ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: 7.Violent Crime
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3190
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 22:51
Chris Pratt น่าจะหมดอนาคตกับ Disney แล้ว มั้ง?
หลังจากมีแม่ของดาราเด็กออกมาแฉคนในวงการ Hollywood(Disneyโดนหนักสุด)
ว่าช่วงที่ทำงานกับ Disney เด็กผู้เสียหายถูกพาไปงานปาร์ตี้บ้าน Chris Pratt ถูก Chris มอมเหล้า และถูกคนในงานพาไปข่มขืน

https://www.facebook.com/235731959939209/posts/1383953325117061/

วีรกรรมอื่นๆ

น่าจะถูกเป็นเครื่องสังเวยของ Disney เหมือนกับกรณี James gunn
แก้ไขล่าสุดโดย pprrnncchh เมื่อ Mon Jan 06, 2020 06:49, ทั้งหมด 8 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 832
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:47
Top Comment [RE: Chris Pratt น่าจะหมดอนาคตกับ Disney แล้ว มั้ง?]
ในบทความไม่เห็นมีบอกเลยว่า Chris เป็นคนมอม

มีแต่บอกว่าไปปาตี้ที่บ้าน Chris แล้วโดนมอม/ข่มขืนโดยคนอื่น

แก้ไขเพิ่ม เพราะ จขกท edit

ดูเหมือน จขกท จะเกลียด chris จัง ขนาดแก้ไขแล้วยังเหมือนเขียนให้พุ่งเป้าไปที่คริส เป็นหลักเลย ทั้งที่บทความพูดถึงวงการ Hollywood เป็นหลัก มีคำว่า Chris ปาตี้ ครั้งเดียวเอง

แล้ว Twitter ที่ยกมาก็เอียงโคตรๆ เหมือนเขียนโดยแอนตี้อ่ะ

ข้อแรกก็คือ พูดถึงการจัดปาตี้ในบทความนั่นแหละ ซึ่งก็ยังไม่ได้มีหลักฐานอะไรออกมาเลย มีแต่คำพูด ซึ่งเอาจริงๆ ผมว่าก็คงรู้แหละ มันเป็นไปได้ยากที่จะไม่รู้ว่าใครทำอะไรในบ้าน แต่ก็เป็นไปได้เพราะบ้านมันใหญ่มาก ถ้าผิดจริงก็ว่าไปตามผิด

Blue life matter กฎหมายงี่เง่าในเมกา แต่ก็มองได้หลายฝั่ง เหมือนเรื่องการเมืองอ่ะ ตัดสินไงใครผิด/ถูก

ชอบล่าสัตว์

ไปโบสถ์ที่เจ้าของโบสถ์อาจจะเป็นแอนตี้ LGBTQ

ใส่เสื้อ อันนี้ไร้สาระ ไปหาข่าวอ่านมา มีแต่คนด่าสำนักข่าวที่โยงมั่วซั่ว

อันสุดท้ายไร้สาระสุดเลย taxidermy คือการสตาฟสัตว์อ่ะ เกี่ยวไรกับเข้าใกล้พระเจ้า คนทวิตแม่งโคตรเพ้อ มันชอบล่าสัตว์ มันก็ต้องชอบมีคอลเลกชั่นไว้ที่บ้านดิ (คิดในแง่คนรวย แต่ผมจนผมก็ไม่รู้)

ผมไม่ได้เป็นติ่งคริส แพท นะ กาเดียนผมยังไม่เคยดูเลย แค่ไม่ชอบความเอียงกับการกล่าวหาลอยๆ รอมีการตัดสินในชั้นศาล มีหลักฐานทางกฎหมายอะไรออกมาก่อน แล้วค่อยว่ากันไปตามผิด
แก้ไขล่าสุดโดย baWahaha เมื่อ Mon Jan 06, 2020 05:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1044
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 22:55
ถูกแบนแล้ว
[RE: Chris Pratt น่าจะหมดอนาคตกับ Disney แล้ว มั้ง?]
มันพิสูจน์จนได้ข้อสรุปทุกอย่างแล้วใช่มั้ยครับ
ปล.หมดอนาคตง่ายจุง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11107
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 22:56
[RE: Chris Patt น่าจะหมดอนาคตกับ Disney แล้ว มั้ง?]
ผมเห็นอ่านในเฟสอยู่พอดีไม่ได้อ่าน อยากรู้ว่ามันมีหลักฐานจริงๆ เลยไหมครับตอนนี้ หรือแค่คำพูดของแม่เด็กลอยๆ

มีลิ้งค์ไหมครับหาไม่เจอละ
1
0
โค้ช T-License
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25170
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 22:56
[RE: Chris Pratt น่าจะหมดอนาคตกับ Disney แล้ว มั้ง?]
wtf จริงป่ะเนี่ย ทำไมผมเพิ่งรู้ข่าว
แก้ไขล่าสุดโดย Wade Wilson เมื่อ Sun Jan 05, 2020 22:57, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0

loveclash พิมพ์ว่า:
มันพิสูจน์จนได้ข้อสรุปทุกอย่างแล้วใช่มั้ยครับ

Kevin Spacey ตอนนี้ยังกลับมาไม่ได้เลย

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 11272
Chris Pratt น่าจะหมดอนาคตกับ Disney แล้ว มั้ง?
อันนี้หนักกว่า ผกก เยอะน่าจะหมดอนาคตทางการแสดงเลยถ้าเป็นเรื่องจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 22:57
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
ผมเห็นอ่านในเฟสอยู่พอดีไม่ได้อ่าน อยากรู้ว่ามันมีหลักฐานจริงๆ เลยไหมครับตอนนี้ หรือแค่คำพูดของแม่เด็กลอยๆ

มีลิ้งค์ไหมครับหาไม่เจอละ  

ลืมแปะลิ้ง แปะไว้ให้ในกระทู้แล้วครับ
แก้ไขล่าสุดโดย pprrnncchh เมื่อ Sun Jan 05, 2020 22:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 02 Oct 2009
ตอบ: 9674
ที่อยู่: Easy Company, 2nd Battalion, 506th PIR, 101st Airborne
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 22:58
pprrnncchh พิมพ์ว่า:

Kevin Spacey ตอนนี้ยังกลับมาไม่ได้เลย

เหมือนศาลจะยกด้วยนะ เคสขอฝ Spacey
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:00
ถูกแบนแล้ว

หมายถึงถ้าจริงอะยังไงก็หมดแน่ๆแหละครับ และผมเชียร์ให้หมดด้วย
แต่ที่ผมบอกว่ามันง่ายอะ คือมันได้ข้อสรุปแล้วเหรอ ผมเพิ่งได้ข่าวจากกระทู้คุณเลย รายละเอียดเป็นไงมาไงก็ยังไม่รู เห็นแค่แม่เด็กโพสต์ ผมเลยบอกว่าถ้ามีแค่นี้แล้วมาสรุปว่าหมดอนาคตเลยอะ มันง่ายไป
2
0
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:01
-winters- พิมพ์ว่า:

เหมือนศาลจะยกด้วยนะ เคสขอฝ Spacey  

บกแล้วครับ แต่ก็นั่นแหละ เหมือนแกหลุดวงโคจรไปแล้ว พยายามโพสใน Social เรียกกระแส แต่ก็กลับมาไม่ได้เลย
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 32034
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:01
กันมันแค่โจ๊กในทวิตเตอร์ไม่ใช่หรอ

แพรทนี่คือ sex trafficking เลยนะ คดีใหญ่กว่าเยอะมากๆ

อยากจะยกเคสสเปซี่มาเทียบ แต่กลัวตาย
0
0
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:02

หมายถึงถ้าจริงอะยังไงก็หมดแน่ๆแหละครับ และผมเชียร์ให้หมดด้วย
แต่ที่ผมบอกว่ามันง่ายอะ คือมันได้ข้อสรุปแล้วเหรอ ผมเพิ่งได้ข่าวจากกระทู้คุณเลย รายละเอียดเป็นไงมาไงก็ยังไม่รู เห็นแค่แม่เด็กโพสต์ ผมเลยบอกว่าถ้ามีแค่นี้แล้วมาสรุปว่าหมดอนาคตเลยอะ มันง่ายไป  

ไม่ง่ายนะ คดีเข้าสู่กระบวนการตั้งแต่เดือน กันยา 19 แล้ว แต่แม่เพิ่งมาเปิดเผยกับสื่อเกี่ยวกับรายละเอียดที่ลูกชายโดนกระทำ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:04
ถูกแบนแล้ว

ไม่ง่ายนะ คดีเข้าสู่กระบวนการตั้งแต่เดือน กันยา 19 แล้ว แต่แม่เพิ่งมาเปิดเผยกับสื่อเกี่ยวกับรายละเอียดที่ลูกชายโดนกระทำ  

งั้นก็คงจะหมดอนาคตจริงๆแหละครับ ผมเองก็ไม่รู้เลย(ทั้งๆที่ติดตามวงการฮอลลีวูดพอสมควร) ไม่มีสำนักไหนที่ผมติดตามเอามาลงเลยแฮะ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
ตอบ: 13305
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:06
หลังจากมีแม่ของดาราเด็กออกมาแฉคนในวงการ Hollywood(Disneyโดนหนักสุด)
ว่าช่วงที่หำงานกับ Disney เด็กผู้เสียหายถูกพาไปงานแาร์ตี้บ้าน Cris Pratt ถูก Cris มอมเหล้า และถูกคนในงานพาไปข่มขืน

https://www.facebook.com/235731959939209/posts/1383953325117061/

วีรกรรมอื่นๆ

น่าจะถูกเป็นเครื่องสังเวยของ Disney เหมือนกับกรณี James gunn

เปลี่ยน หำงาน เป็น ทำงาน หน่อยครับ
1
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
ตำนาน Hall OF Frame
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 11813
โพสเมื่อ: Sun Jan 05, 2020 23:07
รอศาลตัดสินละกัน ในวงการนี้เชื่อกันยากเพราะมีคนหาผลประโยชน์กันเยอะในเรื่องแบบนี้ แต่ระหว่างนี้pratt ที่ถูกกล่าวหาก็เป็นจำเลยของสังคมไปก่อน เพราะงานนี้หมายถึงอนาคตของชีวิตเลย
0
0
อย่าตามกูกูหลง
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel