ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22622
โพสเมื่อ: Sun Jan 26, 2020 16:43
[RE: น้ามู,ลุงกาวสะดุ้ง! 'เฮียยิ้ม' เชื่อใจบอร์ด-เวลาล้มเหลวต้องโทษตัวเอง]
เอ็ดคงทำหน้าแบบนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16475
โพสเมื่อ: Sun Jan 26, 2020 17:13
[RE: น้ามู,ลุงกาวสะดุ้ง! 'เฮียยิ้ม' เชื่อใจบอร์ด-เวลาล้มเหลวต้องโทษตัวเอง]
MEGITSAMA พิมพ์ว่า:
"แต่พวกเขาจะไม่เซ็นผู้เล่นคนไหนโดยที่ผมไม่ยอมรับเสียก่อน เวลาที่สโมสรหาเป้าหมายเจอ การตอบตกลงหรือไม่มันอยู่ที่ผม"  

คิดดีแล้วนะ?
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 28 Jan 2006
ตอบ: 3908
โพสเมื่อ: Sun Jan 26, 2020 18:02
น้ามู,ลุงกาวสะดุ้ง! 'เฮียยิ้ม' เชื่อใจบอร์ด-เวลาล้มเหลวต้องโทษตัวเอง
คำถามคือใครคือคนที่ใช่สำหรับทีม นานแล้วยังไม่เจออีกหรอไง ไม่รู้จริงๆ หรอว่าทีมวิบัติมากๆ แล้วตอนนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Sun Jan 26, 2020 18:38
"แต่พวกเขาจะไม่เซ็นผู้เล่นคนไหนโดยที่ผมไม่ยอมรับเสียก่อน เวลาที่สโมสรหาเป้าหมายเจอ การตอบตกลงหรือไม่มันอยู่ที่ผม"

"แน่นอนคุณต้องการผลการแข่งและเห็นว่าคุณกำลังทำถูกต้อง แต่ผมจะไม่ทุ่มเงินซื้อผู้เล่นสักคนในตอนนี้หากพวกเขายังไม่ใช่สำหรับสโมสร"

ก็ชัดเจนครับ ผมเชื่อว่าบอร์ดชุดนี้ห่วย เกลเซอร์ก็คือปลิง แต่โซลชาร์ก็มีส่วนในการที่จะเลือกซื้อหรือไม่ เอาแค่ไหนจะเอาเมื่อไหร่ เพราะที่ผ่านมาเขาแสดงท่าที และออกมาบอกตลอดว่าต้องการดันเด็กและจะรอแต่คนที่ใช่ ดังนั้นทั้งขนาดทีมที่ลดลงแต่ยังทู่ซี้ดึงดันจะเข็นแต่ลูกหม้อแต่ก็เห็นอยู่แล้วว่ามันเข็นไม่ขึ้นจนผ่านมาจนถึงตอนนี้ก็คงต้องพูดว่าต้องร่วมกันรับผิดชอบครับ

ในเรื่องแทคติก รูปแบบการเล่น การจัดตัวลงสนามก็เห็นกันอยู่แล้วผมไม่อยากพูดถึงนะ แต่เรื่องรอๆๆๆเวลาจนมาคลำหาผู้เล่นที่ใช่ในตอนนี้ก็บอกได้เลยครับว่าช้าและเป็นการจัดการที่แย่มาก แถมมีอะไรก็ออกมาปกป้องบอร์ดทุกรูปแบบขนาดนี้ก็ไม่แปลกครับที่ผลงานแบบนี้แต่เก้าอี้ยังคงทน มันกลายเป็นโซลชาร์ไม่กล้าชน ไม่มีสิทธิ์ต่อรองใดๆทั้งๆที่เป็นผู้จัดการทีม มันเหมือนการประนีประนอมเพียงเพื่อรักษาเก้าอี้ตัวเองไว้ก็แค่นั้น เพราะเห็นๆอยู่ว่าคนที่กล้าชนผลเป็นอย่างไร

ผมรักโซลชาร์ในฐานะนักเตะมากนะถึงวันนี้ยังชื่นชมสิ่งต่างๆในฐานะนักเตะที่เขาทำให้ทีมมาตลอด แต่ในฐานะผู้จัดการทีมผมค่อนข้างผิดหวังในหลายๆอย่างทั้งในการสัมภาษณ์ ในการวางทีมและการจัดการทีมของเขานะ ไม่คิดเลยว่าตำนานของทีม คนที่ทำดีมาตลอดในฐานะนักเตะที่ยิ่งใหญ่จะต้องมาโดนแฟนบอลตัวเองและทีมอื่นด่า ต่อว่า เหน็บแนม เย้ยหยันประชดประชันแบบนี้ ตอนนี้ก็ได้แต่ก้มหน้าก้มตาเชียร์ไปทีละนัด เศร้าครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก
เข้าร่วม: 02 May 2007
ตอบ: 7394
โพสเมื่อ: Mon Jan 27, 2020 02:19
เห้อ จบฤดูกาลนั่นแหละ ถึงจะตัดสินใจว่าจะหนุนโอเล่รึไม่ต่อ ตอนนี้ไงก็หนุนต่อไป
0
0
ยํ เว เสวติ ตาทิโส คบคนเช่นใดมักเป็นคนเช่นนั้น
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel