ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: sutatS
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 595
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 20:30
[RE: มาลาก้าตะเพิดกุนซือหลังคลิปโป๊ว่อนโซเชี่ยล]
Spoil
Nattawoot พิมพ์ว่า:
ENG2002 พิมพ์ว่า:
°Ryan_Babel° พิมพ์ว่า:
ZoroMan พิมพ์ว่า:
ไม่รู้เหมือนกันป่าวผมเคยโดนหลอกให้เปิดเหมือนกันตอนนั้นของขาดมาก ฝั่งโน้นเปิดมาผมก็เอาวะเปิดด้วย นางบอกขอดูหน้าหน่อย ผมก็แพลนเห็นหน้าปุ๊บ แม่ง disconnected ไปเลยละส่งข้อความว่าถ้าไม่อยากให้หลุด ให้โอนเงินมา 500 Usd ละมันก็ส่งภาพที่มันอัดจอไว้มา โคตรดาวเลยตอนนั้น  

แล้วถ้าไม่ให้ มันจะมาเปิดเผยทางไหนเหรอครับ  

จริงๆก่อนหน้าจะเปิดกล้องกันมันฉลาดมากคือมันขอเฟสผมไปละพอผมให้ไปมันก็บอก เอ่อพอดีเฟสเราเป็นไรไม่รู้งั้นช่างเถอะ คุยในนี้(ในแอปนั้น)ต่อดีกว่า เลยคิดว่าน่าจะเป็นตอนนั้นที่มันได้ ข้อมูลเฟสผมไปหมดเลย
หลังจากที่ผมไม่คุยต่อ ไม่โอนเงินด้วย และลบแอปนั้นไป มันก็ inbox เฟสมาละบอกคิดเหรอว่าลบแอปแล้วจะหนีพ้น โอนมาซะดีๆ ผมก็บล็อคเฟสนี้ไปอีก หลังจากนั้นก็ไม่มีไรเกิดขึ้นครับ  

ผมก็เคยโดนครับ ปกติไม่เคยทำไรแบบนั้นเลย
จนมาช่วงนึงที่รู้สึกของขาดชิบหาย
ละเจอแอพๆนึง ผญ ก็ขอไลน์มาคุย สักพักแย๊บกันไปมา
เค้าบอก วีดีโอคอลกัน
ละเขาบอกอยากเจอ ผมบอกวันนี้ไม่ว่าง เขาเลยขอเฟส ขอไรไป
ละมันให้ผมส่งรูปเซลฟี่ตัวเองไป ผมก็โง่ส่งไป ตอนนั้นยอมรับว่าหิวจนไม่คิดให้ดี
สุดท้ายพอมันได้รูปกับ เฟส มันไม่คอลละครับ
มันแคปเฟสคนที่เปนเพื่อนกับผมมา ทั้งเพื่อนสมัยเรียน ทำงาน บอกถ้าไม่อยากให้ส่งให้
ก็นึกวิธีการขอโทษมันไป
สรุป ผมนึกไม่ออกไม่รู้ทำไง บอกขอโทษด้วยการโอนเงินค่าเสียหายได้ไหม
ฝั่งนู้นก็ไม่พอใจอีก งงมาก ไม่รู้เงินที่ผมเสนอ(เท่าที่มีทั้งหมดตอนนั้น) มันน้อยไปมั้ง
เค้าฟอม โมโหบอกจะไล่ส่งไปให้พ่อแม่ผม ( ยังดีพ่อแม่ผมไม่เล่นเฟสสักคน )
ละยังดีที่มันเป็นแค่รูป แต่เขาได้เฟสผมไป ได้ข้อมูลส่วนตัวบางอย่างไป
เค้าอ้างตอนแรกว่าจะขอเฟส เพราะจะดูว่่ผมมีเมียมั้ย กลัวนัดละเจอพวกมีเมีย
วันนั้นเป็นครั้งแรก ครั้งเดียว ละครั้งสุดท้ายที่ผมทำไรแบบนั้นเลยครับ เฟลมากๆๆ
สุดท้ายเค้าบอกโมโห จะไล่ส่งรูปให้คนรู้จักผม ผมก็เฟลทำไรไม่ได้ ละปล่อยไป ละผมก็บล้อค
นอนไม่หลับทั้งคืนจนเช้าเลยครับวันนั้น
โดยที่ไม่รู้ว่า ผมทำให้เค้าโกรธจริงๆหรือเค้าเคยเจอไรแบบนี้มาละแค้น
ทั้งที่ผมก็ไม่ได้เชิญชวนแต่ฝ่ายเดียวนะ ทั้ง2 ฝ่ายพยายามให้อีกฝ่ายแลกกันเปิด
ผมยังไม่รู้จริงๆว่า ตอนนั้นเกิดไรขึ้นกันแน่ แต่ผมก็ได้ แต่ปล่อยให้มันผ่านไป
ตอนนี้ผ่านมาเป็นปีละ เห็นข้อความคุณถึงนึกขึ้นได้ เข้าใจอารมเลย แม่งเฟลชิบหาย
แต่ผ่านไปเป็นปีของผมก็ยังไม่มีใครมาบอกไรหรือโดนไร ก็ได้แต่ภาวนาว่าเค้าคงแค่ขู่

เตือนทุกคนที่ เหงี่ยน นะครับ ไปเปิดโช ตอนเจอหน้าจริงๆหรือ ถ้าไม่ไหว
ก็ไปอ่างไปนวดปู่เถอะ อย่าเสี่ยงแบบผมเลย โคดเฟลกับเสียใจ กับสิ่งที่โดน
หลังจากวันนั้นไม้เคยทำไรแบบนั้นอีกเลย เข็ดแล้ว
แต่ไม่เลิกเหงียนนะ 55555 เคยนัดคนอื่นจากแอพอีก แต่ไม่มีแลกรูป เปิดกล้องบ้าบอไรละ
พอจริงๆ  

โหท่าน ท่านเหมือนผมทุกอย่างเลย(ผึ่งเหลือง)คุยกันในแอปยั่วกันไปมาแล้วเค้าก็ส่งรูปตัวเองมาก่อน แต่ไม่เห็นหน้าผมก็นึกว่าเค้าเล่นด้วยเต็มๆ ก็เลยแลกกลับ ที่นี่แหละแม่งแคปเฟสมามาจากไหนไม่รู้ทั้งๆที่ผมไม่ได้ลิงค์เฟสกับแอปไว้ ขู่เหมือนกันเลยจะบอกเพื่อนให้หมดจะส่งรูปให้ ผมก็บอกว่าถ้าเธอส่งให้เราก็จะรู้เฟสเทอนะ ไม่ดีหรอก มันขู่ผมต่อว่ามันมีเฟสปลอม แค่ส่งรูปไม่ต้องใช้เฟสจริง ทีนี้แหละผมจิตตกมากกก ไม่รู้จะทำไง ผมเลยบอกมันไปว่าขอซื้อรูปต่อ 500 ได้มั้ย แค่นี้แหละมันโมโหอะไรไม่รู้หาว่าดูถูกมัน หาว่ารูปของผมเองมีค่าแค่นี้เหรอ ไปกันใหญ่เลยท่าน ผมเลยบอกว่างั้นว่ามาเลยควรจะเท่าไหร่มันแคปเครื่องสำอางมาให้ดูมูลค่า 4000 ผมบอกเอาเลขมาเดี๋ยวโอนให้ มันบอกไม่ให้ ให้ไปก็รู้สิว่ามันคือใคร ชื่ออะไร มันให้ผมทักเพจนั้นไปแล้วโอนให้เพจส่งสลิปคืนมัน แล้วมันจะให้ที่อยู่จัดส่งกับเพจเอง ผมกลัวมากกก ก็เลยทำตามที่ขอทุกอย่าง เสียค่าโง่ไป 4000 ที่หลังของขาดเสียตังเถอะครับ 1500-2000 ก็หายหม่นหมองใจแล้ว  

เข้าใจเลยครับ หัวอกเดียวกันเข็ดเลย หาย ง. เลย
ของผม เค้าไม่ได้บอกว่าต้องการไร แต่ผมงงว่ามันต้องโมโหขนาดนั้นเลยหรอ
ผมเลยหน้ามืดบอกเค้าว่าเสนอเป็นเงิน
เค้าให้ผมแคปรูป จำนวนเงินใน บช.ด้วยนะ แต่ผมแคป บช. ที่มันเงินน้อยๆ เหลือไม่กี่พัน ไม่ถึง2 พัน
แรกๆเค้ายิ่งโมโหว่าดูถูกเขาว่าไม่มีเงิน ต้องการเงินหรอ
สักพัก เค้าบอกเดวให้ซื้อของเป็นการขอโทษเค้า
ละผมตอบช้า เค้าเลยบอกว่าโมโห ไม่เอาของละจะประจาน ละบอกว่าบล้อคละ
ละก็ไม่ได้คุยไรต่อ ผมก็ไม่ได้คุยไรต่อ ตอนนั้นได้แต่ทำใจ สำนักผิดกับตัวเอง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2648
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 20:45
[RE: มาลาก้าตะเพิดกุนซือหลังคลิปโป๊ว่อนโซเชี่ยล]
ไม่รู้เหมือนกันป่าวผมเคยโดนหลอกให้เปิดเหมือนกันตอนนั้นของขาดมาก ฝั่งโน้นเปิดมาผมก็เอาวะเปิดด้วย นางบอกขอดูหน้าหน่อย ผมก็แพลนเห็นหน้าปุ๊บ แม่ง disconnected ไปเลยละส่งข้อความว่าถ้าไม่อยากให้หลุด ให้โอนเงินมา 500 Usd ละมันก็ส่งภาพที่มันอัดจอไว้มา โคตรดาวเลยตอนนั้น  
ผมก็เคยเจอแบบนี้ ผมบอกไม่ให้ถ้าแชร์ไป ฝากกดไลท์กดแชร์ให้ด้วย ผมจะได้เป็นเน็ตไอด้อล สรุปไม่มีไรเกิดขึ้น
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2010
ตอบ: 3641
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 21:51
Kik1409 พิมพ์ว่า:
ผมก็เคยเจอแบบนี้ ผมบอกไม่ให้ถ้าแชร์ไป ฝากกดไลท์กดแชร์ให้ด้วย ผมจะได้เป็นเน็ตไอด้อล สรุปไม่มีไรเกิดขึ้น  

ท่านโคตรใจเลย แต่ก็นั่นแหละ มันขู่มา คงทำไรมันไม่ได้ มันคงไถเราเรื่อยๆ
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Deportivo La Coruna Til I Die!
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4276
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 22:30
[RE]มาลาก้าตะเพิดกุนซือหลังคลิปโป๊ว่อนโซเชี่ยล
ไปหมดละ อนาคตดับ อดีตโค้ชขวัญใจ แกเป็นครูบาอาจารย์ด้วย มีลิ้งค์อินแกด้วย เฮ้อออออ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: กองเชียร์น้ำดี
เข้าร่วม: 03 Oct 2009
ตอบ: 305
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 22:58
คอมเม้น ดูน่าสนใจกว่าข่าวไปเลยครับ
0
0
(IU)
เจ้าของสโมสร
Status: ประธานคลับไอยูแห่งประเทศไทย
ตอบ: 15628
โพสเมื่อ: Sun Jan 12, 2020 23:24
อ่านแต่คอมเม้น
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2009
ตอบ: 4633
โพสเมื่อ: Mon Jan 13, 2020 06:04
* ยุคนี้แม่งอยู่ยาก ..
0
0

อย่างที่สองผมอยากขอให้นายรู้ความรู้สึกของผมว่าผมเสียใจขนาดไหนที่ไม่เคยได้เห็นการทำงานของนาย ..

Jose mourinho To Steven Gerrard .
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel