ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 617
โพสเมื่อ: Thu Jan 23, 2020 18:15
โปรย้ายค่าย เน็ต 4mbs
Greenwood พิมพ์ว่า:
tj4ever พิมพ์ว่า:
เรียบร้อยครับท่าน ขอบคุณทุกความเห็น

ทำเรื่องย้ายค่ายไป nu mobile ตามที่ท่านแนะนำแล้ว โดยโทรไปที่ทรูคอลเซ็นเตอร์ แล้วก็เหตุผลที่จะเปลี่ยนคือเน้นเน็ตเป็นหลัก และ nu mobile เสนอให้ค่อนข้างเยอะ ที่ 10mbs เดือนละแค่ 200 บาท ปรากฎว่า ทรูเสนอโปรมาให้

เดือนละ 200 บาทยังไม่รวม vat สนนที่ 214 บาท
เน็ต 10mbs จำนวน 12 รอบบิล
โทรในเครือข่ายฟรี 24 ชั่วโมง/นอกเครือข่าย 200 นาที

ฟินๆไปครับบบบ  

เห้ยจริงไหมหนิ เดี๋ยวทำตามบ้าง 55555

อันนี้ทำเรื่องย้ายค่ายวิธีไหนครับ  

โทรเข้า call center แล้วคุยบอกข้อเสนอค่ายที่เราจะย้ายไปครับ กรณีผม ผมอ้างของ nu mobile
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel