ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1991
โพสเมื่อ: Mon Jan 20, 2020 03:07
ถูกแบนแล้ว
[RE]มีเงินอย่างเดียวไม่ได้ต้องโง่ด้วย...
dndenniss พิมพ์ว่า:
The Pantora พิมพ์ว่า:
PeterPANN พิมพ์ว่า:
nwd- พิมพ์ว่า:
T e X a S พิมพ์ว่า:
การ์ด1สมัยก็มาวะ พอทีมยังไม่ได้ก็ล้อแม่งอยู่นั่นแชมป์ว่าวๆ พอแต้มห่างหน่อยรีบเลยอะ 5555555555

อ่อ โทดทีลืมไปนี่มู้vvdโขกตอกหน้าโชว์ไปดิ แถมเกมส์นี้ไม่มีเสียเชิงพลิกตัวช้า โดนดากกลางสนามทุเรศๆไรแบบสถิติโลกนั่นหรอก  
รุ้สึกดีขึ้นมั่งยังอะ ได้โผล่ขึ้นมาพ้นน่ำซักที จมอยุ่ในโคลนมาเป็น 30 ปี ก๊ากกกกกกกกก55555555  

จมอยู่กับอดีตจริงว้อยยยย เข้าตัวอีกแล้วว
เอาปัจจุบันในลีคทีมพี่ก็ดมฝุ่นเกิน30แต้ม2ฤดูกาลติด คู่อริหรือลูกไล่โคตรกระจอก 5555555555  
จ้าาาาา ยินดีกับสมัยแรกด้วยน้าาา หวังว่าคงไม่หยุดแค่นี้ละกัน กร่างก็กร่างให้ได้ตลอดนะหนู อิอิ  

บอกตัวเถอะครับลูกพี่เรื่องกร่างอะ ผมยังไม่ได้พูดซักคำเลยนะว่าจะแชมป์
มีแต่พี่ที่ดิ้นพราดๆอยู่ดีๆก็1สมัย โคตรตลก 5555

เออ ฮาจริงดิ้นพราดๆเรื่องแชมป์อยู่คนเดียว  
ก็พวกไม่เยอะเหมือนแชมป์พรีเมียร์1สมัยอ่า ก็ต้องโดนรุมจิกกัดแบบนี้แหละ  

เข้าไม่ค่อยฉลาดแบบนี้ ฝั่งเดียวกันก็เบือนหน้าหนีหมดดิครับ  
ผมไม่เครียดครับ ชอบฉายเดี่ยวสนุกดี5555  

เห้อกระรอกจริงๆ สระไดร์ค้าบๆ แพ้ก็พูดเหมือนสู้ได้ทั้งๆที่เล่นแบบรอเค้าพลาดให้ นี้ขอทานปะครับเนี่ย  
กระจอกยังไงก็เคยสัมผัสแชมป์มาหลายครั้งละครับ ไม่ใช่เพิ่งจะเคยได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6763
โพสเมื่อ: Mon Jan 20, 2020 07:33
[RE]มีเงินอย่างเดียวไม่ได้ต้องโง่ด้วย...
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17181
โพสเมื่อ: Mon Jan 20, 2020 10:17
[RE: มีเงินอย่างเดียวไม่ได้ต้องโง่ด้วย...]
การ์ด1สมัยก็มาวะ พอทีมยังไม่ได้ก็ล้อแม่งอยู่นั่นแชมป์ว่าวๆ พอแต้มห่างหน่อยรีบเลยอะ 5555555555

อ่อ โทดทีลืมไปนี่มู้vvdโขกตอกหน้าโชว์ไปดิ แถมเกมส์นี้ไม่มีเสียเชิงพลิกตัวช้า โดนดากกลางสนามทุเรศๆไรแบบสถิติโลกนั่นหรอก  
รุ้สึกดีขึ้นมั่งยังอะ ได้โผล่ขึ้นมาพ้นน่ำซักที จมอยุ่ในโคลนมาเป็น 30 ปี ก๊ากกกกกกกกก55555555  

จมอยู่กับอดีตจริงว้อยยยย เข้าตัวอีกแล้วว
เอาปัจจุบันในลีคทีมพี่ก็ดมฝุ่นเกิน30แต้ม2ฤดูกาลติด คู่อริหรือลูกไล่โคตรกระจอก 5555555555  
จ้าาาาา ยินดีกับสมัยแรกด้วยน้าาา หวังว่าคงไม่หยุดแค่นี้ละกัน กร่างก็กร่างให้ได้ตลอดนะหนู อิอิ  

บอกตัวเถอะครับลูกพี่เรื่องกร่างอะ ผมยังไม่ได้พูดซักคำเลยนะว่าจะแชมป์
มีแต่พี่ที่ดิ้นพราดๆอยู่ดีๆก็1สมัย โคตรตลก 5555

เออ ฮาจริงดิ้นพราดๆเรื่องแชมป์อยู่คนเดียว  
ก็พวกไม่เยอะเหมือนแชมป์พรีเมียร์1สมัยอ่า ก็ต้องโดนรุมจิกกัดแบบนี้แหละ  
เมื่อก่อนเพียบเลยนิ เดี๋ยวนี้หายไปไหนหมดแล้ว หรือเลิกดูบอลไปดูแบดมินตันซะแล้ว
หรือว่าคนอื่นเค้ารู้สึกอาย แต่คุณหน้าไม่อาย
แก้ไขล่าสุดโดย YEDI เมื่อ Mon Jan 20, 2020 10:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22672
โพสเมื่อ: Mon Jan 20, 2020 11:10
[RE: มีเงินอย่างเดียวไม่ได้ต้องโง่ด้วย...]
ถ้าเปลี่ยนชื่อแชมป์ลีคสูงสุดอีกครั้ง
คำว่าแชมป์พรีเมียร์คงไร้ความหมาย
.
.
.
สำหรับบางคน

พอจะเอาจำนวนแชมป์ จะบอกว่า20สมัย
แต่พอนับของคนอื่นไม่นับก่อนพรีเมียร์

คนแบบนี้มันสุดจริงๆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1991
โพสเมื่อ: Mon Jan 20, 2020 11:56
ถูกแบนแล้ว
YEDI พิมพ์ว่า:

เมื่อก่อนเพียบเลยนิ เดี๋ยวนี้หายไปไหนหมดแล้ว หรือเลิกดูบอลไปดูแบดมินตันซะแล้ว
หรือว่าคนอื่นเค้ารู้สึกอาย แต่คุณหน้าไม่อาย  
นั้นนะสิ ไม่รุ้หายไปไหนกัน แต่ไม่เป็นไร เราสุ้คนเดียวได้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel