ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2007
ตอบ: 1718
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2020 16:47
[RE: หวั่นไวรัส! "ผี" วุ่นเปลี่ยนโรงแรมหลังทราบเช็กอินต่อจากต้าเหลียน]
ขึ้นอยู่ว่า ทางโรงแรมจะมีมาตรการการทำความสะอาดแบบไหน

ธรรมดาทั่วไป
ละเอียดกว่าปกติ
ละเอียดสูงสุด(ใช้แอลกอฮอล์และน้ำยาฆ่าเชื้อโรค)
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 947
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2020 17:06
[RE: หวั่นไวรัส! "ผี" วุ่นเปลี่ยนโรงแรมหลังทราบเช็กอินต่อจากต้าเหลียน]
fzabadboybaby พิมพ์ว่า:
ZG111 พิมพ์ว่า:
fzabadboybaby พิมพ์ว่า:
มันมีวิธีอื้นที่จะหลีกเลี่ยงมากกว่านี้ไหมครับ...

พักหลังเหมือนเริ่มรู้สึกว่า ทั้งโลกเหมือนรังเกียจชาวจีนมากไปทุกวัน บางเหตุการในไทยเองก็เช่นกัน เหมือนเขาติดไวรัสกันทั้งประเทศอะ...

แต่ส่วนนึงก็เข้าใจมาตราการความปลอดภัยของนักเตะแมนยูหละ แต่มันไม่มีวิธีที่ดีกว่านี้แล้วใช่ไหม  

เเล้วมันไม่ใช่วิธีที่ดีตรงไหนรึครับ ไม่เเสดงอาการรังเกียจเเต่ก็ต้องป้องกันนะ
ถ้าเป็นท่านรู้ก่อนท่านจะนอนต่อมั้ย ?  

เป็นวิธีที่ดีครับแต่ไม่ดีที่เป็นข่าวครับ ถึงบอกไงเข้าใจมาตราการความปลอดภัยของแมนยู คนจีนมาเห็นข่าวนี้หรือคนที่พักก่อนจะรู้สึกยังงัย..

ส่วนที่ถามผม ว่าจะนอนต่อไหมผมนอนต่อครับ คิดว่าโรงแรมห้าดาวจะไม่ทำความสะอาดหลังเช็คเอ้าท์หรอครับ ยิ่งมีเรื่องไวรัสมาด้วย...????  

เหนด้วยครับที่ว่ามันไม่ควรเปนข่าว พอเปนข่าวก็เลยเหมือนเปนการเเสดงออกว่าเรารังเกียจ
ส่วนเรื่องโรงแรมจะมีมาตรการทำความสะอาดยังไง ผมก็ไม่มั่นใจอยู่ดี ซึ่งถ้าเปนผมถ้ายิ่งพาครอบครัวพาลูกไปด้วยเเล้วละก็ ไม่นอนเเน่ครับ
0
0
HALA MADRID !!!
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1544
โพสเมื่อ: Thu Feb 13, 2020 18:09
Tun43 พิมพ์ว่า:
ใครมาพักต่อก็คงกลัวติดไวรัส กาก ของแมนยูเช่นกัน  

เกมส์
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel