ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: แม่นางน่องไก่ No.1
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4452
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 20:33
[RE: หงส์เฟิร์มส่ง 'น้องแนท' ยืมตัวช่วยม้าขาวตามเดิม]
April.Fraser พิมพ์ว่า:
Nancy_Numba 1 พิมพ์ว่า:
ถ้าผมเป็นนักเตะ ผมน้อยใจตายอะเอาจริง
อุตสาห์ดึงกลับ แล้วไหงปล่อยทันที  

ทำไมต้องน้อยใจอะครับ จริงๆเจ้าตัวต้องอยู่สตุทการ์ทจนจบฤดูกาลด้วยซ้ำ นี่หงส์อาศัยโอกาสตลาดเปิดดึงมาใช้แค่ช่วง CB ไม่พอเฉยๆ ถ้าผมเป็นแนทผมดีใจด้วยซ้ำที่สโมสรยังนึกถึงอยู่ ไม่ฝืนดัน SVD หรือ Hoever แทน  

คือมันแค่นัดเดียวไงครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6093
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 21:14
หงส์เฟิร์มส่ง 'น้องแนท' ยืมตัวช่วยม้าขาวตามเดิม
ถ้าผมเป็นนักเตะ ผมน้อยใจตายอะเอาจริง
อุตสาห์ดึงกลับ แล้วไหงปล่อยทันที  

ทำไมต้องน้อยใจอะครับ จริงๆเจ้าตัวต้องอยู่สตุทการ์ทจนจบฤดูกาลด้วยซ้ำ นี่หงส์อาศัยโอกาสตลาดเปิดดึงมาใช้แค่ช่วง CB ไม่พอเฉยๆ ถ้าผมเป็นแนทผมดีใจด้วยซ้ำที่สโมสรยังนึกถึงอยู่ ไม่ฝืนดัน SVD หรือ Hoever แทน  

ก็เพราะนัดเดียวนั่นแหละครับ​ แนทควรจะรู้สึกสำคัญมากกว่านะ กองหลังเด็กคนอื่นก็​มี​ แต่นี่นึกถึง​ พอลีคเยอรมันเปิดก็ต้องคืนตามสัญญา​ป่ะครับ​ เอามาแก้ปัญหาชั่วคราวทั้งที​ เอาให้คุ้มครับ​ จึงได้มีชื่อเป็นตัวสำรองนัดล่าสุดด้วยยังไงล่ะ​

ผมว่าเป็นการแก้ปัญหาที่ชาญฉลาดนะ​ เป็นผลดีกับทุกฝ่าย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3080
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 21:17
[RE: หงส์เฟิร์มส่ง 'น้องแนท' ยืมตัวช่วยม้าขาวตามเดิม]
งี้มาติปคงพร้อมลงสนามแล้วละเลยปล่อยยืมอีกรอบ ถือว่าได้ให้เด็กไปเก็บเวล
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27602
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 21:22
คอมเม้นสมเป็นเวบโป๊มาก
0
0
Manchester UTD - Chiangrai UTD
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2414
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 21:41
KING LUIS พิมพ์ว่า:

ก็เพราะนัดเดียวนั่นแหละครับ​ แนทควรจะรู้สึกสำคัญมากกว่านะ กองหลังเด็กคนอื่นก็​มี​ แต่นี่นึกถึง​ พอลีคเยอรมันเปิดก็ต้องคืนตามสัญญา​ป่ะครับ​ เอามาแก้ปัญหาชั่วคราวทั้งที​ เอาให้คุ้มครับ​ จึงได้มีชื่อเป็นตัวสำรองนัดล่าสุดด้วยยังไงล่ะ​

ผมว่าเป็นการแก้ปัญหาที่ชาญฉลาดนะ​ เป็นผลดีกับทุกฝ่าย  

ผมเห็นด้วยนะ เทียบกับSVDกับHoeverก็เป็นเลเวลดาวรุ่งเหมือนกัน แถมJKดึงกลับมาให้เล่นดาร์บี้แมตช์ด้วยเลย เผลอๆเป็นโอกาสครั้งเดียวในชีวิตของน้องด้วย ไม่รู้วันข้างหน้าจะได้ขึ้นชุดใหญ่มั๊ย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2503
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 22:02

มันเป็นนัดเดียวที่มีค่ามากนะครับ ผลดียังไงเดี๋ยวผมจะลองแจงให้ฟัง
1. แนทได้เพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองครับ เพราะไปอยู่สตุทการ์ทก็ได้ลงไปแค่ 9 นัด มันมีผลต่อความมั่นใจเด็กคนนึงแน่ๆครับ นี่ได้กลับมาลงนัดดาร์บี้ เก็บคลีนชีท พาทีมเข้ารอบต่อได้ มีแต่ผลบวกต่อกำลังใจของแนทเองครับ
2. แนทได้รู้ว่าสโมสรยังหวังพึ่งตัวเขาเองอยู่ ไม่ใช่เพียงแค่ปล่อยยืมและทิ้งเฉยๆ การกลับมาครั้งนี้ผมเชื่อว่าหลังไมค์แนทน่าจะได้คุยกับ Jk และทีมงานเยอะแน่ๆ
3. การดึงแนทกลับมาลงเกมดาร์บี้แมทช์ เหมือนเป็นการส่งสัญญาณหาสตุทการ์ทเบาๆครับ ว่า "นักเตะที่กูให้ยืมไปมันไม่ใช่ดาวรุ่งกระจอกๆนะโว้ย หัดใช้มันเยอะๆหน่อย ดูนี่กูส่งลงให้ดูเป็นตัวอย่าง" อะไรประมาณนี้ครับ
4. ในขณะที่เยอรมันพักหนีหนาว แนทได้มาซ้อม+ลงแข่งให้กับทีม น่าจะช่วยให้โค้ชทางฝั่งสตุทการ์ทมองเห็นว่าแนทมันตั้งใจและฟิตแค่ไหนครับ

นี่เป็นเพียงแค่มุมมองนึงของผมนะ จบแต่เพียงเท่านี้ ขอบคุณครับ
2
0
San Siro | Anfield | Camp Nou

นักเตะอบต.
Status: Life is Fuck , Luck is Fake
เข้าร่วม: 01 Feb 2015
ตอบ: 2021
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 01:01
หมดงานN แล้วน้อง ไปเก็บเวลต่อนะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2010
ตอบ: 76
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 03:53
หงส์เฟิร์มส่ง 'น้องแนท' ยืมตัวช่วยม้าขาวตามเดิม
ขอบคุณนัดเอฟ ถ้าไม่มีนาย เราอาจจะแพ้ก็ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: English please
ตอบ: 4061
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 06:04
ผมคงเป็นคนเดียวที่ไม่ได้คิดถึงแนทนั้น แต่เป็น นธร.คนเฉียบสาวเปรี้ยวสุดโหดแห่งบอค.

0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
ตอบ: 16987
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 08:12
Si Señor! พิมพ์ว่า:
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
คิดถึงเลย ขอกลับไปดูคลิปไฮไลท์ เลยละกัน

ไฮไลท์บอล ?  

ไฮไลท์ ที่ซ้อมกะน้าเน็ค
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel