ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไก่แห่ง Valoran
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 11797
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2020 16:23
[RE: แมนยูต้องการ 3-4 คน ตลาดซัมเมอร์]
อยากให้วางเป้าหมายหลักเป็นเจดอน ซานโช่กับแจ็ค กรีลิช

เจมส์นี่ควรถอยเป็นสำรองพักร่าง, เวทเทรนนิ่งก่อน

ส่วนหน้าเป้าถ้าเป็นไปได้เซ็นพวกตัวบอสแมนได้คงจะดี

อาจจะเหลืองบบ้างไว้รอสอยพวกกองหลังดาวรุ่งราคาเบาๆมาใช้หมุน จะเป็นเซ็นเตอร์หรือแบ็คขวาก็ดี
(เซ็นเตอร์ผมว่าใช้ทวนเซเบ้ลงบ่อยขึ้นน่าจะดี)

ps.อยากให้ดันเลวิตต์ขึ้นมาลองดูจัง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1955
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2020 16:49
[RE: แมนยูต้องการ 3-4 คน ตลาดซัมเมอร์]
หน้าเป้า แวร์เนอร์
ปีกขวา ปั๊บเป้ (ป๊อกบา+เดเกอา) หรือซานโช่
แบ็คซ้าย ชิเวล
CB ไม่รู้ใครดี

......แวร์เนอร์.....
แรซ..บรูโน่....ปั๊บเป้/ซานโช่
....เฟรด...แม็คโท..
ชิเวล...แมคไกวร์..New CB..วานบิซ
.........ดีน..........
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20158
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2020 17:38
tiamku69 พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
Apiban2526 พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
55555555555555

ซื้อใหม่แทบยกทีม จะต้องขอเวลาให้นักเตะปรับตัวอีกมั้ยอะ  

แทบยกทีมตรงไหน ก็แค่ 3 คน เป็นอะไรมากป่าวครับ คือจะมาแขวะแต่ไม่ดูก่อนเลย  

ตอนนี้ซื้อมากี่ตัวละครับ 4 ละนะ เพิ่มอีก 3-4 มันไม่ทั้งทีมละเหรอครับ

เหลือคนเดิม 2-3 คน ไม่ซื้อใหม่หมดเค้าเรียกว่าอะไรครับ ซื้อบางส่วนเหรอ?  

แล้ว ตัวที่ซื้อ ซัมเมอร์ ก่อน จะเอามา นับทำไมหละท่าน ก็ถือว่าได้ ปรับตัวเล้นก็ไปแล้ว ฤดูกาลหนึ่ง ซึ่งก็ไม่มีปัญหา สักคน

ทีมมันก็ต้อง เสริมกันทุกปี อยู่ แล้ว

ปกติ เลยนะ ซื้อ ปีละ 3-4 เนี่ยย สำหรับทีม สภาพแบบนี้

คือจะให้ ซื้อ แค่ 1-2 คน งี้หรอ  

คือยังงี้ครับ ไม่เกี่ยวอะไรกับประเด็นของท่านนะ

ที่ต้องสงสัยคือ ทำไมเอ็ดไม่ทำแบบนี้ตั้งแต่กุนซือเก่งๆคุมทีม

แทนที่จะได้ผู้จัดการทีมเก่งๆคู่กับนักเตะเก่งๆ ผลงานทีมมันจะได้ดีไงครับ

มันเลยดูขัดๆกันครับ กับการกระทำของเอ็ดในปัจจุบัน
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 3895
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2020 20:22
ซื้อมายังไงก็เล่น4-2-3-1อยู่ดีนั่นละ เพราะงั้นตัดกรีลิช+แมดออกไปก่อนเลย มีข่าวแต่ผมว่าโคตรไม่เหมาะกับแผนโซลชาเลย แมดนี่ได้บรูโน่มาแล้วน่าจะไม่สนแล้ว

ตัวที่เหมาะก็ซานโช่นี่ละตัวเดียวจบ ดีไม่ดีขึ้นอยู่กับฝีมือโซลชาแล้ว และผมโคตรจะมั่นใจว่าจะไม่ได้เห็นกลางรับตัวใหม่ในซัมเมอนี้แน่ แต่อาจจะได้เห็นเซนเตอร์ตัวใหม่ผมเดาว่าอาจจะคูลิบาลี่

ไลน์อัพปีหน้าก็

-------------------เด
วานบิส-(คูลิบาลี่)-แมกไกว-ชอร์
------------แมคโท-ป๊อก
--------(ซานโช่)-บรูโน่-แรซ
--------------มาเที่ยว

หรือหลัง5ที่รักของโซลชา

-----------------------------เด
วานบิส-(คูลิบาลี่)-แมกไกว-ชอร์-วิลเลี่ยม
-----------------------แมคโท-ป๊อก
----------------------------บรูโน่
-----------------------มาเที่ยว-แรซ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel