ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1360
โพสเมื่อ: Wed Jan 22, 2020 15:24
[RE]ที่จับโจรลพบุรีได้ พวกอวดฉลาดสบายใจขึ้นยังครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย -Owefil- เมื่อ Wed Jan 22, 2020 15:27, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status: Look On The Bright Side
เข้าร่วม: 17 Oct 2009
ตอบ: 8306
โพสเมื่อ: Wed Jan 22, 2020 16:32
[RE: ที่จับโจรลพบุรีได้ พวกอวดฉลาดสบายใจขึ้นยังครับ]
เมิงไปเป็นผอ.ในคุกน่ะ แล้วเรียกครูปรีชาไปสอนจริยธรรม
ไอ้เวร
0
0
imp
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2008
ตอบ: 3382
โพสเมื่อ: Wed Jan 22, 2020 16:51
[RE: ที่จับโจรลพบุรีได้ พวกอวดฉลาดสบายใจขึ้นยังครับ]
ธานอสยอดนักชัก พิมพ์ว่า:
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ธานอสยอดนักชัก พิมพ์ว่า:
เห็นบอกวันนั้นเครียดครับ อยากโดนวิสามัญ อยากดวลปืนกับตำรวจชุดตรวจ แต่วันนั้นตำรวจไม่มา หรือมาช้านี่แหละ ทองไม่ใช่วัตถุประสงค์เพราะทิ้งตั้งแต่วันปล้นแล้ว

พ่อเป็นตำรวจ ปืนก็ปืนพ่อ ตัวผอคนร้ายเป็นครูสอนยิงปืนด้วย และชอบยิงปืนมาก

ตำรวจเล็งคนนี้ไว้นานแล้วแต่ไม่มีหลักฐาน เพราะคนนี้เป็นคนลพบุรีแท้ๆ บ้านก็อยู่ลพบุรี
เบาะแสเพิ่มจาก ตำรวจตรวจเช็คร้านทำกระบอกเก็บเสียง สั่งทำในประเทศ และเจ้าของอยู่จ.ลพบุรี

รอตำรวจแถลงเต็มๆพรุ่งนี้ครับ นี่ยังอึ้งเหตุจูงใจอยู่

ไม่น่าจะใช่ความตั้งใจจริง ถ้าอยากตายควรปล้นกลางวัน  

ประเด็นคือไม่ได้อยากตายครับ พร้อมตายมากกว่า แต่อยากดวลปืนอันนี้น่าจะเป็นประเด็นหลัก

ประเด็นไหนก็ประสาทอยู่ดีสำหรับผม 5555

ถ้าโยนทองทิ้งน้ำหลังปล้นจริงๆ คงใช่แหละ เพราะถ้าดุ่มๆไปสถานีตำรวจอาจตายก่อนได้ดวลปืน

รอตำรวจแถลงดีกว่า ไม่รู้จริงเท็จแค่ไหน  

ผมมองว่าคงจะตอบเอาสะใจ คือมันคงอยู่ในหัวแกนั่นแหละว่าอยากดวลปืนจริงๆสักที ตอนโดนชาร์จก็บอกตำรวจมาถึงตัวไวเกินไปถ้ามาถึงแล้วล้อมก็จะขอสู้ด้วยปืน กะว่าถ้าถึงตัวก็จะยิงตัวตาย

แต่เหตุผลจริงๆผมว่ามันซับซ้อนกว่านั้น รอฟังแถลงดีกว่า  

ในเนื้อข่าว ชุดจับกุมบอกว่าไม่มีปืนในรถนะครับ....เห็นว่าเจ้าตัวสารภาพว่าปืนเอาไปคืนพ่อแล้วด้วย
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: While the sky is blue
เข้าร่วม: 26 Mar 2008
ตอบ: 3316
โพสเมื่อ: Wed Jan 22, 2020 18:04
เห็นบอกวันนั้นเครียดครับ อยากโดนวิสามัญ อยากดวลปืนกับตำรวจชุดตรวจ แต่วันนั้นตำรวจไม่มา หรือมาช้านี่แหละ ทองไม่ใช่วัตถุประสงค์เพราะทิ้งตั้งแต่วันปล้นแล้ว

พ่อเป็นตำรวจ ปืนก็ปืนพ่อ ตัวผอคนร้ายเป็นครูสอนยิงปืนด้วย และชอบยิงปืนมาก

ตำรวจเล็งคนนี้ไว้นานแล้วแต่ไม่มีหลักฐาน เพราะคนนี้เป็นคนลพบุรีแท้ๆ บ้านก็อยู่ลพบุรี
เบาะแสเพิ่มจาก ตำรวจตรวจเช็คร้านทำกระบอกเก็บเสียง สั่งทำในประเทศ และเจ้าของอยู่จ.ลพบุรี

รอตำรวจแถลงเต็มๆพรุ่งนี้ครับ นี่ยังอึ้งเหตุจูงใจอยู่

ผมว่าอยากดวนปืนตำรวจจริง นี้เหตุผลโคตรตลกเลยนะ ปล้นอยู่นาทีครึ่งแล้วขี่มอไซหนีตำรวจจะมาทันได้ไง555
0
0

WE'LL BE IN LEAGUE ONE JUST FOR TOUR!

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29376
โพสเมื่อ: Wed Jan 22, 2020 18:56
skybluewat พิมพ์ว่า:

ผมว่าอยากดวนปืนตำรวจจริง นี้เหตุผลโคตรตลกเลยนะ ปล้นอยู่นาทีครึ่งแล้วขี่มอไซหนีตำรวจจะมาทันได้ไง555  

ไม่ท่าน คือเวลาห้างจะปิด จะมีตำรวจมาตรวจกล่องไง ที่ชอบมายืนถ่ายรูป ว่ามาตรวจแล้วไรงี้

ไม่ได้หมายถึง ปล้นแล้ว ตำรวจมาที่เกิดเหตุ นั้นแหละที่ คห. ด้านบนจะสื่อ ยิงกับ ตร.ชุดตรวจ
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel