ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
เจ้าของสโมสร
Status: ประธานคลับไอยูแห่งประเทศไทย
: 0 ใบ : 0 ใบ
ตอบ: 15642
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 17:25
[RE: DOTA2 low rank ส่วนใหญ่นี่ไม่คิดจะทำความเข้าใจเกมกันเลยหรอ]
Oom. พิมพ์ว่า:
❤- M i n j u -❤ พิมพ์ว่า:
เออเมื่อไหร่เลิกเล่นวะ จะได้เลิกบ่น  

แล้วทำไมต้องเลิกวะ ไอเทมบล็อคมี ไม่อยากเห็นก็ใช้ไปดิ  

เยอะ หงุดหงิดจิตหงุดง้วย

ถามว่าทำไมต้องเลิกเล่นใช่ป่ะ ภาระคนร่วมบอร์ดไง
ต้องมานั่งอ่านข้อความท็อกซิก ยังไม่เข้าใจอีก สงสัยแปลเจตนาของข้อความในกระทู้ไม่ได้ เค้าแค่ไม่อยากเถียงให้มีปัญหาด้วยเฉยๆ
แก้ไขล่าสุดโดย ❤- M i n j u -❤ เมื่อ Fri Dec 13, 2019 17:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช T-License
Status: park chorong for my love
เข้าร่วม: 15 Feb 2011
ตอบ: 10855
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 17:32
[RE: DOTA2 low rank ส่วนใหญ่นี่ไม่คิดจะทำความเข้าใจเกมกันเลยหรอ]
PezzYoH พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวนี้ไม่อ่านเนื้อหาละ เดาก่อนเลยว่าเป็นใคร 555  

เหมือนกันเลย เข้ามาเพราะดูชื่อคนตั้งอย่างเดียว555
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2010
ตอบ: 5648
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 18:10
a.Raptor พิมพ์ว่า:
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
พี่ plz เรียก divine ว่า low แล้วคน MMR 3 พันแบบผมนี่คืออัลไลของโลกนี้

อี๋ low rank 55555

หยอกๆ  

ผม MMR 1900 นี้ต้องเรียกชนชั้นต่ำป่ะ

0
0

คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21894
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 18:53
ผมตามกระทู้ จขกท มาสักพักละ 55555555

อ่านจนรู้สึก toxic มากๆงะ ผมว่าท่านก็เพลาๆมั้ง ไม่รู้จะรู้ตัวป่าว

แต่อ่านละแต่ละกระทู้รู้สึกถึงความ อีโก้และอารมณ์ ผ่านทางข้อความ

ผมว่าท่านเก่งอะ ที่แน่ๆ เก่งกว่าผมชัวร์ๆอะ ผมพึ่ง Ancient เอง
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 817
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 21:47
เพราะมัวแต่โฟกัสกะ toxic เลยไม่ได้ขึ้น tank ครับ
0
0

Plz
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51672
โพสเมื่อ: Sat Dec 14, 2019 00:51
chonbodee พิมพ์ว่า:
ผมตามกระทู้ จขกท มาสักพักละ 55555555

อ่านจนรู้สึก toxic มากๆงะ ผมว่าท่านก็เพลาๆมั้ง ไม่รู้จะรู้ตัวป่าว

แต่อ่านละแต่ละกระทู้รู้สึกถึงความ อีโก้และอารมณ์ ผ่านทางข้อความ

ผมว่าท่านเก่งอะ ที่แน่ๆ เก่งกว่าผมชัวร์ๆอะ ผมพึ่ง Ancient เอง  

เก่งไม่เก่งอะ มันคุยกันได้ แต่ไม่ใช่มาแบบโชว์ toxic ใส่ก่อนเลย บอกอะไรไม่ฟัง เถียง จะเอาแต่แบบอะไรก็ไม่รู้ มันไม่ใช่

ผมก็บอกดีๆนะ ตอนแรกๆเริ่มมา โอเค คุยได้ ก็คุย ก็เล่นไป ไม่ได้ว่า จะตายเยอะ เพราะโดนดันเลน ฮีโร่สู้ไม่ได้

แน่นอนแหละครับ ที่จะรู้สึกถึงความอารมณ์ตอนนั้นก็เพิ่งแพ้มาเลย

อย่างเกมล่าสุด dv1 บอกเลยขยะชั้นดี นี้แหละ ตี t3 แตกตั้งแต่25นาทีกว่าๆได้มั้ง แต่ไม่มีใครตี shrine เลย

ผมบอกให้ sod ไปเอา shrine เพื่อจะเอา rs ทั้งเกม มันเดินแต่ไล่ฆ่า พอฆ่าได้ มันก็ฆ่าต่อ ไม่เอาshrine

สรุปไม่ได้ shrine เสีย ros แล้วก้เกมพลิก ทั้งๆที่ทั้งเกม เงินนำตลอด เงินผม1ตลอด 30นาที เงิน16k heart manta dif พร้อม

พร้อมปิดเกม แต่ทีมบ้าคิลสุดๆ เพราะพวก low ส่วนใหญ่คิดกันแค่นี้ ต้องฆ่า ฆ่าได้คือเท่ ฆ่าได้คือเจ๋ง

แต่มันไม่ใช่ ฆ่าได้ต้องไปเอา rs สิ ฆ่าได้ไป force bb สิ ฆ่าได้ก็ต้องกดดันต่อสิ 25-30นาที +++ มันไม่ใช่เวลาฟาร์มแล้ว

สุดท้ายแพ้ มาblame carry ว่าไม่ยอมปิดเกม

ผมเล่น pl มันตายปุป ผมกดmanta ดันเลนข้าง แล้วตัวจริงยืนเลนหลักพร้อมขึ้นบ้าน ที่เหลือ mid / pos4 เดินหาคิล เนี่ยย เจอแต่พวก low เล่นกันแบบนี้
0
0
Plz
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51672
โพสเมื่อ: Sat Dec 14, 2019 00:52
ToFuBoI พิมพ์ว่า:
เพราะมัวแต่โฟกัสกะ toxic เลยไม่ได้ขึ้น tank ครับ  

เจอtoxic จะให้กราบขอร้องมันก็ยังไงก็อยู่นะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 817
โพสเมื่อ: Sat Dec 14, 2019 22:27
Oom. พิมพ์ว่า:
ToFuBoI พิมพ์ว่า:

เจอtoxic จะให้กราบขอร้องมันก็ยังไงก็อยู่นะ  

แรกๆผมก็ปะทะครับ

ถึงจุดหนึ่งมาคิดได้ว่าไม่มีประโยชน์เลย เผลอๆกลายเป็นtoxic อีก

เล่นหน้าที่ตามตำแหน่งให้เต็มที่แพ้ชนะช่างแม่ง

1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel