ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: NUFC
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Aug 2006
ตอบ: 1053
โพสเมื่อ: Thu Jan 23, 2020 23:27
[RE: อันดับ 5-14 EPL ตอนนี้]
Ginger TomCat พิมพ์ว่า:

ขอโทษแฟนนิวจริงๆ ผมหมายถึงเทียบกับขนาดทีมกับคุณภาพทีมใหญ่ควรทำได้ดีกว่านี้ 5555

นิวได้งบเสริมหยิบมือทำได้ดีขนาดนี้ถือว่าเยี่ยมแล้ว ปีนี้น่าจะรอดตกชั้นแล้วแหละ  

อย่าคิดมากนะท่าน ผมขำๆ ถ้าเก่งจริงตอนนี้อยู่ครึ่งบนตารางไปแล้ว xD

darkofmurder พิมพ์ว่า:
NUFC. พิมพ์ว่า:
อ่านตอนแรก "ห่างจากทีมแบบนิวแค่ไม่เกิน 4 แต้ม" เริ่มตะหงิดๆ

รู้สึกเหมือนโดนด่าว่าทีมอ่อนมาก แต่พอหยุดคิดแปปนึง

เออก็อ่อนมากจริงๆนั่นแหละ 555  

ไม่อ่อนหรอกครับ ถ้าคนในรูปอวาตาร์ปรับตัวเข้ากับจังหวะได้ดีกว่านี้ ผมว่าน่ากลัว ผมว่าบางจังหวะแกช้าไปนิดนึง  

เหมือนแกหมดความมั่นใจไปครับ หวังว่าจะกลับมาเก่ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ทีมอื่นๆทำเรียกถ่อย ทีมตัวเองทำเรียกแท็กติก =_=a

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel