ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Jul 2010
ตอบ: 5540
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 19:58
[RE: พี่ชายชี้ "ป๊อกบา" ยังสวมชุดขาวได้ไม่เกี่ยว 'บัลเบร์เด้' แจ้งเกิด]
130 ล้านยูโร(เค้ก)​ + บัลเบเด้ = ปอกบา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ตามเชียร์แมนยูมาตั้งแต่ปี 90
ติดตามยูเว่ บาร์เยิน แอตมาดริด มาร์กเซย
ชลรี ในสายเลือด
นักเตะอบต.
Status: รักกัน รักกัน
เข้าร่วม: 14 Sep 2006
ตอบ: 3543
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 20:07
[RE: พี่ชายชี้ "ป๊อกบา" ยังสวมชุดขาวได้ไม่เกี่ยว 'บัลเบร์เด้' แจ้งเกิด]
พี่ชายนี่ปากเน่าพอกันกับไรโอร่าเลย
0
0

นักเตะอบจ.
Status: Hala Madrid
เข้าร่วม: 15 Jan 2015
ตอบ: 2508
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 20:10
[RE]พี่ชายชี้ "ป๊อกบา" ยังสวมชุดขาวได้ไม่เกี่ยว 'บัลเบร์เด้' แจ้งเกิด
art2001za พิมพ์ว่า:
StoryTeller พิมพ์ว่า:
เราโอเคแล้ว เรามีบัล  

ถ้าอยากพีค ปลดซีดานแล้วดึง น้าบัลมา อย่างพีคเลย 5555  

ผิด บัล แล้ว ใจเย็นคนนั้นให้เค้าไปดีแล้ว 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16443
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 20:41
พี่ชายชี้ "ป๊อกบา" ยังสวมชุดขาวได้ไม่เกี่ยว 'บัลเบร์เด้' แจ้งเกิด
หนาวนี้เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Dec 2009
ตอบ: 6085
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 21:03
ผีขอบัลเบเด้ได้มั้ย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 29 Jul 2007
ตอบ: 3407
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 22:26
พูดอะไรให้เกียรติทีมปัจจุบันของน้องหน่อยเหอะ มึงจะบอกว่าไม่ขอตอบ อะไรมึงก็ว่าไป
0
0
นักเตะอบจ.
Status: I am united
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6633
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 22:38
[RE]พี่ชายชี้ "ป๊อกบา" ยังสวมชุดขาวได้ไม่เกี่ยว 'บัลเบร์เด้' แจ้งเกิด
ไม่รู้จะพูดไงดี ไม่ให้เกรียติสโมสรปัจจุบันเลย ตระกูลนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2009
ตอบ: 4633
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 04:14
สังกะสี พิมพ์ว่า:
บางทีคนพี่นี่เหมือนอยากดังอะ พูดเยอะจนน่ารำคาญมาก ตัวป๊อกมันยังไม่ได้อะไรเลย ก็หาเรื่องให้มันโดนด่าอีกละ  

++++++
0
0

อย่างที่สองผมอยากขอให้นายรู้ความรู้สึกของผมว่าผมเสียใจขนาดไหนที่ไม่เคยได้เห็นการทำงานของนาย ..

Jose mourinho To Steven Gerrard .
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10617
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 09:14
LIFE OF DEKCHAAI TON พิมพ์ว่า:
zebastian283 พิมพ์ว่า:
พูดจาออกจะคิดว่าน้องเก่งมากๆไม่มีใครมาเทียบ ไม่เอาก็ได้นะ ไปเล่นให้ทีมอื่นเถอะไม่ชอบเป็นการส่วนตัว

อย่าประเมินบัลเบเด้ต่ำให้มาก นี่ลูกศิษย์ โครส + โมดริชเลยนะ เล่นทรงเดียวกันเลย

ประโยชน์กับทีมเชื่อว่ามีมากกว่าน้องนายแน่ๆ ทัศนคติก็ดีกว่า มั่นใจ น้องนายเก่งนะ แต่ทัศนคติห่วยแตก เอาแต่เล่นโซเชียลไป ไม่ได้ดั่งใจก็งอแง ใครขัดใจก็ไม่ได้ 55555  

อันที่จริง ผมก็ไม่ชอบข่าวนี้เหมือนท่านนะ แต่มีติดๆบ้างเหมือนกันนะ ตรงทัศนคติ ทำไมเห็นมันลงสถิติวิ่งอะไรมันก็แทบสูงสุดตลอดอ่ะ แล้วทำไมอ่ะถ้าผมเป็นมันผมติดโซเชียลแต่ผมซ้อมหนักเชี่ยๆลงมาก็เล่นดี แล้วถ้าผมจะเล่นเฟส ไอจี แล้วมันทำไมอ่ะ ถ้าติดแล้วห่วยแบบลินกาดก็ยังพอว่านะ  

ป้อกบา จะคล้ายๆเนย์มาร์อะ ถ้าให้ผมบอก เก่งเหมือนกันเก่งมาก แต่ ทัศนคติ เป็นไง ก็แบบที่คนเห็น ไม่งั้นจะมีหลายๆคนที่คิดหรอ ว่าทัศนคติไม่ดี
ส่วนเรื่องติดโซเชียล ท่านก็ลองคิดเอาผมก็คิดเหมือนท่านละ แต่ทำไมตอนที่ป้อกบา อัพนู่นนี่นั้นตอนแข่ง มูถึงไม่ชอบ แฟนๆบางคนก็บอกไม่ชอบ เล่นได้ผมไม่ได้ว่าหรอกอย่างท่านว่าละ มีอะไรติดๆคุยกันได้ ไม่ชอบที่ผมเม้นแต่ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงอะ แต่ไม่ใช่มาเริ่มที่ว่า แล้วทำไมๆ แล้วถ้าจะทำจะทำไม ผมไม่ใช่นักเลงครับ อีกอย่างนี่เรากำลังพูดถึงบุคคลที่ 3 อย่าให้มันทำให้เราทะเลาะกันเลย
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 6702
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 11:33
ถูกแบนแล้ว
LIFE OF DEKCHAAI TON พิมพ์ว่า:
พูดจาออกจะคิดว่าน้องเก่งมากๆไม่มีใครมาเทียบ ไม่เอาก็ได้นะ ไปเล่นให้ทีมอื่นเถอะไม่ชอบเป็นการส่วนตัว

อย่าประเมินบัลเบเด้ต่ำให้มาก นี่ลูกศิษย์ โครส + โมดริชเลยนะ เล่นทรงเดียวกันเลย

ประโยชน์กับทีมเชื่อว่ามีมากกว่าน้องนายแน่ๆ ทัศนคติก็ดีกว่า มั่นใจ น้องนายเก่งนะ แต่ทัศนคติห่วยแตก เอาแต่เล่นโซเชียลไป ไม่ได้ดั่งใจก็งอแง ใครขัดใจก็ไม่ได้ 55555  

อันที่จริง ผมก็ไม่ชอบข่าวนี้เหมือนท่านนะ แต่มีติดๆบ้างเหมือนกันนะ ตรงทัศนคติ ทำไมเห็นมันลงสถิติวิ่งอะไรมันก็แทบสูงสุดตลอดอ่ะ แล้วทำไมอ่ะถ้าผมเป็นมันผมติดโซเชียลแต่ผมซ้อมหนักเชี่ยๆลงมาก็เล่นดี แล้วถ้าผมจะเล่นเฟส ไอจี แล้วมันทำไมอ่ะ ถ้าติดแล้วห่วยแบบลินกาดก็ยังพอว่านะ  

ป้อกบา จะคล้ายๆเนย์มาร์อะ ถ้าให้ผมบอก เก่งเหมือนกันเก่งมาก แต่ ทัศนคติ เป็นไง ก็แบบที่คนเห็น ไม่งั้นจะมีหลายๆคนที่คิดหรอ ว่าทัศนคติไม่ดี
ส่วนเรื่องติดโซเชียล ท่านก็ลองคิดเอาผมก็คิดเหมือนท่านละ แต่ทำไมตอนที่ป้อกบา อัพนู่นนี่นั้นตอนแข่ง มูถึงไม่ชอบ แฟนๆบางคนก็บอกไม่ชอบ เล่นได้ผมไม่ได้ว่าหรอกอย่างท่านว่าละ มีอะไรติดๆคุยกันได้ ไม่ชอบที่ผมเม้นแต่ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงอะ แต่ไม่ใช่มาเริ่มที่ว่า แล้วทำไมๆ แล้วถ้าจะทำจะทำไม ผมไม่ใช่นักเลงครับ อีกอย่างนี่เรากำลังพูดถึงบุคคลที่ 3 อย่าให้มันทำให้เราทะเลาะกันเลย  
ตามนั้นครับ ถ้าผมใช้คำอะไรดูอ่านแล้วไม่เหมาะสมไม่ดีขออภัยครับ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5170
โพสเมื่อ: Fri Jan 17, 2020 12:00
ป็อกบามันสายล่อฟ้าอยู่แล้ว เอเย่นมันก็ยิ่งหนัก แฟนบอลบางคนอ่านข่าวมากๆไปก็ไม่รู้แล้วอันไหนจริงอันไหนใส่ไฟ แต่เกลียดและอคติไปก่อนแล้ว ถ้ามันแย่ขนาดนั้นจริง คนเฮี้ยบๆแบบเดส์ช็องก็คงไม่เรียกมันมั้ง ทีมอื่นๆก็คงไม่อยากได้มั้นเหมือนกัน

มันแย่ตรงที่ป็อกบามันมาอยู่แมนยูในยุคที่สภาพทีมย่ำแย่แบบนี้แหละ
0
0
"idea is the most resilient parasite"
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel