ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฮันเตอร์ ซง จิน วู
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jun 2008
ตอบ: 9874
ที่อยู่: แสงสีส้มแห่งความเจริญ กำลังถือกำเนิดขึ้นใน วันที่ 14 พค 66
โพสเมื่อ: Tue Jan 28, 2020 15:39
[RE: อิจฉาชาวสุพรรณบุรีจริงๆ เลย]
สุพรรณ มีทีม เป็นของตัวเองเลยนะครับ

ตอนนี้ เริ่มมีหลายๆจังหวัดละ

บุรีรัมย์ ชลบุรี สุพรรณ
นักเตะหมู่บ้าน
Status: TWICE,fromis_9,Weeekly
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1994
โพสเมื่อ: Tue Jan 28, 2020 16:10
[RE: อิจฉาชาวสุพรรณบุรีจริงๆ เลย]
เมืองสุพรรณนี่อย่างใหญ่ ถนนในเมืองนี่ 8-10เลนอะ แถมสวยด้วย ตัวเมืองห้างก็เยอะ มีเกือบหมด
แก้ไขล่าสุดโดย คุณซานะ เมื่อ Tue Jan 28, 2020 16:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
프로미스나인 ㅅㅇㅅ

นักบอลถ้วย ค.
Status: Keep calm and Carry on
เข้าร่วม: 29 Sep 2008
ตอบ: 1271
โพสเมื่อ: Tue Jan 28, 2020 20:11
AANN2127 พิมพ์ว่า:
ขอติงเรื่องหนังสือหน่อยนะครับ
องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นจะไม่มีคำว่าสำนักงานนำหน้าชื่อองค์กรนะครับ ยกตัวอย่างเช่น องค์การบริหารส่วนตำบล....... , องค์การบริหารส่วนจังหวัด........ (จะไม่มีคำว่าสำนักงาน.....) แล้วไม่รู้ว่าขั้นตอนการผ่านหนังสือ ได้ผ่าน ผอ.กองการศึกษา รองปลัดฯ ปลัด อบจ.มารึป่าว เพราะ นายก อบจ. ได้เป็นผู้ลงนามหนังสือเอง  

อันนี้เขาส่งมาทางหน่วยงานผมอ่ะครับ ผ่านยังไงบ้างผมก็ไม่ทราบได้ครับ แหะๆ แต่ดีใจว่าได้หนังสือมาแล้วหล่ะ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel