ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 5073
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 21:31
[RE: อยากเล่น FM 2020 ทำยังไงดีครับ]
ไม่หรอกบางทีเค้าเห็นเราอยากได้จัดเดี๋ยวจะรอซื้อมาเซอร์ไพรส์ป่าว อย่าแอบไปซื้อเองก่อนล่ะ เชื่อพี่
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2009
ตอบ: 1908
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 08:57
[RE: อยากเล่น FM 2020 ทำยังไงดีครับ]
domezr พิมพ์ว่า:
Fuccboi Out พิมพ์ว่า:
ผมโคตรมีความสุขกับ fm2020 touch บนไอแพดเลยครับ พอดีมี iPad pro ปกตินี่แทบไม่หยิบ พอมี fm มา นี่วางไม่ลง ตอนเช้าไปทำงานบางวัน ยอมไม่ขับรถไปออฟฟิส เพื่อจะได้เอาไอแพดไปเล่น fm บน รถไฟฟ้า โคตรฟินนน  
ต่างกันกับเวอร์ชั่น PC มากมั้ยครับ ลังเลอยู่ว่าจะซื้อดีมั้ย เพราะปกติเล่นแบบ Touch ก็ฆ่าเวลาได้อยู่ เพลินดี เลยอยากลอง PC แต่ใจนึงก็กลัวไม่คุ้ม  

ต่างกันไม่เยอะมากครับ มันลงพวก facepack เพิ่มได้ด้วย เดี๋ยวว่างๆ ผมก็ว่าจะลองลงอยู่เหมือนกัน
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2009
ตอบ: 1908
โพสเมื่อ: Fri Dec 13, 2019 08:58
ปะซะบ้อ พิมพ์ว่า:
Fuccboi Out พิมพ์ว่า:
ผมโคตรมีความสุขกับ fm2020 touch บนไอแพดเลยครับ พอดีมี iPad pro ปกตินี่แทบไม่หยิบ พอมี fm มา นี่วางไม่ลง ตอนเช้าไปทำงานบางวัน ยอมไม่ขับรถไปออฟฟิส เพื่อจะได้เอาไอแพดไปเล่น fm บน รถไฟฟ้า โคตรฟินนน  
เล่นเป็นไงมั่งครับรีวิวที พอดีว่าซื้อไอแพดมินิมาหาเกมส์เล่นไม่ค่อยได้  

แทบจะเหมือนกันกับในคอมเลยครับ กราฟฟิคไรงี้ก็แทบจะเหมือนกันเลย
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel