ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 228
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 19:21
[RE: จากแชมป์ว่าวสู่แชมป์วะ]
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
เมื่อคืนในไลท์แชทถ่ายทอดสดคู่ฟลาเมงโก้ ยังมีแฟนกองแช่งผู้หวังดี ล้อที่ชุดเด็กเราแพ้ วิลล่า 5-0 อยู่เลย ถามว่าต้องเสียใจมากๆใช่ไหมนั่น ส่งชุดเด็กลงเพราะความจำเป็น ตกรอบถ้วยบัวลอยน้าแอด คาราบาว อะ  

แสนปอนด์กับห้าล้าน เขาก็เอาแสนปอนด์ทั้งนั้นแหล่ะครับ ใครเลือกห้าล้านก็บ้าล่ะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16484
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 20:16
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
เหลือความฝันเดียวแล้วละจังหวะนี้

เอาแชมป์ลีกไปแต่ขอแพ้สักเกมก็พอนะ
0
0
Do you hear the people sing ?
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 6982
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 20:34
มาดีจริง
0
0

I'M BACK !!!

Programmer โนวิท

TRAT FCช้างขาวจ้าวเกาะ
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 998
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 21:35
redcap พิมพ์ว่า:
Violent_Gunner พิมพ์ว่า:
ดีใจไม่แปลก

แต่ผมเห็นดีใจแล้วต้องไปแซะคนนั้นคนนี้

คงเก็บกดอะ​ ผมไม่เข้าใจแหะ​ ต้องปรับความคิดแบบเออเมื่อก่อนเขาคงโดนล้อหนักเลยระบายออกมา

แต่ไม่เห็นแฟนผีจะมาดิ้นเลยแหะ

ปล.หมายถึงทู้อื่นๆด้วยนะ​ ที่เห็นตั้งกัน​ขอเม้นในทู้นี่ละกัน  

สมัยหงส์คว้าเเชมป์ทรูนี่ เเฟนผีออกมาดี๊ด๊ากันใหญ่

ยังไม่ต้องพูดถึงตอนเจิดลื่นเเล้วเเชมป์ว่าว เเฟนผียิ่งดี๊ด๊าออกมากันมาทั้งโลก

นั่นขนาดทีมเเมนยูกำลังอยู่ในช่วงประสบความสำเร็จอยู่เเท้ๆ

ผมไม่เข้าใจเเหะ จะว่าเก็บกดก็ไม่ใช่ ไม่รู้จะปรับความคิดให้เข้าใจยังไงว่า ทำไมต้องมาเเซะเเฟนหงส์

ทำไมออกมาดิ้นกันตอนนั้นจัง

ตอนนี้เเฟนผีไม่ออกมาดิ้นอะถูกเเล้ว ก็เเต่ละคนทำอะไรไว้บ้างก็น่าจะเเฟลชเเบ๊คกลับไปคิดถึงที่ตัวเองทำทั้งนั้นเเหละ

เเต่ตอนนี้มันพูดอะไรไม่ได้ไง เเชมป์ก็ไม่ได้อะไรเลย เเต้มในลีคก็ห่างกันเกิน 20 เเต้ม ไม่รู้จะดิ้นยังไง

ก่อนหน้านี่ไม่นาน สมัยมูคุม ผีได้ยูโรป้า ได้ที่สอง ได้เเชมป์ลีค ยังออกมาดิ้นดี๊ด๊ากันอยู่เลย

บ้างก็ว่า ผีกลับมาเเล้ว ไม่ว่าวนานเหมือนเป็ดหรอก สารพัด 555555 คิดละเขียมมาก หัวเราะดังมากในใจ

ไม่รู้จะบรรยายความเก็บกดนี้ยังไง

เเต่ผมเชื่อว่า ถ้าหงส์ว่าวเเชมป์พรีเมียร์ปีนี้ เเล้วผีคว้าถ้วยเเบบ คาราบาว เดี๋ยวจะออกมาดี๊ด๊ากันเหมือนเดิม

เป็นต้นว่า หวายๆ ขนาดทีมห่วยเบอร์นี้ยังมีถ้วย ตอนนี้เเค่กำลัง เงียบรอโอกาสกลับมาซ้ำ

คอยดูเถอะครับ 55555 ซึ่งมันปกติอะ คราวใครคราวมันครับ

เก็บกดก็เก็บกด ผมยอมรับเลยโดนมาเยอะ 55555

ขนาดตอนต้นฤดูกาล 2018/2019 ก่อนได้เเชมป์ UCL ยังออกมาดิ้นมาเเซะกันเลย ป๊าดดด

เก็บกดมาจากไหนนนน เเต่ผมอะเก็บกด 5555555

เอาหนึ่งใน สิบเเปดล้านภาพ ที่ทำมาเเซะเเฟนหงส์ดูเป็นน้ำจิ้ม

ผมโพสภาพเเบบนี้ได้ประมาณ 20 กระทู้ต่อกันสบายๆ

ปล. ไมอยากจะคิดภาพเลยว่า ถ้าหงส์ได้เเชมป์พรีเมียร์ จะเป็นยังไงกัน

ขนาดเนวิลล์บอกว่าจะย้ายตัวเองออกไปนอกเกาะอังกฤษซักพักเลยทีเดียว

เเฟนผีในไทยคงอกเเตกตาย พูดว่าวใส่หน้าเด็กหงส์ไม่ได้เเล้ว ทั้งๆที่ทำมาทั้งชีวิต

เเต่คิดอีกที เดี๋ยวก็มาขิงได้ ได้เเชมป์เเล้ว 20 สมัยหรอ อะไรเเบบนั้นเเหละ 5555

ตบมันโหดขนาดนี้ เงิบท่าไหนดี
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10535
โพสเมื่อ: Mon Dec 23, 2019 00:59
ถูกแบนแล้ว
eatsleep พิมพ์ว่า:
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
ดีใจไม่แปลก

แต่ผมเห็นดีใจแล้วต้องไปแซะคนนั้นคนนี้

คงเก็บกดอะ​ ผมไม่เข้าใจแหะ​ ต้องปรับความคิดแบบเออเมื่อก่อนเขาคงโดนล้อหนักเลยระบายออกมา

ปล.หมายถึงทู้อื่นๆด้วยนะ​ ที่เห็นตั้งกัน​ขอเม้นในทู้นี่ละกัน  

จำได้นะยูสนี้ เคยโพสต์อะไรมั่วๆเกี่ยวกับข่าวหงส์ หรืออะไรสักอย่างนี่ล่ะเกี่ยวกับหงส์ ให้แฟนทีมอื่นมาด่า มาสบถใส่เด็กหงส์ ทั้งที่มันไม่เป็นความจริงสักนิด ผมขี้เกียจค้นต้นเรื่อง แต่จำได้ล่ะกันยูสนี้ มาโพสต์ไว้ แล้วก็หายเงียบ ไม่มาตอบ ไม่มาแก้ข่าวใดๆทั้งนั้น แถมได้แผล่บบานเบอะจากฝั่งตรงข้าม ตนเองหายกลีบเมฆ พอข่าวเงียบ ก็กลับมาเล่นปกติ โคตรย้อนแยง

นิสัยโคตรดี โคตรพระเอก  

ลืมไปละแต่ในมู้นั้นผมก็ด่าพวกแฟนหงกากๆนะ​ แฟนหงดีๆผมก็เห็นอยู่​ ประเภทไหนดิ้นก็ตามผมบอกนั้นงะ  

ดุพฤติกรรมตัวเองด้วยก่อนสอนคนอื่น

ถ้าเป็นยูสน้ำดีเตือนกันจะไม่ว่าเลย นี้ตัวเองก็สายเเขวะนี้หว่า  

ไม่ได้สอนนะ​ ไม่ได้คิดว่าตัวเองดีไรด้วย

แต่สันดารแฟนหงส่วนใหญ่ผมก็เกลียดและอคติมานานละ

แต่ก็ใช่ว่าจะเหมารวม​ แฟนหงดีๆผมก็เห็น อย่างเม้นในทู้นี่ก็เห็นบ้าง

ยอมรับว่ามีแขวะเด็กหงสํเพราะเกลียดและอคตินะ​ แต่เป็นแค่บางคน

0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1334
โพสเมื่อ: Mon Dec 23, 2019 09:36
eatsleep พิมพ์ว่า:
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
ดีใจไม่แปลก

จำได้นะยูสนี้ เคยโพสต์อะไรมั่วๆเกี่ยวกับข่าวหงส์ หรืออะไรสักอย่างนี่ล่ะเกี่ยวกับหงส์ ให้แฟนทีมอื่นมาด่า มาสบถใส่เด็กหงส์ ทั้งที่มันไม่เป็นความจริงสักนิด ผมขี้เกียจค้นต้นเรื่อง แต่จำได้ล่ะกันยูสนี้ มาโพสต์ไว้ แล้วก็หายเงียบ ไม่มาตอบ ไม่มาแก้ข่าวใดๆทั้งนั้น แถมได้แผล่บบานเบอะจากฝั่งตรงข้าม ตนเองหายกลีบเมฆ พอข่าวเงียบ ก็กลับมาเล่นปกติ โคตรย้อนแยง

นิสัยโคตรดี โคตรพระเอก  

ลืมไปละแต่ในมู้นั้นผมก็ด่าพวกแฟนหงกากๆนะ​ แฟนหงดีๆผมก็เห็นอยู่​ ประเภทไหนดิ้นก็ตามผมบอกนั้นงะ  

ดุพฤติกรรมตัวเองด้วยก่อนสอนคนอื่น

ถ้าเป็นยูสน้ำดีเตือนกันจะไม่ว่าเลย นี้ตัวเองก็สายเเขวะนี้หว่า  

ไม่ได้สอนนะ​ ไม่ได้คิดว่าตัวเองดีไรด้วย

แต่สันดารแฟนหงส่วนใหญ่ผมก็เกลียดและอคติมานานละ

แต่ก็ใช่ว่าจะเหมารวม​ แฟนหงดีๆผมก็เห็น อย่างเม้นในทู้นี่ก็เห็นบ้าง

ยอมรับว่ามีแขวะเด็กหงสํเพราะเกลียดและอคตินะ​ แต่เป็นแค่บางคน

ถ้าถึงขนาดใช้คำว่าสันดารแฟนหงส์ส่วนใหญ่ ผมก็คงไม่มีอะไรจะตอบโต้ละ

0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel