ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 860
โพสเมื่อ: Mon Jan 27, 2020 13:12
[RE: น้าบัลนี่แกห่วยมากเหรอครับ]
DEBIL พิมพ์ว่า:
สมมุติบาซ่าไม่ได้แชมป์ลีกปีนี้ จบฤดูกาลจะมีคนตั้งกระทู้คิดถึงแกป่ะเนี่ย  

ไม่อ่ะครับ ตอนแกคุมผมแทบไม่ได้ดูเลย น่าเบื่อจริง ถ้าโค้ชใหม่ทำทีมไม่ดี ก็หาใหม่แค่นั้น แต่คิดถึงอยากให้กลับไหม บอกเลยว่าไม่ครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: ( ͡° ͜ʖ ͡°)
เข้าร่วม: 22 Jan 2011
ตอบ: 6070
โพสเมื่อ: Mon Jan 27, 2020 15:21
[RE: น้าบัลนี่แกห่วยมากเหรอครับ]
ทำได้แชมป์ลีกปีก่อนๆ แต่ตัวผมเองไม่รู้สึกถึงความสำเร็จอะไร เอ็นริเก้ยังดูดีกว่า บุกมันส์ มีรูปแบบขัดเจน
แต่บัลมันตีหัวเข้าบ้าน สุดท้ายโดนตีบ้านแตก
บางคนใช้วุฒิภาวะต่ำๆแสดงความคิดแบบ..ทำให้สงสัยว่าสมองคิดได้แค่นั้นเหรอวะเนี่ย งง

บัลเหมือนคนขับรถตามถนนหนทางทั่วไป จะให้ไปขับยานอวกาศมาบุกโลกมันก็ใช้แผงควบคุมได่ไม่ชำนาญหรอก
0
0
ლ(´◉❥◉`ლ)
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 10698
โพสเมื่อ: Mon Jan 27, 2020 17:24
ใช้เงินไป400กว่าล้านเฉพาะตัวรุกแต่เน้นเล่นเกมรับ แถมปีสุดท้ายทยอยขายพวกที่เล่นรุกได้เอาตัวรับมาเล่นเกมรูปมีคนปกติที่ไหนเขาทำกัน ส่วนรูปเกมก็เหมือนมูตอนคุมแมนยูที่มีเมสซี่ มูเกมรับอยู่ที่เดเกอาน้าบัลอยู่ที่สเตเก้น
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1544
โพสเมื่อ: Mon Jan 27, 2020 18:01
[RE]น้าบัลนี่แกห่วยมากเหรอครับ
ส่วนตัวจะโทษแกอย่างเดียวก็ไม่ได้ เพราะนักเตะบาร์เซโลน่าหลายคนก็อายุหลัก3กันเยอะมาก นอกซะจากตัวซื้อใหม่และเด็กปั้นที่ดันขึ้นมา จะให้เล่นแบบยุคเป๊ปก็คงทำไม่ได้นัก เอาจริงๆตอนนี้ใครเป็นโค้ชบาร์เซโลน่า ถ้าทำทรงบอลไม่ดีเท่าเป๊ป ก็โดนด่าหมดล่ะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 5377
โพสเมื่อ: Tue Jan 28, 2020 01:30
เซเตียน เก่งแน่นอน ทำบาร์ซ่าเล่นบอลเพลินตาขึ้นแน่นอน แค่จะน่าเป็นห่วงเรื่องประสบการณ์การลุ้นแชมป์ หรือการทำทีมใหญ่ เอาอยู่รึป่าว บัลเบเด้บอลอาจจะน่าเบื่อ แต่แชมป์ลีก 2 ปีติดไม่มีคำว่าฟลุค แกเคยทำโอลิมเปียกอสได้แชมป์ลีกกรีซ ทำให้มีฮาวทูตรงนี้ ผมมองว่าแกทำให้บาร์ซ่านิ่งนะ สุขุม รัดกุม ตามสไตล์แก แต่ที่ตกชปล. 2 ปีติดก็น่าเขกกระโหลกจริงๆ แต่ถามว่าแกเก่งมั้ย เก่งแน่นอนครับ โค้ชคนนึงได้แชมป์บอลถ้วยสักใบโอเคอาจจะบอลเป็นใจ จังหวะชีวิตพอดี แต่ได้แชมป์ลีก 2 ปีติดแปลว่าไม่ฟลุค โค้ชต้องเก่งครับ ต่อให้มีเมสซี่แต่แกก็ต้องบริหารจัดการ เค้นฟอร์ม ไม่งั้น ตาต้า หรือ เอ็นริเก้ ปีสุดท้ายก็ต้องได้แชมป์ลีกด้วยสิครับ อันนี้คือผมตอบจขกท.นะ เหนจั่วหัวว่าน้าบัลห่วยรึป่าว ผมก็ขอตอบไปตามนี้
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 7621
โพสเมื่อ: Tue Jan 28, 2020 08:54
ที่ตอนนี้นำในลีคที่ 1 ไม่ใช่อะไร เพราะปีนี้มาดริดก็ลุ่มๆดอนๆพอๆกัน แอตมาดริดก็ฟอร์มหลุดไปไกลโขเลย ไม่ใช่ว่าบัลเก่งจึงคุมทีมนำหัวตาราง ฤดูกาลนี้ตอนบัลยังคุมทีมอยู่ แพ้ทีมบ๊วยก็ทำมาแล้ว

ปีก่อนที่ได้แชมป์ก็เมสซี่ช่วยไว้เยอะ ชนะแบบเฉือนตลอด รูปเกมอึดอัด ไม่เหมือนบาร์ซ่าที่บุกแหลกแบบแต่ก่อน
แก้ไขล่าสุดโดย excess เมื่อ Tue Jan 28, 2020 08:56, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel