ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
cfp
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Sep 2010
ตอบ: 4119
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 17:36
[RE: สรุปว่าเซ็นมินามิโนะแล้วใช่ไหมครับ]
KloppPK พิมพ์ว่า:
ผมว่าดีลคงเรียบร้อยแล้ว เหลือแค่ตรวจร่างกายและเซ็นสัญญากัน และเกมลีคออสเตรีย จะแข่งสัปดาห์นี้แล้วพักเบรก คงจะมาหลังจากเตะเสร็จครับ และคงเซ็นสัญญากัน

เห็นมีข่าวว่าคล็อปป์จะให้มินามิโนะ ลงประเดิม เอฟเอ คัพ กับเอฟเวอร์ตันเลย  

อะไรมันจะตามรอยVVDขนาดนั้น ย้ายมาก็ลงเจอถ้วยนี้กับเอฟเวอร์ตันเหมือนกันเป๊ะ คงจะได้ยิงประตูชัยด้วยนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2534
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 17:54
[RE: สรุปว่าเซ็นมินามิโนะแล้วใช่ไหมครับ]
Pat.Mahomes พิมพ์ว่า:
METHANOL พิมพ์ว่า:
ตัดขอบตัวหนังสือซะจืดเลยรอบๆ  

น่าจะเป็นขอบเฟล็กสกรีนเบอร์นะครับ แต่ของร้านทำเนียน หรือของสโมสรอันนี้ไม่ทราบ  

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ มาโฮม เจอบรองโก้ ฟอร์มจะทะลุปรอทมั้ยครับ ผมชอบสไตล์ควอตอร์แบ๊คอย่างมาโฮมเลย อีกอย่างมีในแฟนตาซีด้วยครับ  

อันนี้ต้องบอกว่าไม่แน่ครับ 555 บางเกมส์บทจะเงียบก็เงียบเลย แต่ก็จะมีลูกปาฏิหารย์อยู่บ่อยๆ
แบ็คทีมบุกดีนะครับ ปัญหาอยู่ที่ไลน์ทีมบุก ที่จะโดนรวบเมื่อไหร่ก็ได้น่ะครับ กับบรองโก้นี่ผมก็
ไม่ทราบว่าทีมเค้ายังไงมาเหมือนกัน ถ้าท่านเชื่อมือมาโฮมละก็ กดเลยครับ 5555  

ผมเล่นแฟนตาซี อีกทีมมีลามาร์ กดไปเกือบ40แต้ม ผมนี่แทบร้อง เลยภาวนาให้มาโฮม ผีเข้าขว้างสัก5ทัชดาวน์ครับ
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44526
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 17:54
Resonance พิมพ์ว่า:
นักเตะเอเชียไปเตะได้ผมก็ยินดีทุกคน  

่รอดู คุโบะเหมือนกัน กับของบาซ่าจำได้ว่ามีเด็กอีกคนเหมือนกัน ญี่ปุ่นนี่แหละ
1
0

แข้งบุนเดสลีกา
Status: White 80
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2631
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 17:59

น่าจะเป็นขอบเฟล็กสกรีนเบอร์นะครับ แต่ของร้านทำเนียน หรือของสโมสรอันนี้ไม่ทราบ  

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ มาโฮม เจอบรองโก้ ฟอร์มจะทะลุปรอทมั้ยครับ ผมชอบสไตล์ควอตอร์แบ๊คอย่างมาโฮมเลย อีกอย่างมีในแฟนตาซีด้วยครับ  

อันนี้ต้องบอกว่าไม่แน่ครับ 555 บางเกมส์บทจะเงียบก็เงียบเลย แต่ก็จะมีลูกปาฏิหารย์อยู่บ่อยๆ
แบ็คทีมบุกดีนะครับ ปัญหาอยู่ที่ไลน์ทีมบุก ที่จะโดนรวบเมื่อไหร่ก็ได้น่ะครับ กับบรองโก้นี่ผมก็
ไม่ทราบว่าทีมเค้ายังไงมาเหมือนกัน ถ้าท่านเชื่อมือมาโฮมละก็ กดเลยครับ 5555  

ผมเล่นแฟนตาซี อีกทีมมีลามาร์ กดไปเกือบ40แต้ม ผมนี่แทบร้อง เลยภาวนาให้มาโฮม ผีเข้าขว้างสัก5ทัชดาวน์ครับ  

ชั่วโมงนี้ต้องเลอร์มาร์จริงๆครับ ฮอทสุดๆแล้ว ทำลายทุกสถิติ พาอีกาแชมป์สายอีก
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: I hear you say.
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 18744
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 18:53

เจอวอน มอนสเตอร์ล่าแน่
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel