ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1079
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 14:22
คนอื่นอย่าสั่ง! 'เป๊ป' ป้อง JK ส่งทีมไหนลงเตะก็ได้
โลกสวย พิมพ์ว่า:
bt_user พิมพ์ว่า:
ID23 พิมพ์ว่า:
ถ้าอยากให้ขลัง ควรลดบางถ้วยลงบ้าง นักเตะไม่ใช่หุ่นยนต์นะเฟ้ย

FA เห็นแก่รายได้เข้า แต่ รางวัลตอบแทนน้อยนิด  

อันนี้ผมแย้งนะครับ จริงๆถ้วยไหนใบเล็กหน่อยก็ปล่อยผ่านสิครับ อันนี้พวกพี่เล่นจะเอากันทุกถ้วย ให้ทีมอื่นได้บ้างก็ได้  

เดียวนะทุกทีมมีสิทธิ์ที่อยากได้แชมป์หมด ถ้าเข้าร่วมแข่งขัน จะมาบอกว่าทีมใหญ่ๆๆ ก็ปล่อยผ่าน งันจะให้เข้าร่วมแต่แรกทำไมให้เสียเวลา ส่วนแต่ละทีมจะจัดนักเตะแบบไหนก็สิทธิ์ของสโมสร เพราะไม่มีกฏบังคับการส่งนักเตะลงสนาม  

แล้วจะมาบ่นทำไมว่าถ้วยเยอะไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 14:25
คนอื่นอย่าสั่ง! 'เป๊ป' ป้อง JK ส่งทีมไหนลงเตะก็ได้
PRO TONY พิมพ์ว่า:
ถ้าอยากให้ขลัง ควรลดบางถ้วยลงบ้าง นักเตะไม่ใช่หุ่นยนต์นะเฟ้ย

FA เห็นแก่รายได้เข้า แต่ รางวัลตอบแทนน้อยนิด  

อันนี้ผมแย้งนะครับ จริงๆถ้วยไหนใบเล็กหน่อยก็ปล่อยผ่านสิครับ อันนี้พวกพี่เล่นจะเอากันทุกถ้วย ให้ทีมอื่นได้บ้างก็ได้  

แล้วที่ส่งชุดเด็กลงนี่ ยังไม่ปล่อยอีกเหรอวะครับ? 5555

ยิ่งถ้าไม่ส่งเลยนี่น่าจะโดนด่าหนักกว่านี้อีกนะ  

ก็ปล่อยผ่านนะถูกแล้วนี่นา แต่เขาบ่นเรื่องถ้วยเยอะไง อยากให้ลดถ้วย ผมก็บอกลดทำไม คุณไม่เอาคนอื่นเขาก็เอาไง ตารางมันอีกเรื่อง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2006
ตอบ: 1830
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 14:46
[RE: คนอื่นอย่าสั่ง! 'เป๊ป' ป้อง JK ส่งทีมไหนลงเตะก็ได้]

เดียวนะทุกทีมมีสิทธิ์ที่อยากได้แชมป์หมด ถ้าเข้าร่วมแข่งขัน จะมาบอกว่าทีมใหญ่ๆๆ ก็ปล่อยผ่าน งันจะให้เข้าร่วมแต่แรกทำไมให้เสียเวลา ส่วนแต่ละทีมจะจัดนักเตะแบบไหนก็สิทธิ์ของสโมสร เพราะไม่มีกฏบังคับการส่งนักเตะลงสนาม  

ไม่ได้บ่นเรื่องถ้วยแยกประเด็นให้ออกก่อน
ที่เขาบนตอนนี้คือ 1-15 เบรคหนีหนาว ลีคขอร้องไม่ให้จัดการแข่งขัน แต่เอฟเอคัพ ดันเอานัดรีเพยล์ มาใส่ช่วงเบรคหนีหนาว และจะให้เบรคกันทำไมละแบบนี้
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6093
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 15:45
Lowlite พิมพ์ว่า:
แม็ค มาไม่นาน. พิมพ์ว่า:
สำหรับผมนะคล๊อปจะส่งทีมชุดไหนลงก็ได้ไม่ผิด แต่คล๊อปควรจะพาตัวเองไปคุมข้างสนามอันนั้นคือละที่สำคัญ

ผมเห็นด้วยนะครับ ผมคิดว่าถ้าคล๊อปไปคุมเอง เด็กๆคงได้กำลังใจสุดๆวิ่งลืมตายแน่ๆ ให้โค้ช u23 มาช่วยติวเรื่องแทคติคก็ได้ แต่คนตะโกนข้างๆสนามควรเป็นคล๊อป  

ก็สมาคมประกาศ​มาแล้วว่า​จะไม่ให้มีการเตะฟุตบอลใดๆ​ ทั้งสิ้นในช่วงเบรคหนีหนาว

การที่คล๊อปยังไปคุมก็เหมือนยังมีการเตะฟุตบอลอยู่​ มีการแข่งขันอยู่ แสดงว่าคล๊อปก็ทำผิดกฏตามที่สมาคมฟุตบอลอังกฤษได้ประกาศไว้

แกเลยทำตามที่สมาคมฟุตบอลอังกฤษต้องการยังไงล่ะ​ จะมาหาว่าไม่ให้้กียรติไม่ได้นะ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 16:09

ไม่ได้บ่นเรื่องถ้วยแยกประเด็นให้ออกก่อน
ที่เขาบนตอนนี้คือ 1-15 เบรคหนีหนาว ลีคขอร้องไม่ให้จัดการแข่งขัน แต่เอฟเอคัพ ดันเอานัดรีเพยล์ มาใส่ช่วงเบรคหนีหนาว และจะให้เบรคกันทำไมละแบบนี้  

ก็ผมคอมเม้นเรื่องคนเขาบ่นเรื่องถ้วยเยอะไปไงครับ เม้นบนอะ
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 19:28
ถูกแบนแล้ว
[RE: คนอื่นอย่าสั่ง! 'เป๊ป' ป้อง JK ส่งทีมไหนลงเตะก็ได้]
quepidkyu พิมพ์ว่า:

ใครเอาทุกถ้วยครับ ?? คาราบาว คัพ ก็จัดตารางปญอ มาทีแล้ว นี่ เอฟเอ อีก

คล๊อปเลยทิ้งไง ไม่เหนหรอ ?? ผมไม่ได้หาเรื่องท่านนะแค่พูดเรื่องจริงว่าสิ่งที่เปนอยู่มันเปนยังไง

ก็เขาบอกให้ลดจำนวนถ้วยไง ถ้าเห็นว่า fa ให้ตังน้อยบางถ้วยก็ปล่อยผ่านไง ไม่ได้พูดเลยครับเรื่องส่งเด็กลง แค่บอกว่าถ้าเหนื่อยก็ให้ทีมอื่นได้บ้างก็ได้  

ท่านก็ประเทศอื่นมันมีถ้วยเดียวไง
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1544
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 00:52
"พวกเขา(ฝ่ายจัด)ทำในสิ่งที่อยากจะทำและเราก็จะลงเล่น วันไหนเราก็จะเล่น แต่การมาบอกว่าเราควรส่งทีมชุดไหนไม่ใช่หน้าที่ของพวกเขา นั่นคืองานของเรา"

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 639
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 07:57
[RE]คนอื่นอย่าสั่ง! 'เป๊ป' ป้อง JK ส่งทีมไหนลงเตะก็ได้
อยากให้เค้าเอาตัวหลักเห็นความสำคัญ ก็อัดฉีดรางวัลให้เยอะๆหน่อยรางวัลสัก 20-30ล้านงี้รับรองวิ่งกันลืมตาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel