ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 441
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 17:41
[RE: รวมแอ๊คชั่นของ จารย์นิชิโนะข้างสนาม]
แอบหวังว่าแกจะหนีบนักเตะบางคนจาก u-23 ไปลุยทีมชาติชุดใหญ่ด้วย

ปีนี้ต่อให้ไปไม่ได้ไปบอลโลก ก็อยากให้แกคุมต่อนะ แกคุมแล้วทีมเล่นกันได้ดี มีลุ้น มีความหวังอ่ะ ไม่ได้สะเปะสะปะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 18:29
ถูกแบนแล้ว
[RE]รวมแอ๊คชั่นของ จารย์นิชิโนะข้างสนาม
Free Wifi พิมพ์ว่า:
FredRed พิมพ์ว่า:
ผมชอบสังเกตุหน้าของโนะเหมือนกันตอนเเข่ง รู้สึกว่าเค้าคงอินกับทีมมากนะ สีหน้าเเบบเก็บรายละเอียดตลอดเวลาจะชนะเเพ้เสมอ อย่าเพิ่งท้อนะจาร  

แกเป็นอารมณ์อาจารย์ไปแล้วอ่ะสำหรับผม แกไม่เหมือนโค้ชเลยแต่ฝีมือนี่ชั้นยอด ประเทศไทยโชคดีจริงๆที่ได้อาจารย์มาคุมทีมชาติ ถ้าสมยศได้เป็นนายกสมาคมต่อผมอยากเห็นทีมงานโค้ชญี่ปุ่นรุ่นเด็กลงมาด้วย อยากให้อาจารย์โนะช่วยดึงคนมีความสามารถเข้ามาทำงานเพิ่มอีก  

ผมเห็นด้วยอะ เอามาเลย ชุดU16-18-20 แล้วเอาคนไทยไปเป็นผู้ช่วย ขึ้นตรงกับนิชิโนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

แข้งบุนเดสลีกา
Status: better place is right here with me
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9281
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 18:37
[RE: รวมแอ๊คชั่นของ จารย์นิชิโนะข้างสนาม]
จารโน๊ะส่ายหัว ไอ่แบงค์ส่ายหัว
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel