ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 7528
โพสเมื่อ: Wed Jan 15, 2020 23:10
ถูกแบนแล้ว
[RE: จากกระทู้ ไม่กล้าขอเบอร์ ผญ ตอนนี้ผมเจอเธอแล้วครับ (รูปเยอะ)]
ยังดีที่เจอครับ

ไม่ค้างคาแล้ว

วันนี้ผมเจอกับคนที่คล้ายกับรักแรก ว่าจะโพสอยู่

แต่ไม่ใช่เธอหรอก เพราะน้องคนนี้ยังม.ปลาย แต่หน้าคล้ายรักแรกผมเลย เลยเดินไปชวนคุยเล่นๆ

ขอไลน์ไว้ด้วย แต่ไม่กล้าต่อ นะเพราะผมก็มีลูก-เมียแล้ว

ความรู้สึกในหัวใจมันยังโหยหา คนๆนี้ ไม่รู้ทำไมน้องเขาถึงได้หน้าตาผิวพรรณเหมือนกันขนาดนี้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3010
โพสเมื่อ: Wed Jan 15, 2020 23:11
[RE: จากกระทู้ ไม่กล้าขอเบอร์ ผญ ตอนนี้ผมเจอเธอแล้วครับ (รูปเยอะ)]
เห้ย ถือว่าดีแล้ว ผญ โคตรดี เลย คุณก็ถือว่า มือใหม่อะนะ เพ้อนิดๆ เสียดายแต่ไม่ตาย สู้ๆ
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6728
โพสเมื่อ: Wed Jan 15, 2020 23:38
ไม่เป็นไรพ่อหนุ่ม อย่างน้อยก็ได้ฟีดแบคกลับมา

เราต้องเดินต่อไป รักตัวเองให้มากๆ ดูแลตัวเอง ทำสิ่งที่ชอบ พัตทนาตัวเองให้สุด

เรื่องความรักแม่งแปลกเว้ย ยิ่งเราโหยหา แม่งยิ่งห่างไกล ยิ่งเราอยากได้ยิ่งเป็นทุกข์กับมัน มันยิ่งไม่เข้ามา.. เราต้องปล่อยวางอ่ะ คือแบบช่างแม่ง

แล้วอยู่ดีๆก็จะมีรักดีๆเข้ามาสะงั้น.. แบบไม่ทันตั้งตัว แบบงงๆ.. แต่ก่อนอื่น เราต้องรักการอยู่คนเดียวให้ได้ก่อน

สู้ๆหนุ่ม

ปล. หรือถ้าไม่ไหวจริงๆ จีบมั่วๆไปเลย หว่านไปให้สุด.. สงสมประสบการณ์ชีวิตไป
1
0
''I've never played for a draw in my life'' - Sir Alex Ferguson
.
.
ขอบคุณที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกันแหละกัน

ขอบคุณที่เกิดมาครั้งนี้.. ได้ใช้เวลาร่วมกัน
โค้ช T-License
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25170
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 01:38
Zombasto พิมพ์ว่า:
ไม่เป็นไรพ่อหนุ่ม อย่างน้อยก็ได้ฟีดแบคกลับมา

เราต้องเดินต่อไป รักตัวเองให้มากๆ ดูแลตัวเอง ทำสิ่งที่ชอบ พัตทนาตัวเองให้สุด

เรื่องความรักแม่งแปลกเว้ย ยิ่งเราโหยหา แม่งยิ่งห่างไกล ยิ่งเราอยากได้ยิ่งเป็นทุกข์กับมัน มันยิ่งไม่เข้ามา.. เราต้องปล่อยวางอ่ะ คือแบบช่างแม่ง

แล้วอยู่ดีๆก็จะมีรักดีๆเข้ามาสะงั้น.. แบบไม่ทันตั้งตัว แบบงงๆ.. แต่ก่อนอื่น เราต้องรักการอยู่คนเดียวให้ได้ก่อน

สู้ๆหนุ่ม

ปล. หรือถ้าไม่ไหวจริงๆ จีบมั่วๆไปเลย หว่านไปให้สุด.. สงสมประสบการณ์ชีวิตไป  

น่าจะจริงครับ ความรักมันตลกจริงๆ บางทีจะมาก็มาแบบไม่ตั้งตัว จนเราต้องปฏิเสธไป
พอถึงเวลาที่ต้องการจริงๆ ทำยังไงก็คว้ามันไม่ได้
ไม่นึกเลยว่าผมต้องมาเศร้ากับเรื่องความรัก ทั้งที่เมื่อก่อนไม่เคยใสใจกับมันเลย
ก็หวังว่าเวลาจะทำหน้าที่ของมัน ในแบบที่เคยเป็น
ขอบคุณท่านมากนะครับ อยู่คนเดียวมาได้ตั้งแต่ต้น อยู่ต่อไปอีกหน่อยจะเป็นอะไรไป
1
0

โค้ช T-License
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25170
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 01:40
goesfishing พิมพ์ว่า:
เห้ย ถือว่าดีแล้ว ผญ โคตรดี เลย คุณก็ถือว่า มือใหม่อะนะ เพ้อนิดๆ เสียดายแต่ไม่ตาย สู้ๆ  

เอาตรงๆ เป็นครั้งแรกเลยครับ ที่ได้คุยกับ ผญ แบบนี้ ปกติ เพื่อน ผญ ยังไม่มีเลยด้วยซ้ำ
แถมครั้งนี้เป็นเรื่องที่โคตรจะเหลือเชื่อที่ได้มาเจอกัน แต่ผิดเวลาไปหน่อย
อย่างน้อยก็ได้ปลดล็อกสารภาพรักครั้งแรก 555 เคยคิดว่าครั้งแรก สมหวัง แล้วจะมาอวดซะหน่อย
แต่ไม่เป็นไร ในอนาคต เรื่องนี้ อาจกลายเป็นแค่เรื่องตลกในวงข้าว ก็ได้
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 Oct 2013
ตอบ: 1210
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 07:38
ท่อนสุดท้าย ผมว่าอย่าไปพิมเลยว่าจะรอไรงี้ มันดูตลกอะ

เชื่อผมตอนนี้ปล่อยเค้าไป ถ้ามันมีโอกาสเดียวก็ได้คุยกันใหม่เองอะ
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10092
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 08:52
ฟินในมุมของนกกับหมี แต่ในมุมของแฟนนกเป็นผมคงเดือด
แค่เห็นหน้าตาอย่าไปคิดว่าจะรักเลย เดี๋ยวผ่านไปก็จะมีคนใหม่ให้มาชอบอีก
แก้ไขล่าสุดโดย gazeclub เมื่อ Thu Jan 16, 2020 08:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1813
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 09:07
ถึงคุณจะไม่ได้ใจน้องฟันขาว แต่คุณก็ได้ใจสมาชิกกลุ่ม (SS) เต็มๆ นายแน่มาก
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 496
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 09:10
โลกมันกลมจริงๆ นี้ซินะที่เรียกว่าเจอคนที่ใช่ ในเวลาที่ไม่ใช่ แต่อย่างน้อยก็ได้เจอ
1
0

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15430
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 09:17
บอร์ดนี้มีสาวๆๆออฟฟิสเล่นบ้างมั้ยครับ
1
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 3089
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 09:28
หากผมเป็นท่าน ผมจะตามหาเธอให้เจอและจะเฝ้ารอคอยวันที่เธอเลิกกับแฟนของเธอแต่ไม่รู้จะต้องรอนานสักแค่ไหนนะครับ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 22496
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 10:14
จากกระทู้ ไม่กล้าขอเบอร์ ผญ ตอนนี้ผมเจอเธอแล้วครับ (รูปเยอะ)
รักครั้งแรก หัวใจก็แตกสลาย เร็วเกินไปไหม กับความผิดหวัง

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 11:17
นายพลาดตรงบอกจะรอและก็บอกรู้แล้วด้วยวิธีและคำพูดแบบนี้

จริงๆบอกขอไอจีเพื่อดูว่าใช่มั้ยหรือนัดเจอที่เซเว่นก็ได้
เริ่มแบบเพื่อนไปก่อน

ไอ้ข้อความรูปสุดท้ายนี่โฉ่งฉ่างมากๆ คนละอารมณ์กับตอนแรกเลย
สาวมาอ่านคงระแวงๆมั่งล่ะ
1
0
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33628
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 13:58
จากกระทู้ ไม่กล้าขอเบอร์ ผญ ตอนนี้ผมเจอเธอแล้วครับ (รูปเยอะ)
ยังดีนะท่านยังได้เจอได้รู้เรื่องราวกันบ้าง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17093
โพสเมื่อ: Thu Jan 16, 2020 16:29
น่าจะขอไอจีมาตั้งแต่แรก ได้ตามส่อง รอโอกาส แต่มันก็เหมือนไปทำลายความสัมพันธ์เค้ากับแฟนเค้านิดๆนั่นแหละ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel