ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: THE KOP
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Nov 2013
ตอบ: 282
โพสเมื่อ: Thu Jan 23, 2020 23:19
[RE]คืนนี้จะเอาตัวรอดได้มั้ยหงส์แดง
โบโบ่โบ้โบ๊โบ๋ พิมพ์ว่า:
เหมือนปีที่แล้วช่วงต้นปีนี่แหละ สะดุดวูฟทีมแรก เสมออะเน๊าะ เตะตี 3 ด้วยเวลาเดียวกันเป๊ะ
หลังจากนั้นสะดุดยาวจนแมนซิตามทันเลยงะ  
ถ้าหมายถึงฤดูกาลที่แล้ว ชนะวูฟเหย้าเยือนเลยครับ สะดุดนัดแรกน่าจะเลสเตอร์ในแอนฟิลด์ ต่อด้วยเวสต์แฮม เยือนที่โอลแทรฟฟอร์ด กับกูดิสันปาร์ค
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวโอลิมปิก
ไอดีเก่าโดนลบ
Status: AVATAR สวย ๆ WM ตามลบหมด เซ็ง
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12275
โพสเมื่อ: Fri Jan 24, 2020 00:55
[RE: คืนนี้จะเอาตัวรอดได้มั้ยหงส์แดง]
gyarados พิมพ์ว่า:
จะเป็นเกมสที่ยากของหงส์ครับ แต่ถ้าชนะ นี่คือไม่ไหวจะแช่งแล้วเหนื่อย  

ช่วยเชียร์ให้ชนะจนแต้มขาด แล้วโยนเกมไปเน้นถ้วยอื่นดีกว่าครับ ถ้วยทองนี่ทีมผมมิบังอาจ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel