดูผลงานแต่ละนัดด้วย โดนด่าไอแว่นยังมี เกิดซารี่ทำทีมได้แชมป์ก็ไม่ต่างกัน แถมบอลซารี่เหมือนเป๊ปต้องใช้การฝึกฝนระบบให้ได้แบบตอนนาโปลีอีกใช้เวลาเยอะ คล็อปปีที่มาเน่ไปเตะแอฟฟริกัน เนชั่นคัพ ก็ผลงานไม่ดีนะครับ ครึ่งฤดูกาลหลังนักเตะเจ็บล้ากันเพียบ  

ผมแค่จะหมายความว่า ซารี่น่าจะกากกว่าคล๊อปถ้าเทียบกันแค่ฤดูกาลแรกอ่ะครับ เพราะคล๊อปเข้ามาแบบไม่มีทำทีม แต่ซารี่ได้ทั้งช๊อปได้ทั้งเวลาเตรียมทีม แค่นั้นเองครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2010
ตอบ: 6206
โพสเมื่อ: Sat Feb 15, 2020 08:44
ผมติ่งซารี่ตั้งแต่แกคุมอยู่แล้วว ไม่ต้องสืบโพลนี้ 555+
0
0
"This is Bussiness"
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel