ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 3492
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 22:47
[RE: ซาร่า]
ที่บ่นๆก็เพราะมันยังดีได้กว่านี้
ยังทำอะไรได้มากกว่านี้ เท่านั้นแหละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Jun 2009
ตอบ: 33
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 23:40
[RE]ซาร่า
ที่ไม่ค่อยเปลี่ยนออกคล้อปเคยออกมาบอกว่า ซาล่าแกมีวิธีประหยัดแรงตอนไม่มีบอล คือขี้เกียจกว่ามาเน่และฟีโน่ที่ไล่บอลเยอะ เลยเอาออกท้ายเกมประจำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Rate R 20+
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 3841
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 00:07
นัดหลังจาก มาเน่ โวย อ่ะ บ้าส่ง

แต่ส่งแต่ละลูก ไม่เบา ก็แรงเกิน ก็ได้แต่คิดในใจ "บ้าเลี้ยง บ้ายิง ก็ช่างมึงละ แบบนี้"

เลี้ยงเยอะ ก็ดึงตัวประกบได้ แต่ถ้า เลี้ยง ยิง ส่งเทพ มันก็เมสซี่ ป่ะวะ
0
0
_____________Love Like the Galaxy ____________
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15981
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 00:39
growthseek พิมพ์ว่า:
carloskop พิมพ์ว่า:
นัดที่เสมอผี ก็เพราะไม่มีซาร่านี่แหละ  

แล้วเอาอะไรมามั่นใจว่า ถ้ามีแล้วจะชนะครับ ? อาจจะแพ้ก็ได้

ถ้านัดชนะบาซ่า 4-0 ซาล่า ฟีมีโน่ลงแล้วจะชนะบาซ่า 8-0 ???? ไม่เลย อาจจะไม่ชนะก็ได้ หรืออาจจะชนะแต่ไม่เข้ารอบก็ได้

พูดหลังเกมส์ พูดอะไรก็ได้ป่ะครับ

เดี๋ยวๆหัวร้อนมาจากไหน ผมแค่มาบอกเองว่านัดนั้นซาล่าไม่ลงเอง แค่นั้นแหละไม่มีอะไรในใจความเลย
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 14399
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 01:21
นัดที่เสมอผี ก็เพราะไม่มีซาร่านี่แหละ  

แล้วเอาอะไรมามั่นใจว่า ถ้ามีแล้วจะชนะครับ ? อาจจะแพ้ก็ได้

ถ้านัดชนะบาซ่า 4-0 ซาล่า ฟีมีโน่ลงแล้วจะชนะบาซ่า 8-0 ???? ไม่เลย อาจจะไม่ชนะก็ได้ หรืออาจจะชนะแต่ไม่เข้ารอบก็ได้

พูดหลังเกมส์ พูดอะไรก็ได้ป่ะครับ

เดี๋ยวๆหัวร้อนมาจากไหน ผมแค่มาบอกเองว่านัดนั้นซาล่าไม่ลงเอง แค่นั้นแหละไม่มีอะไรในใจความเลย  

ไม่ได้หัวร้อนนะ ลองอ่านที่ตัวเองพิมพ์ดูครับ ว่ามันแปลว่าอะไร .....

ถ้านัดนั้นซาร่าลงแล้วยังไงหรอครับ ? ผลจะเปลี่ยนเป็นยังไงครับ
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15981
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 02:02

ไม่ได้หัวร้อนนะ ลองอ่านที่ตัวเองพิมพ์ดูครับ ว่ามันแปลว่าอะไร .....

ถ้านัดนั้นซาร่าลงแล้วยังไงหรอครับ ? ผลจะเปลี่ยนเป็นยังไงครับ  

ไม่คุยด้วยแล้ว ใจร้อนจุง แค่แสดงความคิดแค่นี้ก็ไม่ได้
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 340
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 02:08
[RE]ซาร่า
ด่าน่ะด่าได้ ผมก็ด่า แต่พวกที่ไล่ให้ขาย ซื้อซานโช่มาแทน ซื้ออดาม่าจากวูฟมาแทนยังเงี้ย คืออะไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel