ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 987
โพสเมื่อ: Thu Dec 12, 2019 08:53
โคมันยิงก่อนเดี้ยง!พี่เสือสอยไก่นิ่ม 3-1 ชนะรวดแชมป์กลุ่มหล่อ
chickyono พิมพ์ว่า:
ถ้าผมเป็นมูนะ เห็นโรสเล่น แล้วคงปวดหัวปวดกระบาลมากอะ

วอร์กเกอ ปีเตอ คงไม่ได้ไปต่อแล้วแหละแบบนี้

อิริกเซ่น ไม่อยากบ่นอะไรมากคือมันก็ฟอร์มตกจริงแล้วมาเจอกลางแบบนี้แบกคนเดียวก็คงไม่ไหว

ชอบฟอย จริงๆมูคงเห็แล้วนะว่ามันเก่งเลยนะ เอาไปเล่นกลางแทนไดเออ(เอ็งเล่นแบบไม่ไหวแล้วทำอะไรดูช้าไปหมด) ได้ไหม

เซสซิยอง ยังเป็นได้แค่ตัวเลือกที่น่าสนใจแหละมีความเร็วแต่ยังดูเกร็งๆอยู่มาก

โลเซลโซ่ อยากเห็นมันลงเยอะๆ ผมว่านี้แหละคนเดียวเลยที่จะแย่งตำแหน่งตัวรุกหลังเคนได้

กาซซ่า วันนี้โดนแต่ละลูกก็ลำบากจริงๆ เซฟไว้ได้เยอะ

ไม่ซีเรียสมากนัดนี้ดูชิวๆ

แต่จังหวะโคมอง ดูแล้วหวาดเสียวมาก หวังว่าจะไม่เป็นไรมาก

coys  

ไม่รู้มีใครเห็นเหมือนผมไหม ผมว่า ฮวน ฟอย เล่นกลางรับได้ แกกล้าจ่ายแถมเก็บบอลได้ไปกับบอลดี ตังไม่ใหญ่แต่ดักทางเก่ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3540
โพสเมื่อ: Thu Dec 12, 2019 09:06
[RE: โคมันยิงก่อนเดี้ยง!พี่เสือสอยไก่นิ่ม 3-1 ชนะรวดแชมป์กลุ่มหล่อ]
โคมองน่าจะแขวนสตั๊ดเร็วแบบไดสเล่อร์
น่าเสียดาย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1822
โพสเมื่อ: Thu Dec 12, 2019 10:22
ถูกแบนแล้ว
[RE: โคมันยิงก่อนเดี้ยง!พี่เสือสอยไก่นิ่ม 3-1 ชนะรวดแชมป์กลุ่มหล่อ]
โคมันเจ็บเองแบบไม่มีใครเข้าปะทะด้วย จบแล้วหล่ะทรงนี้เอ็นไขว้หน้ากับเอ็นไขว้ด้านข้างไปหมดละ นี่ขนาดรักษากับพวกแพทย์ระดับโลกก่อนจะกลับมาเตะนะ นักเตะสายสปีดโอกาสเป็นแบบนี้สูงจริงๆถ้าดูแลตัวเองไม่ดี ขอให้หายไวๆครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 11324
โพสเมื่อ: Thu Dec 12, 2019 10:34
มกราคม จัด ซาเน่มาให้หน่อย แก้มแดง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: หวาาาาาาาวววว
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1009
โพสเมื่อ: Thu Dec 12, 2019 11:24
คิดถึงนายจัง ดีใจด้วยนะ

0
0
ผู้จัดการทีม
Status: FCB - Mia San Mia !!
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 7155
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 12:13
quepidkyu พิมพ์ว่า:
Nawa Muore พิมพ์ว่า:

น้าก็ชิลเกิ้นนน ทำให้เนือยไปซะทั้งสองฝั่งเลยจากที่บี้กันมันส์ ๆ เสียดายเกมส์แบบนี้ไม่ควรต้องมีเจ็บมีเหลืองเลย หวังว่าคงไม่เป็นไรมากนะโคมอง

ส่วนรอบต่อไปอย่าเพิ่งแอต อย่าเพิ่งมาดริดเลยนะ พลีสสส

หงส์ผมก็ไม่อยากเจอแอต ไม่อยากเจอ มาดริดเหมือนกัน 5555  

ไม่เจอกันเองเหมือนปีก่อนก็พอใจละครับ ดุเกินลิเวอร์ยุคนี้ ฮ่า ๆ ๆ

0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 16:40
ถูกแบนแล้ว
quepidkyu พิมพ์ว่า:

น้าก็ชิลเกิ้นนน ทำให้เนือยไปซะทั้งสองฝั่งเลยจากที่บี้กันมันส์ ๆ เสียดายเกมส์แบบนี้ไม่ควรต้องมีเจ็บมีเหลืองเลย หวังว่าคงไม่เป็นไรมากนะโคมอง

ส่วนรอบต่อไปอย่าเพิ่งแอต อย่าเพิ่งมาดริดเลยนะ พลีสสส

หงส์ผมก็ไม่อยากเจอแอต ไม่อยากเจอ มาดริดเหมือนกัน 5555  

ไม่เจอกันเองเหมือนปีก่อนก็พอใจละครับ ดุเกินลิเวอร์ยุคนี้ ฮ่า ๆ ๆ

555555555
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel