ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Thu Feb 06, 2020 11:00
[RE: [NFL] สอบถามแฟน NFL กรณี AARON HERNANDEZ]
taMoN พิมพ์ว่า:
Nesky พิมพ์ว่า:
Antivist พิมพ์ว่า:
น่าจะระดับ role player มั้งครับ จำไม่ได้แล้วนานมากกกก

ส่วนเรื่องทีมเชียร์ถ้าจะเชียร์ Pats ต้องยอมรับนะครับว่ากองแช่งคือทั้งโลก 55555

ทำไมกองแช่งเยอะขนาดนั้นครับ 555555  

คนอื่นผมไม่รู้นะ แต่ผมไม่ชอบที่ไปแอบสปายคนอื่น บอลบอลลม ฯลฯ

ไอ้เก่งน่ะไม่เคยเกลียดเพราะเรื่องนี้ แต่เกลียดเพราะชอบทำอะไรเอาเปรียบคนอื่นทั้งๆที่ก็มีฝีมือชนะเค้าได้อยู่ละ
และก็ไม่ชอบที่แฟนๆมาให้ท้ายเรื่องผิดๆ

ไอ้สปายนี่ถ้าวงการอื่นยับไปละ กรณีใกล้ๆเลยก็ MLB
ทีมโค้ช Houston astros กับ Boston red sox โดนจับได้ว่าสปายสัญญาณทีมอื่น
เจอไล่ออก หมดอนาคตไปละมั้ง นักกีฬาที่มีส่วนร่วมยังเงียบอยู่

ของ NFL นี่ลอยหน้าลอยตาสบายใจ ลีกยังเจอด่าที่ไปแบนด้วยซ้ำ  

ไปspy ทีมบ๊วยงี้ เกินไป๋
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Nov 2013
ตอบ: 11184
โพสเมื่อ: Thu Feb 06, 2020 11:25
[RE: [NFL] สอบถามแฟน NFL กรณี AARON HERNANDEZ]
ผมก็เพิ่งดูสารคดีนี้จบเมื่อไม่นานมานี้เอง

ก็แอบเสียดายแทนเค้านะอนาคตก็กำลังจะไปได้สวยดันไปทำเรื่องแบบนั้นซะได้
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Thu Feb 06, 2020 11:49
Ksdksd พิมพ์ว่า:
taMoN พิมพ์ว่า:
น่าจะระดับ role player มั้งครับ จำไม่ได้แล้วนานมากกกก

ส่วนเรื่องทีมเชียร์ถ้าจะเชียร์ Pats ต้องยอมรับนะครับว่ากองแช่งคือทั้งโลก 55555

ทำไมกองแช่งเยอะขนาดนั้นครับ 555555  

คนอื่นผมไม่รู้นะ แต่ผมไม่ชอบที่ไปแอบสปายคนอื่น บอลบอลลม ฯลฯ

ไอ้เก่งน่ะไม่เคยเกลียดเพราะเรื่องนี้ แต่เกลียดเพราะชอบทำอะไรเอาเปรียบคนอื่นทั้งๆที่ก็มีฝีมือชนะเค้าได้อยู่ละ
และก็ไม่ชอบที่แฟนๆมาให้ท้ายเรื่องผิดๆ

ไอ้สปายนี่ถ้าวงการอื่นยับไปละ กรณีใกล้ๆเลยก็ MLB
ทีมโค้ช Houston astros กับ Boston red sox โดนจับได้ว่าสปายสัญญาณทีมอื่น
เจอไล่ออก หมดอนาคตไปละมั้ง นักกีฬาที่มีส่วนร่วมยังเงียบอยู่

ของ NFL นี่ลอยหน้าลอยตาสบายใจ ลีกยังเจอด่าที่ไปแบนด้วยซ้ำ  

ไปspy ทีมบ๊วยงี้ เกินไป๋  

ทำไมเหมือนโดนด่า
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: EPL / NBA / NFL
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 388
โพสเมื่อ: Thu Feb 06, 2020 15:45
สนใจเชียร์ Arizona Cardinals ไหมครับ
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 4075
โพสเมื่อ: Thu Feb 06, 2020 21:13

วีรกรรมเยอะครับพวกเทาๆ บางทีก็เทาเข้ม
-ไปแอบสปายการเรียกแผนของ NY Jets มั้ง (นานมากละ) คือถ้ารู้รหัสเรียกแผนของคู่แข่ง ก็เหมือนได้เฉลยข้อสอบล่วงหน้าอ่ะครับ
-คดีปล่อยลมบอล อารมณ์เหมือนเราทีมเยือนไปเตะบอลแล้วเจ้าบ้านมันปล่อยหญ้ายาวหรือรดน้ำซะท่วมให้เราเล่นไม่ถนัด แต่เจ้าบ้านมันซ้อมมาจนชินละ
-อีกอันนึงที่จำได้คือความหัวหมอตอนเจอ Raven รอบ playoff ที่เรียกแผนบางอย่างที่ทำให้ทีมรับงงว่าทำไมตัวที่แนวสามารถรับลูกได้ (มั้งนะ ไม่แม่นกฎ) ทำโค้ชเรเว่นเม้งแตกเลย
-เบรดี้เป้นคนที่เล่นแผนฉวยโอกาสเก่ง ลวดลายเยอะ ภายใต้หน้าตาอันใสซื่อ ตัวอย่าง 1) ตัวทีมรับยังวิ่งออกไม่ทัน พี่แกรีบเรียกลูกขึ้นเอาโทษ too many mans 2) ดาวน์ที่สี่ หนึ่งหลา บางทีลงมาเรียกกระตุกเผื่อได้ offside พอทีมรับไม่หลงก็ขอเวลานอก 3) ใกล้หมดเวลา พอทีมบุกได้เฟิร์สดาวน์ คนปกติตั้งลูกแล้วจะทิ้งลูกเลยเพื่อหยุดเวลา แต่พี่แกแกล้งจะทิ่มลูกลงพื้นแล้วเอามาขว้างออกปีกริมเส้น หลาสองหลาก็เอาดีกว่าเสียดาว์นฟรีๆ กองเชียร์ก็ชอบนะเล่นละเอียดดีโคตรเชี้ยว แต่กองแช่งคงเกลียดน่าดูแม้บางอย่างคนอื่นก็ทำ
แก้ไขล่าสุดโดย qazaqaz เมื่อ Thu Feb 06, 2020 21:23, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39754
โพสเมื่อ: Fri Feb 07, 2020 06:52
[RE][NFL] สอบถามแฟน NFL กรณี AARON HERNANDEZ
qazaqaz พิมพ์ว่า:

วีรกรรมเยอะครับพวกเทาๆ บางทีก็เทาเข้ม
-ไปแอบสปายการเรียกแผนของ NY Jets มั้ง (นานมากละ) คือถ้ารู้รหัสเรียกแผนของคู่แข่ง ก็เหมือนได้เฉลยข้อสอบล่วงหน้าอ่ะครับ
-คดีปล่อยลมบอล อารมณ์เหมือนเราทีมเยือนไปเตะบอลแล้วเจ้าบ้านมันปล่อยหญ้ายาวหรือรดน้ำซะท่วมให้เราเล่นไม่ถนัด แต่เจ้าบ้านมันซ้อมมาจนชินละ
-อีกอันนึงที่จำได้คือความหัวหมอตอนเจอ Raven รอบ playoff ที่เรียกแผนบางอย่างที่ทำให้ทีมรับงงว่าทำไมตัวที่แนวสามารถรับลูกได้ (มั้งนะ ไม่แม่นกฎ) ทำโค้ชเรเว่นเม้งแตกเลย
-เบรดี้เป้นคนที่เล่นแผนฉวยโอกาสเก่ง ลวดลายเยอะ ภายใต้หน้าตาอันใสซื่อ ตัวอย่าง 1) ตัวทีมรับยังวิ่งออกไม่ทัน พี่แกรีบเรียกลูกขึ้นเอาโทษ too many mans 2) ดาวน์ที่สี่ หนึ่งหลา บางทีลงมาเรียกกระตุกเผื่อได้ offside พอทีมรับไม่หลงก็ขอเวลานอก 3) ใกล้หมดเวลา พอทีมบุกได้เฟิร์สดาวน์ คนปกติตั้งลูกแล้วจะทิ้งลูกเลยเพื่อหยุดเวลา แต่พี่แกแกล้งจะทิ่มลูกลงพื้นแล้วเอามาขว้างออกปีกริมเส้น หลาสองหลาก็เอาดีกว่าเสียดาว์นฟรีๆ กองเชียร์ก็ชอบนะเล่นละเอียดดีโคตรเชี้ยว แต่กองแช่งคงเกลียดน่าดูแม้บางอย่างคนอื่นก็ทำ  

ผมว่าของเยรดี้ไม่เท่าไรนะเพราะตอนนี้ในลีคก็ทำกันหมด

แต่ที่เกลียดๆกันคือในปีนี้คือตอนที่ปู่บิลไปดีเลย์ออฟเกมปั่นคู่แข่งตอนเกมขาดอะ

สุดท้ายของเข้าตัวเจอลูกศิษตัวเองเล่นแทน 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel