ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1544
โพสเมื่อ: Fri Jan 31, 2020 04:25
[RE: "น้าลูกอม" ชี้ผีต้องการกองหน้า 'ยอมจมูกแตกนิ้วหักแลกประตู']
จะหาทันมั๊ยเนี่ย ตลาดก็ใกล้ปิดแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
ตอบ: 545
โพสเมื่อ: Fri Jan 31, 2020 10:58
[RE: "น้าลูกอม" ชี้ผีต้องการกองหน้า 'ยอมจมูกแตกนิ้วหักแลกประตู']
Tumsumjang พิมพ์ว่า:
MuMiMaN พิมพ์ว่า:
คำพูดแกมันบอกถึงทัศนคติแบบเก่า ลุยๆถึกๆเอากำลังเข้าว่าแบบบอลอังกฤษโบราณเลย
พอแพ้ก็เอาอดีตที่เคยดีบางนัดมาพูด แพ้บ้างไม่เป็นไร ยิ้มๆนะ
นักเตะก็จะเอาเด็กUKมาปั้นอย่างเดียวเลย ทั้งที่ดาวรุ่งดีๆที่อื่นก็มีอีกมาก
ข้อดีเดียวคงเป็นเลียเอ็ดเก่งเลยอาจว่างรากฐานได้ยาวกว่ากุนซือที่อีโก้จัด
ก็งงว่าทำไมมีหลายคงsupportอยากให้วางอนาคตยาวๆ ทั้งที่กุนซือเก่งๆที่ปั้นเด็กวางรากฐานได้ก็มีอยู่ แบบพอชที่ก็ไม่เห็นออกมาว่าเลวี่
ถ้าไม่ใช่ตำนานทีมแต่เป็นคนอื่นก็อยากรู้ว่าคนที่supportจะยังคิดแบบนี้มั้ย  

คนไม่ใช่ ทำอะไรก็ผิดสินะครับ  

ผมเชียร์หงส์นะครับ ไม่ได้มีอคติอะไรกับโอเล่ แต่ดูแล้วยังไงมือก็ไม่ถึง
โพสผมก็บอกเหตุผลไปดีๆ ไม่รู้ทำไมโดนเรื้อนขนาดนี้ ถ้าแฟนผีจะไม่คุยกันด้วยเหตุผลแบบนี้ก็แล้วแต่เลยครับ ที่ผมพูดก็แค่แอบเป้นห่วงกลัวมันจะไม่สนุกเหมือนสมัยก่อนที่สู้กันสูสี ถ้าปล่อยให้โอเล่อยู่ต่อไปแบบนี้ก็มีแต่แฟนทีมอื่นได้ประโยชน์
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
ตอบ: 545
โพสเมื่อ: Fri Jan 31, 2020 11:00
แล้วที่แรชฟอร์ดเจ็บ แมคไกวเจ็บ ป็อกเจ็บ ไม่ใช่เพราะเข็นลงสนามเหรอครับ
ลองคิดดูดีๆนะว่าจะบอกให้นักเตะมันลุยอย่างเดียวไม่สนว่าจะเจ็บหรือเปล่าเป็นผลดีหรือผลเสียกันแน่ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel