ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15008
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 21:21
[RE: แฟนผีคนไหนไม่สนเรื่องคนที่เป็นข่าวบ้างครับ]
ผมอยากเห็นนะ ว่าไอ้ 4231 ของโซลชา ถ้าได้เบอร์ 10 คนอื่นที่ไม่ใช่เปเรร่ากับลินกาก มันจะดีขึ้นมั้ย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Apr 2010
ตอบ: 1085
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 21:34
[RE: แฟนผีคนไหนไม่สนเรื่องคนที่เป็นข่าวบ้างครับ]
เหมือนกันเลย ใครมาก็เหมือนเดิม
ถ้าวิธีการเล่นยังแบบนี้ ก็มีค่าเท่าเดิม
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 8301
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 21:38
สภาพทีมตอนนี้ตื่นเต้นทุกการซื้อ-ขาย ทุกครั้งที่เปลี่ยนโค้ช เพราะมันคือการเปลี่ยนแปลง

"คำจำกัดความของคำว่าความบ้าหรือวิกลจริตคือการที่คนเราทำในสิ่งเดิมๆ ซ้ำไปซ้ำมา แล้วหวังว่าผลลัพธ์ที่ออกมาจะแตกต่างกัน"

อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์ ได้กล่าวไว้
0
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 6939
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 21:58
ผมเนี่ยไม่สนข่าวซื้อขายนักเตะของทุกทีมเลย หลักๆ เลยนะ ติดตามน้อยลงเยอะ ไม่ค่อยรู้จักนักบอลยุคใหม่ ได้ยินชื่อหรือเห็นข่าวบางทียังรู้สึกว่า ไอ้นี่ใครวะ??? เด็กห่าอะไรอายุยังไม่ถึง 20 เลย ค่าตัวบางคนปาไปเฉียดๆ 100 ล้านแล้ว คือแบบพอเห็นราคาซื้อขายนักเตะยุคนี้มันคือแบบ บอกไม่ถูก เหมือนเอารองเท้านันยางธรรมดามาเร่ขายในราคา ไนกี้ อดิดาสรุ่นลิมิเต็ด สุดท้ายมีแววได้ของย้อมแมวขายเยอะมาก

ส่วนหนึ่งเพราะเดี๋ยวนี้ไม่มีสตาร์ประเภทที่ให้ความรู้สึกว่าว้าววว แม่งนี่ตัวเทพของอีกทีมเลย เอาจริงๆ อย่าว่างั้นว่างี้เลยนะ ซุปตาร์ของลิเวอร์พูลอย่าง โม ซาล่าห์ กับ ซาดิโอ มาเน่ ตอนนี้ในความรู้สึกผมเมื่อมานึกเปรียบเทียบย้อนไปในอดีตวันวานผมยังรู้สึกว่า ก็เฉยๆ ไม่ได้มีรัศมีสตาร์อะไรเลย เหมือนกระแสของกีฬาฟุตบอลมันดรอปๆ ไป หรือไม่ก็ผมคงอายุมากเกินไปแล้วที่จะมาเข้าใจกับกีฬาฟุตบอลในยุคปัจจุบัน

0
0
อำนาจ ความเชื่อ ความรัก คือ 3 สิ่งที่ตรรกะมนุษย์ไม่สามารถอธิบายได้ ดังนั้นอย่าถามว่าทำไมกับเรื่องพวกนี้
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5120
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 22:25
muffintitle พิมพ์ว่า:
doneatit พิมพ์ว่า:
ผมไม่ได้ตื่นเต้นที่บรูโน่จะมาขนาดนั้น

แต่ที่ตื่นเต้นกว่าคือจะได้เห็นลินการ์ดกับเปเรร่าน้อยลง  

ท่านไม่คิดว่าจะเอามาสำรองลิงกากทั้งเหรอ  

ตอนนี้ขอคิดเข้าข้างตัวเองก่อนดีกว่าครับท่าน เรื่องจริงเป็นไงค่อยว่ากัน5555
0
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19833
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 22:53
สำหรับผมลุ้น บรูโน่ เพราะมันตรงจุด แล้วนักเตะก็มีใจ นิสัยดี อยากย้ายใจจะขาด แต่ก็เล่นกับทีมเก่าด้วยฟอร์มสุดยอดเหมือนเดิม มืออาชีพแบบนี้ผมอยากได้

ไม่สน ปล่อยวาง มันก็เป็นไปไม่ได้ แต่ข่าวเลอะเทอะเกินไปอันนี้ก็ไม่เอาเหมือนกัน ผมไม่อ่านเลย เสียเวลาชีวิต
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 47
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 01:40
แฟนผีคนไหนไม่สนเรื่องคนที่เป็นข่าวบ้างครับ
ลุ้นให้ได้มา และยังได้ลุ้นให้มันเล่นดีด้วย คุ้มออก ได้ลุ้นสองต่อ ฮ่าๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel