ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 424
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 08:55
[RE]ผมกับแฟนน่าจะโดนปล่อยคลิปหลุดเร็วๆนี้ครับ
อยากให้ จขกท. บอกมันให้ส่งตัวอย่างคลิปมาให้ดูก่อนว่ามันมีจริงๆ ไม่ใช่แค่ขู่ ถ้าหลุดจากเฟสคลิปอาจยังอยู่ แต่ถ้ามาจากไลน์ที่ส่งต่อๆ กัน มีโอกาสที่มันน่าจะไม่อยู่แล้ว เป็นแค่การขู่แบบหว่านแห แต่พอดีคุณดันมีอยู่จริง ก็เลยเข้าทางมัน

แนะนำว่าลองเจรจาให้มันส่งหลักฐานมาก่อน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13700
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 09:00
[RE: ผมกับแฟนน่าจะโดนปล่อยคลิปหลุดเร็วๆนี้ครับ]
จ่ายก็โง่ซ้ำซากเลยครับ ตอนนี้ต้องรับอย่างเดียว อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด
0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9547
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 09:24
[RE: ผมกับแฟนน่าจะโดนปล่อยคลิปหลุดเร็วๆนี้ครับ]
ปกติคลิปหรือรูปภาพในไลน์ถ้ามันผ่านไปนาน มันจะดูไม่ได้หนิครับ คือจะเห็นหน้าปกรูปหรือคลิปมาเป็นอะไร แต่ไม่สามารถกดเข้าไปดูได้
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 13 Nov 2013
ตอบ: 1680
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 09:27
เอาหลักฐานทั้งหมดที่มันมาขู่ แจ้งความครับ ผมว่า มันไม่กล้าแน่นอน คดีทางดิจิตอลเดี๋ยวนี้แรงครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2856
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 09:27
giggscii พิมพ์ว่า:
นัดมันมาจ่ายเงินด้วยตัวเอง ไม่โอน ก่อนนัดแจ้งตำรวจให้รอล็อกตัวไปเลย ถึงมันจะวานใครมาเดี๋ยวตำรวจก็สาวไปถึง

ปล. ที่น่ากลัวคือถ้ามันเอา รหัสที่ได้ไปล็อกอินเครื่องเข้าไอคลาวได้นี่น่ากลัวกว่า ถ้าเราตั้งแบคอัพอัตโนมัติไว้ เครื่องผมนี่ปิดเลยไอคลาว. ไม่เปิดใช้ อันตรายกับชีวิตมากๆ  

ผมใช้แมค ที่มหาลัย มีคนล็อคอินไอดีกับเครื่องไว้ ผมเปิดดูรูปเล่นๆมียันรูป ถ่ายหน้ากระจกแค่ชุดชั้นใน
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2010
ตอบ: 4667
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 09:36
มามาดู พิมพ์ว่า:
มีวาร์ปไหมครับ  

ขอแช่งให้วันหน้าเวลามีเรื่องร้อนใจอะไรขอให้มีแต่คนเล่น ไม่ช่วย แล้วก็ทำให้ทุกข์ใจหนักกว่าเดิมนะครับ ขอแช่งจริงจังเลย
0
0
JKP
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1941
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 09:42
ถูกแบนแล้ว
กิงก่องแก้ว พิมพ์ว่า:
JKP พิมพ์ว่า:
อันดับแรก ทุกคนเข้าใจผิด ไลน์มันกู้ได้ถ้าเชื่อมเมลไว้ ถ้าจะปลอดภัยให้เชื่อมแค่เบอร์

เพราะพวกแชทต่างๆ รูปต่างๆมันจะเข้าไปอยู่ในเมลได้ สังเกต ในไลน์มันจะมีที่ให้กดบันทึกแชทแล้ว

เก็บไว้ในเมล แค่คุณหรือแฟนคุณกดไปแค่ครั้งเดียวก็เรียบร้อย

อันดับ2 ไม่ต้องให้เงินมันครับต่อให้ต่อรองกันราคาเหลือน้อย มันจะหันมาเอากับคุณใหม่ซ้ำๆเรื่อยๆ

3.เอาเลข บช ชื่อมาให้ได้ครับ ถ้าเป็นต่างชาติอันนี้ยากเลย

4.เป็น ปสก ชีวิตไปครับ แก้ไขอะไรไม่ได้ สู้ๆครับ  

มันไม่แบคอัพพวกรูป กะวดีโอรึป่าวครับอันนี้
น่าจะแค่ข้อความอย่างเดียว  

ของผมที่เคยทำมันมาหมดเลยนะถ้ามันยังอยู่ในคลังภาพในมือถือของเรา เอาง่ายๆถ้ามันกู้รูปในมือถือได้ก็มาหมดอะครับ แต่ไม่รู้มีระยะเวลารึป่าว แต่เครื่องผมพอรีเซ็ตใหม่หมดมันหายเลยนะพวกรูปอะ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 2461
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 10:14
น่ากลัวมากครับ เรื่องทางเทคโนโลยี
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 255
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 10:33
กิงก่องแก้ว พิมพ์ว่า:
อันดับแรก ทุกคนเข้าใจผิด ไลน์มันกู้ได้ถ้าเชื่อมเมลไว้ ถ้าจะปลอดภัยให้เชื่อมแค่เบอร์

เพราะพวกแชทต่างๆ รูปต่างๆมันจะเข้าไปอยู่ในเมลได้ สังเกต ในไลน์มันจะมีที่ให้กดบันทึกแชทแล้ว

เก็บไว้ในเมล แค่คุณหรือแฟนคุณกดไปแค่ครั้งเดียวก็เรียบร้อย

อันดับ2 ไม่ต้องให้เงินมันครับต่อให้ต่อรองกันราคาเหลือน้อย มันจะหันมาเอากับคุณใหม่ซ้ำๆเรื่อยๆ

3.เอาเลข บช ชื่อมาให้ได้ครับ ถ้าเป็นต่างชาติอันนี้ยากเลย

4.เป็น ปสก ชีวิตไปครับ แก้ไขอะไรไม่ได้ สู้ๆครับ  

มันไม่แบคอัพพวกรูป กะวดีโอรึป่าวครับอันนี้
น่าจะแค่ข้อความอย่างเดียว  

ของผมที่เคยทำมันมาหมดเลยนะถ้ามันยังอยู่ในคลังภาพในมือถือของเรา เอาง่ายๆถ้ามันกู้รูปในมือถือได้ก็มาหมดอะครับ แต่ไม่รู้มีระยะเวลารึป่าว แต่เครื่องผมพอรีเซ็ตใหม่หมดมันหายเลยนะพวกรูปอะ  

อ่อครับ ความรู้ใหม่เลย
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2008
ตอบ: 8499
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 10:36
ผมกับแฟนน่าจะโดนปล่อยคลิปหลุดเร็วๆนี้ครับ
ยอมอายเลยคับ ให้มันปล่อยรวบรวมหลักฐาน ฟ้องให้หมดตัว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 6600
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 12:08
ผมกับแฟนน่าจะโดนปล่อยคลิปหลุดเร็วๆนี้ครับ
อย่าไปจ่ายมัน ถ้าพลาดจ่ายท่านจะโดนครั้งที่สอง สามแน่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Manchester United
A.C. Milan

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 21881
โพสเมื่อ: Tue Jan 21, 2020 12:25
ขอเลขบัญชีมันครับ แล้วกดโอน มันจะมีชื่อมีไรแล้วแจ้งความ
แก้ไขล่าสุดโดย CATCATCAT เมื่อ Tue Jan 21, 2020 12:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel