ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 17:05
[RE: ปรีวิวซูเปอร์ โบว์ล]
twentyfourseven พิมพ์ว่า:
taMoN พิมพ์ว่า:
Rustey พิมพ์ว่า:
Rustey พิมพ์ว่า:
เชียร์ KC มา 11 ปี ปีนี้ดูมีความหวังสุดละ นึกถึงภาพเมื่อก่อนตอนเริ่มเชียร์ แพ้โคตรเยอะ ไม่กล้าโพสอะไรเลย ตอนนี้ลืมตาอ้าปากได้ละ ถึงอย่างงั้นก็มีคนในเฟสแซะอยู่ดีว่าเชียร์ตามกระแส เค้าบอกว่าทีมเล็กๆ จากเมืองบ้านนอกไม่มีจุดเด่นใครจะไปเชียร์เป็นสิบปี อยากไปตะโกนใส่หน้ามากว่า ก็...เคยไปอยู่มาเป็นปี เมืองบ้านนอกอย่างนั้นแหละ บรรยากาศในสนามโคตรดี ไม่เชียร์ก็บ้าแล้ว  

เอาข่าว KC มาลงช่วง SB มั่งก็ดีนะครับ ผมมีแต่ข่าว 49ers หลักๆ ลงเยอะไปก็กลัวคนจะหมั่นไส้กันละครับ 555  

ผมไม่ค่อยมีข่าวหรอกครับ อาศัยเพื่อนเก่าๆ แชร์มาก็กดเข้าไปดู ไม่มีเวลาไปหาอ่านข่าว ดูแต่ไฮไลท์ เพราะไม่มีเวลาดูสด แต่ superbowl ครั้งนี้คงต้องแอบดูที่ทำงานละ  

สอบถามนิดนึงครับ ปีที่แล้วที่ KC แพ้ มองว่าสาเหตุหลักเพราะ Dee Ford Offside รึป่าวครับ ผมดู Twitter นี่แกโดนหนักเลยครับ  

เป็นสาเหตุที่ทำให้แพ้มากกว่าครับ
เพราะลูกนั้นทีมรับ INT ด้วย จังหวะตัดสินเกมนั่นแหละ
ถ้าแกไม่ล้ำหน้าคือเคซีเข้าชิงไปละ  

แต่ก็ต้องยอมรับจริงนะ Offside เพราะออกตัวก่อนยังพอเข้าใจ นี่ Offside แบบไปปักหลักล้ำเลยนี่ ไม่ค่อยเคยเจอ 5555  

บอกรับตังมาผมยังเชื่ออ่ะ โคตรพิลึก ฮ่าๆ
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: SANA THE BEST
เข้าร่วม: 12 Jun 2010
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 17:41
KC มาวะ

หยุดวิ่งให้ได้ บีบให้จิมมี่จี ขว้างกดดัน อินเตอเซปมาแน่นอน ฮันนี้แบดเจ้ออยู่ในฟอร์มที่ดี

เกมส์รุก โดนประกบสอง แน่นอน ชีต้า + เคลซี่ เลือกเป้าให้ได้ หวังว่าเค้าจะจับไม่ถูก วัตกิ้น ฮาร์ดแมน พร้อมสอดแทรก

ใจผมมา มาโฮมปีแรก MVP
ปีสองคว้า super bowl หล่อๆไป

ปล.เกมส์วิ่ง49 หยุดยากกว่าเฮนรี่อีก เพราะหลากหลายมาก นี่แหล่ะการบ้านที่ต้องทำงานอย่างหนัก
_กูเด็ก Noto_

นักเตะกลางซอย
Status: A A B B C c
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 2039
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 20:11
ไปดูคลิป media day SB ปีนี้ก็เพลินดีนะครับ ดู 2 ทีมค่อนข้างเคารพกัน Kelce Kittle Mathieu Sherman มีสัมภาษณ์ถาม Nick Bosa เรื่อง Coronavirus ด้วย แกตอบว่าจะบอกเพื่อนจีนแกให้ Wash your Hand Stay Clean

น่าจะมีเดือดๆ ก็แค่ Frank Clark สัมอาทิตก่อนว่าที่ปีก่อน Dee Ford Offside เพลย์นั้น เป็นสิ่งที่ให้อภัยไม่ได้ Dee Ford ก็ยอมรับนะว่า clark พูดถูก แต่ให้ทำไงได้ ก็ปล่อยมันไป เพื่อที่จะก้าวต่อข้างหน้า

อันนี้ก็เดือด คือ Sherm แกจบจาก Stanford ซึ่ง Harbuaugh เคยคุม แล้ว ฮาบอห์ ไม่ดราฟท์แก อาจไม่ตรงแผน ไม่เชื่อใจ แกเลยฝังใจ แค้นส่วนตัว บอกจะเอาฮาบอห์ Out of league ให้ได้

เพิ่มเติม
MIKE PERSON OG 49ERS เคยโดนตัดทิ้งระหว่างฤดูกาลโดย 3 ทีมซึ่งทั้ง 3 ทีมเข้าชิง SB ทั้งหมด ได้แก่
49ers ปี 12
Seahawks ปี 13
Falcons ปี 16
แกสัมว่า เจ็บปวดโคตร
มีปีนี้แหละได้สัมผัสบรรยากาศ SB กับเค้าซะที

เพิ่มอีก

มีคนสัมชานาแฮนว่าทำไมไม่ดราฟท์มาโฮล์ม แกตอบว่า แกรู้ว่ากัปตันเคิกจะย้ายออกจากวอชิงตัน เลยไม่ดราฟท์มาโฮลม  
เกี่ยรไรกับ Kirk cousin เหรอฮะ

ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 20:43
ถูกแบนแล้ว
ZzzY_ พิมพ์ว่า:
ไปดูคลิป media day SB ปีนี้ก็เพลินดีนะครับ ดู 2 ทีมค่อนข้างเคารพกัน Kelce Kittle Mathieu Sherman มีสัมภาษณ์ถาม Nick Bosa เรื่อง Coronavirus ด้วย แกตอบว่าจะบอกเพื่อนจีนแกให้ Wash your Hand Stay Clean

น่าจะมีเดือดๆ ก็แค่ Frank Clark สัมอาทิตก่อนว่าที่ปีก่อน Dee Ford Offside เพลย์นั้น เป็นสิ่งที่ให้อภัยไม่ได้ Dee Ford ก็ยอมรับนะว่า clark พูดถูก แต่ให้ทำไงได้ ก็ปล่อยมันไป เพื่อที่จะก้าวต่อข้างหน้า

อันนี้ก็เดือด คือ Sherm แกจบจาก Stanford ซึ่ง Harbuaugh เคยคุม แล้ว ฮาบอห์ ไม่ดราฟท์แก อาจไม่ตรงแผน ไม่เชื่อใจ แกเลยฝังใจ แค้นส่วนตัว บอกจะเอาฮาบอห์ Out of league ให้ได้

เพิ่มเติม
MIKE PERSON OG 49ERS เคยโดนตัดทิ้งระหว่างฤดูกาลโดย 3 ทีมซึ่งทั้ง 3 ทีมเข้าชิง SB ทั้งหมด ได้แก่
49ers ปี 12
Seahawks ปี 13
Falcons ปี 16
แกสัมว่า เจ็บปวดโคตร
มีปีนี้แหละได้สัมผัสบรรยากาศ SB กับเค้าซะที

เพิ่มอีก

มีคนสัมชานาแฮนว่าทำไมไม่ดราฟท์มาโฮล์ม แกตอบว่า แกรู้ว่ากัปตันเคิกจะย้ายออกจากวอชิงตัน เลยไม่ดราฟท์มาโฮลม  
เกี่ยรไรกับ Kirk cousin เหรอฮะ  

ช่วงที่เคิกอยู่เรดสกินส๋๋ ชานาแฮนเคยแกเป็นโค้ชทีมบุก คราวนี้พอเคิกแกเป็น ฟรีเอเย่นต๋ ชานาแฮนคงคิดว่า เคิกแกจะอยากมาไนเนอร์ แกเลยเลือกดราฟท์คนอื่นแทน แล้วกะว่าเคิกจะมาจอยแก ที่ไหนได้ เคิกไป ไวกิ้งแทน ผิดจากที่คิดไว้เลย
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย
เข้าร่วม: 02 Nov 2008
ตอบ: 2894
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 21:56
ฟรีทีวีช่องไหนมีให้ชมครับ
ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2009
ตอบ: 168457
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 23:13
winny29 พิมพ์ว่า:
True4U

ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 07:52
ถูกแบนแล้ว
Spyjung พิมพ์ว่า:
True4U  

บางอารมณ์ก็ไม่อยากดู SB เลยนะครับ ปิดฤดูกาลทีน๊านนนาน 555 รออีก 5 เดือน
ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2009
ตอบ: 168457
โพสเมื่อ: Thu Jan 30, 2020 07:53
Spyjung พิมพ์ว่า:
True4U  

บางอารมณ์ก็ไม่อยากดู SB เลยนะครับ ปิดฤดูกาลทีน๊านนนาน 555 รออีก 5 เดือน  

รออีกนานมากกกกกกก

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel