ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11030
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 19:10
[RE]ตอนนี้ใครเล่น LOL อยู่ รบกวนถามหน่อยครับ
ใครที่ว่านานไม่นานนะครับ ผมไดม่อน 2 ตอนนี้หาห้องตอนตี4 ยังแค่ 13 นาทีเองไม่เกินนี้ส่วนเวลาปกติวันปกติไม่เกิน 10
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3057
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 08:33
[RE: ตอนนี้ใครเล่น LOL อยู่ รบกวนถามหน่อยครับ]
ดีใจมากที่มีคนเปลี่ยนมาเล่น LOL บ้าง นี่กลุ่มเพื่อนผม ชวนยังไงก็ไม่มาจาก DOTA2 สักที มีผมเล่นแต่ LOL คนเดียว

ปล ตอนนี้ผมอยู่ ตปท เล่นเซิฟ OCENIA หาห้องสบายมากๆ คนเล่นเยอะ
1
0

>>>> ช่องรีวิวบอร์ดเกม Board Game Wanderer <<<<
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8468
โพสเมื่อ: Tue Jan 14, 2020 09:51
[RE: ตอนนี้ใครเล่น LOL อยู่ รบกวนถามหน่อยครับ]
mongkoltot พิมพ์ว่า:
LomHuan พิมพ์ว่า:
ว่าจะกลับไปเล่นเหมือนกัน เลิกไปตอนSS4

ตอนนี้SS10แล้วหรอนี่

มีเว็บให้อ่านข้อมูลการเล่นมั้ยครับ เข้าดูแล้วผมเหมือนเล่นเกมใหม่เลยอ่ะ โคตรมึน 555  

ตามเพจ Lloyd Style เลยครับ ถามได้หมด

ps.พี่บอส Lloyd Style นี่เป็นผู้เล่นไทยที่ไปเวที World Championship มา 3 ครั้ง (บ่อยสุดในไทยเท่ากับ G4 ในตอนนี้)  

ผมชอบบอสมากเลยนะ ชอบกว่าตอนอยู่ BKT อีก
ตอนนั้น garena ทำคลิปให้บอสมาสอนเล่น ADC ยังพูดไม่เก่งเลย ตอนนี้อย่างฮา
ชอบเบาสมอง the series
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel