ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Silence makes us understand ourselves.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10392
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 20:08
[RE: JK ย้ำประเมินพลาดเองไม่ซื้อ'มาเน่'สมัยคุมเสือเหลือง]
ตี๋ใหญ่เจ้าปัญหา พิมพ์ว่า:
นักเตะที่ผิดพลาดของคล็อปป์ ผมจำได้อยู่คนเดียวอะครับ ชิโร่ อิมโมบิเล่  
ไม่พลาด ตาดีอยู่นะ อิโมบิเล่ตอนนี้ดาวยิงของลาซิโอ้เลยนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: เด็กดีไปทางอื่น เด็กหื่นมาทางนี้
เข้าร่วม: 30 Nov 2008
ตอบ: 853
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 20:17
[RE: JK ย้ำประเมินพลาดเองไม่ซื้อ'มาเน่'สมัยคุมเสือเหลือง]
Anakin@SS พิมพ์ว่า:
jaise พิมพ์ว่า:
นักเตะที่ผิดพลาดของคล็อปป์ ผมจำได้อยู่คนเดียวอะครับ ชิโร่ อิมโมบิเล่  

คาริอุสอีกคนนะครับ ผมขอ 55555  

คาริอุสเล่นดีนะครับปีนั้น ยืนเฝ้าเสาแล้วรู้สึกอุ่นใจกว่ามิโยเล่เยอะ ลูกเซฟสวยๆก็มีให้เห็นอยู่ จนเบียดมิโยเล่ตกเป็นสำรองได้

มาเสียแค่นัดชิงนัดนั้นแหละ พลาดง่ายๆสองลูก แล้วเสียความมั่นใจไปเลย เป๋ยาวๆ

ตอนนี้ยังเหวออยู่น่ะท่าน ใครลงมุนกับเบชิตัส จะรู้ดี
0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7680
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 20:25
ต่อไปนี้ ใครอยากสร้างทีมลุ้นแชมป์EPL หาซื้อเอาในลีกอังกฤษนี่แหละ

ยุคใหม่นี้ทีมเล็กมีเงินแล้ว ซื้อสะสมนักเตะฝีเท้าดีกันไว้ไม่น้อยทีเดียว

0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2226
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 20:35
หวังว่าแกจะอยู่ที่นี่จงแขวนสตั๊ด
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: you'll never walk alone!
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 1514
ที่อยู่: liverpool football club, anfield road, liverpool L4 0TH
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 21:21
"นี่ไม่ใช่การตัดสินใจผิดพลาดของผมเพียงครั้งเดียวหรอกนะ แต่นี่คือการตัดสินใจที่ผมได้แก้ไขให้มันถูกต้องในปีต่อมา" >>> คมยิ่งกว่าใบมีดที่เพิ่งลับ
0
0
YES! i've been the kop since 1987.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9277
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 22:51
ถูกแบนแล้ว
touch_p พิมพ์ว่า:
jaise พิมพ์ว่า:

คาริอุสอีกคนนะครับ ผมขอ 55555  

จริงๆคาริอุสก็เซฟเยอะอยู่นะจนทีมเข้าชิง
แต่ฟอร์มตอนนัดชิงดันกลบความดีก่อนหน้านั้นซะหมดเลย  

ก่อนชิงกับมาดริดถ้ามองเป็นกราฟก็เป็นเทรนด์ขาขึ้นยาวๆอะครับ

นัดชิงแม่งเจอขาใหญ่เทขาย กราฟดิ่งแม่งตลาดพลังเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 240
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 23:04
JK ย้ำประเมินพลาดเองไม่ซื้อ'มาเน่'สมัยคุมเสือเหลือง
ทาสรักสาวตัวเล็ก พิมพ์ว่า:
ไม่พลาด ตาดีอยู่นะ อิโมบิเล่ตอนนี้ดาวยิงของลาซิโอ้เลยนะ  

น่าจะหมายถึงไม่รอดที่ดอร์ทมุนด์แหละครับ
เพราะตัวนี้ก็ไม่รอดจริง ๆ เหมือนไม่เข้ากับระบบเลย

คงจะเหมาะกับ serie A มากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel