ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 744
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 20:23
[RE: ตาแหลม!JK รับตอนคว้า 'ร็อบโบ้, มาติป' ไม่มีใครแย่ง]
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
"ตอนนี้คุณก็ได้เห็นเขาในปัจจุบันแล้ว คุณสามารถเรียนรู้การเล่นเกมรับได้นะ"....

เพราะบอสคิดแบบนี้ ถึงได้พยายามปั้นน้องโมเรโน่จนถึงที่สุดสินะครับ.... แต่บอสก็พิสูจน์ให้เห็นว่า บางครั้งบอสก็คิดผิดได้เหมือนกันนะ 5555  

โมเรโน่ตอนก่อนเจ็บ รับดีขึ้นเยอะเลยครับ (แต่คงสู้โรเบิร์ตสันไม่ได้) อย่างไรก็ตามจุดอ่อนของเจ้าหมูว์คือการยืนตำแหน่ง ซึ่งแก้ยากถึงยากที่สุดเลยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 20:33
[RE: ตาแหลม!JK รับตอนคว้า 'ร็อบโบ้, มาติป' ไม่มีใครแย่ง]
Delbosque พิมพ์ว่า:
tomzt พิมพ์ว่า:
ที่ซื้อล่าสุดอะ จากไหนนะ ไมใช่ทาคูมิ อยากรู้ว่าจะเป็นไง  
เห็นยิงไปลูกละนะครับ น่าจะเกม u20 หรือไรสักอย่างใส่เบอร์ 9 ด้วยนะ  

Wow ขอบคุณมากครับ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 20:33
ลินฟิว พิมพ์ว่า:
tomzt พิมพ์ว่า:
ที่ซื้อล่าสุดอะ จากไหนนะ ไมใช่ทาคูมิ อยากรู้ว่าจะเป็นไง  

คนนี้ไหม กองหน้า..>>>.โจ ฮาร์ดี ลงนัดแรก ใน U23 กดไป 2 ลูกนะ ยิงคมเลย.......หวังว่าจะเป็นของดีราคาถูกอีก.........  

โอ้ ขอบคุณมากครับ
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2013
ตอบ: 5241
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 20:41
"ตอนนี้คุณก็ได้เห็นเขาในปัจจุบันแล้ว คุณสามารถเรียนรู้การเล่นเกมรับได้นะ"....

เพราะบอสคิดแบบนี้ ถึงได้พยายามปั้นน้องโมเรโน่จนถึงที่สุดสินะครับ.... แต่บอสก็พิสูจน์ให้เห็นว่า บางครั้งบอสก็คิดผิดได้เหมือนกันนะ 5555  

ตอนอยู่เซบีย่า โมเรโน่ก็บุกดีนะ

แต่ตอนอยู่หงส์กลายเป็นรุกไม่ดีเท่าเดิม แถมเกมรับเข้าขั้นแย่อีก

1
0
Nobody knows...

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 1118
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 20:44
อย่างนึงที่โค้ชระดับท้อปทำได้คือการสร้างนักฟุตบอลเก่งๆนี่แหละ
นอกจากวางแผนแล้วตัวที่มาเล่นด้วยก็เก่งขึ้นเรื่อยๆ

คล็อป เป๊บ บางทีจะมีตัวโนเนมเข้ามาแต่ก็เก่งได้
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8924
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 20:53
ตาแหลม!JK รับตอนคว้า 'ร็อบโบ้, มาติป' ไม่มีใครแย่ง
เอาจริงๆคือโคตรขอบคุณคลอป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 7173
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 22:32
ถูกแบนแล้ว
มาติปเซ็นต์ฟรี ทำไมไม่มีใครแย่ง
นักเตะยอดเยี่ยมปีนั้นด้วยนะ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44157
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 23:51
ผมพึ่งรู้ว่ามาติ๊ปเล่นcb ได้ตอนย้ายมานี่แหละ ก่อนหน้านั้น ในเกมผมใช้เล่น cdm มาตลอด ราคาถูกดีด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย Cafitiliar เมื่อ Fri Jan 17, 2020 23:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: .. ติดดาว ⭐
เข้าร่วม: 08 May 2007
ตอบ: 32061
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2020 08:44
ต้องยอมรับในสายตาเฉียบคมของเฮียคล็อปป์แก

อาจจะมีพลาดบ้างอะไรบ้าง แต่ส่วนใหญ่ทุกดีลที่แกเน้น โคตรอิมแพ็คกับทีม
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: LFC Forever
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 3959
โพสเมื่อ: Sat Jan 18, 2020 14:58
kyourin พิมพ์ว่า:

จะบอกว่าคิดผิดก็ไม่เชิงหรอก การที่บอสมีความคิดที่จะให้โอกาสและพัฒนานักเตะ พร้อมทั้งให้ความเชื่อมั่นในตัวนักเตะแบบนั้น มันเป็นจุดเด่นของบอสที่ทำให้บอสสามารถปั้นนักเตะได้มากมาย แต่ก็นั่นแหละ ต้องยอมรับว่าบางครั้งนักเตะบางครั้งก็ไม่สามารถทำได้อย่างที่บอสคาดหวังไว้ผมว่าเป็นเรื่องปรกตินะ ใครมันจะปั้นนักเตะได้ทุกคนกันหละ แต่การให้ความเชื่อมั่นแบบนั้นมันทำให้นักเตะสามารถเค้นความสามารถออกมาได้มากที่สุด ถ้าไม่ได้แสดงว่ามันคงเต็มที่แล้วจริงๆ ก็อาจจะเหมาะกับทีมที่เล่นในรูปแบบอื่นไป  

จริงครับ แฟนบอลและนักเตะรักบอส ก็เพราะแบบนั้น... และที่รักบอสขึ้นไปอีกคือ ไม่ดันทุรัง เมื่อมันมาถึงทางตันจริงๆ ก็ยอมเปลี่ยนแปลง...
1
0
There are places i'll remember all my life...
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel