ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 447
โพสเมื่อ: Sat Dec 14, 2019 15:07
เมลตีข่าว"น้าลูกอม"บุกซัลซ์บวร์กตามจีบ'ฮาลันด์'
ใจอยากให้มานะครับ แล้วหวังให้มาสร้างทีมเลือดใหม่ด้วยกัน

แต่ดูสภาพทีมที่สุ้นไปชปล.หืดๆฟอร์มผีเข้า ผีออกแบบนี้ แล้วถ้าเป็น ฮาลันด์ คงไปดอร์ทมุนด์ เล่นให้เป็นตัวหลัก ยิงเยอะๆ ไป ชปล. ซักสองปี ค่อยย้ายต่อไปบาเยิร์น รีล ปารีส บาซ่า น่าจะเป็นเส้นทางที่สดใสต่อเจ้าตัวมากกว่า

แต่ถ้าย้ายมาแล้วเกิดก็ไปต่อได้นะเออ อยู่สักสองสัญญา แล้วย้ายไปแบบโด้... ก็เสี่ยงอยู่ แต่ถ้าอัดค่าเหนื่อยแรงๆก็ไม่แน่ อิๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2013
ตอบ: 11572
โพสเมื่อ: Sat Dec 14, 2019 15:07
[RE: เมลตีข่าว"น้าลูกอม"บุกซัลซ์บวร์กตามจีบ'ฮาลันด์']
เรือไม่สนเหรอ เห็นหลังๆชอบโยนก็ซื้อตัวสูงๆมาโขกเลย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 02 Sep 2008
ตอบ: 1769
โพสเมื่อ: Sat Dec 14, 2019 15:40
[RE: เมลตีข่าว"น้าลูกอม"บุกซัลซ์บวร์กตามจีบ'ฮาลันด์']
Famelaini พิมพ์ว่า:
zweetlybk พิมพ์ว่า:
Famelaini พิมพ์ว่า:
จริงๆน่าเห็นใจโอเล่นะ
อุตส่าห์คิดว่าจะได้ใช้ลูกากู แต่มันดันย้ายตอนตลาดอังกฤษปิด จะซื้อใครมาแทนก็ไม่ทันแล้ว

กว่าจะมีโอกาสหาตัวแทน ก็ผ่านไปครึ่งฤดูกาลแล้ว
สโมสรควรต้องช่วยแบกภาระจากโอเล่บ้าง ถ้ายังคว้านักเตะมาแทนลูกากูไม่ได้ บอร์ดต้องพิารณาตัวเองแล้วล่ะ  

ผมว่าเคสนี้ไม่ใช่อ่ะครับ ลูกากูมีข่าวจะย้ายตั้งแต่ปิดฤดูกาลละ และผมก็เชื่อว่าเจ้าตัวแจ้งบอร์ดไปแล้วด้วยว่าต้องการย้ายออก ที่ช้าเพราะค่าตัวตกลงกันไม่ได้มากกว่า

โอเล่จะผิดหรือเปล่าผมไม่รู้นะ แต่ควรต้องหาตัวแทนก่อนที่มันจะย้ายรึเปล่า เพราะยังไงบิ๊กตู้ก็ย้ายแน่นอน เคสนี้ไม่รู้ว่าโอเล่ไม่ซื้อหรือบอร์ดไม่ให้ตังค์

แต่ที่แน่ๆ ก่อนตลาดปิด10วัน โซลชาร์พูดเองว่ากำลังดำเนินการอีก1หรือ2ดีล

สุดท้ายก็ไม่ได้ใครมา แสดงว่าหนึ่งในนั้นอาจจะเป์นตัวแทนลูกากูก็ได้  

มันมีตัวเลือกที่ผมคิดว่ายังไงก็ได้ชัวร์ถ้าโซลชาจะเอา อย่าง มาซูกิต ยอเร็นเต้ แต่ผมคิดว่าโซลชาคงไม่อยากได้มั้งตัวพวกนี้

แล้วตอนใกล้ตลอดปิดไปมีข่าวกับ อีริคเซ่น ดิบาล่า ซึ่งยากมากที่จะได้ตัวพวกนี้เลยแห้วไป

แต่สำหรับความคิดผมทีมสมควรหาตัวแทนลูกากูตั้งแต่แรกเลยครับ เพราะลูกากูบอกเองว่าเค้าคิดจะย้ายตั้งแต่นัดเจอปารีสที่โซลชาจับไปเล่นริมเส้น

แต่ผมไม่โทษโซลชาละกันที่ไม่ได้ตัว เพราะผมไม่รู้ความจริงว่าเบื้องหลังเป็นยังไง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ผมสายฮา ไม่ใช่สาย WAR
เข้าร่วม: 10 Feb 2009
ตอบ: 2959
โพสเมื่อ: Sat Dec 14, 2019 17:24
omecheeze พิมพ์ว่า:
จัดมาให้ได้ ฮาลันด์ แมดดิสัน รูเบ็น เนเวส แจ็ค กรีลีช  

ถ้าได้ตามนี้ พี่จะไหว้งามๆ เลย
0
0
One planet, one people. And as long as we remember

that we share one future...We will survive!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel