ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: รักน้อนแชว
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 7201
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 10:08
[RE: ไม่รั้งได้ไง! ไก่ เฟิร์มใช้อ็อปชั่นซื้อขาด 'โล เซลโซ่' 27 ลป.]
bssprat พิมพ์ว่า:
YACHT! พิมพ์ว่า:
ราคาเท่าไหร่แน่นิ เห็นซัมเมอร์ ตั้งขาย50กว่าล้าน ตอนนี้เหลือ27อ่ะ  

ยืมมาตอนแรกถ้าจำไม่ผิดจ่ายไปแล้ว 14 ลป. ซื้อขาดรอบนี้ 27 ลป. รวมเป็น 41 ลป.ครับ

ค่าฉีดสัญญา โล เซลโซ่ 88 ลป. ครับ

อันนี้ต้องนับถือ เลวี่  

ราคาดีเลยครับ ไก่ได้ตัวราคาสมเหตุผลตลอด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 657
โพสเมื่อ: Wed Jan 29, 2020 10:10
[RE: ไม่รั้งได้ไง! ไก่ เฟิร์มใช้อ็อปชั่นซื้อขาด 'โล เซลโซ่' 27 ลป.]
TorMisch พิมพ์ว่า:
aoffalaude พิมพ์ว่า:
TorMisch พิมพ์ว่า:
ฟอร์มน้องยังไม่นิ่งนะ มาดีช่วง 3 นัดหลัง แบบว่าแบกเกมรุกเลย
สิ่งที่อีริคเซ่นทำไว้นี่ .. น้องต้องทำงานหนักกว่านี้ร้อยเท่าอ่ะ ความหวังสูงแน่ๆ
แย่หน่อย ความกดดันจะหนักกว่านี้ เมื่อมองไปที่คนอื่น ฝากความหวังไม่ไหว

อัลลี่ มูแกอยากให้เป็นชาโดวสไตร
ลาเมล่าฟอร์มไม่สม่ำเสมอ ชอบเล่นเองมากกว่าปั้นเพื่อน (จริงๆมันปั้นเพื่อนแหล่ะ แต่เพื่อนเซ้นส์บอลไม่ทัน)
เหลือแต่น้องละ ฝากด้วยนะ

Coys

นอกเรื่องนิดนึงครับ
ผมแทบไม่เคยคิดว่าจะมีคนชอบ พาฟลิวเชนโก้ เหมือนผมเลย
ดีใจมากครับ พาฟลิวเชนโก้เป็นกองหน้าเบอร์2 ในใจผม
รองจาก เบอร์บาตอฟ เลยท่าน555555  

ฟรีคิกใส่รูบินคาซานโดนใจมากครับ

หลังจากนั้นก็เป็นไอดอลยาวเลย

ของผมประตู 2-1 สมัยจ่าเฉยที่ขัดขาลิเวอร์พูลครับ
ยิงทีมผมนะ แต่ชอบเลย55555555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

YOU'LL NEVER WALK ALONE.
#YNWA
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel